ผลการแข่งขัน

AUSTRALIA & OCEANIA: OFC Champions League
Round 3
22/02 - 12:00 Hekari Utd (Pap) 2 : 1 ABM Galaxy (Van)
22/02 - 09:00 Hienghene (Nca) 0 : 4 Eastern Suburbs (Nzl)
21/02 - 11:00 Malampa Revivors (Van) 3 : 0 Lae City (Pap)
21/02 - 07:00 Henderson Eels (Sol) 3 : 2 Lautoka (Fij)
Round 2
19/02 - 09:00 ABM Galaxy (Van) 2 : 2 Eastern Suburbs (Nzl)
18/02 - 11:00 Malampa Revivors (Van) 2 : 2 Henderson Eels (Sol)
18/02 - 07:00 Lautoka (Fij) 0 : 7 Lae City (Pap)
Round 1
16/02 - 09:00 ABM Galaxy (Van) 4 : 1 Hienghene (Nca)
15/02 - 11:00 Lautoka (Fij) 1 : 1 Malampa Revivors (Van)
15/02 - 07:00 Lae City (Pap) 3 : 3 Henderson Eels (Sol)
AUSTRALIA & OCEANIA: OFC Champions League - Preliminary
31/01 - 10:00 Veitongo (Ton) 2 : 2 Tupapa (Coi)
28/01 - 10:00 Tupapa (Coi) 0 : 0 Soaga (Sam)

โปรแกรมการแข่งขัน

AUSTRALIA & OCEANIA: OFC Champions League
Round 1
01/03 - 10:00 Ba (Fij) VS Auckland City (Nzl)
01/03 - 10:00 Solomon Warriors (Sol) VS Tiare (Tah)
01/03 - 13:00 Soaga (Sam) VS Venus (Tah)
01/03 - 13:00 Tupapa (Coi) VS Magenta (Nca)
Round 2
04/03 - 12:00 Tupapa (Coi) VS Solomon Warriors (Sol)
04/03 - 13:00 Venus (Tah) VS Auckland City (Nzl)
04/03 - 15:00 Magenta (Nca) VS Tiare (Tah)
Round 3
07/03 - 10:00 Tiare (Tah) VS Tupapa (Coi)
07/03 - 13:00 Magenta (Nca) VS Solomon Warriors (Sol)
07/03 - 13:00 Venus (Tah) VS Ba (Fij)

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group A
1. Promotion - OFC Champions League (Play Offs) Eastern Suburbs 3 2 1 0 8 3 5 7
2. Promotion - OFC Champions League (Play Offs) ABM Galaxy 3 1 1 1 7 5 2 4
3. Hekari Utd 3 1 1 1 5 5 0 4
4. Hienghene 3 0 1 2 3 10 -7 1
Group B
1. Promotion - OFC Champions League (Play Offs) Malampa Revivors 3 1 2 0 6 3 3 5
2. Promotion - OFC Champions League (Play Offs) Henderson Eels 3 1 2 0 8 7 1 5
3. Lae City 3 1 1 1 10 6 4 4
4. Lautoka 3 0 1 2 3 11 -8 1
Group C
1. Promotion - OFC Champions League (Play Offs) Magenta 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - OFC Champions League (Play Offs) Tiare 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Tupapa 0 0 0 0 0 0 0 0
4. Solomon Warriors 0 0 0 0 0 0 0 0
Group D
1. Promotion - OFC Champions League (Play Offs) Auckland City 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - OFC Champions League (Play Offs) Ba 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Venus 0 0 0 0 0 0 0 0
4. Soaga 0 0 0 0 0 0 0 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Bueno M. Eastern Suburbs 6 0
2. Simon E. Lae City 4 0
3. Batick A. Malampa Revivors 3 0
3. Dabinyaba N. Lae City 3 0
3. Nawo J. Henderson Eels 3 0
6. Athale J. Hienghene 2 0
6. Carter T. ABM Galaxy 2 0
6. Caunter J. Lautoka 2 0
6. Gunemba R. Lae City 2 0
6. Kepo A. Hekari Utd 2 0
6. Le'ai R. Henderson Eels 2 0
6. Ribeiro R. ABM Galaxy 2 0
6. Tanito T. Henderson Eels 2 0
14. Bai E. Malampa Revivors 1 0