Serie D
โปรแกรมการแข่งขัน
BRAZIL: Serie D | |||
Round 1 | |||
29/04 - 03:00 | Atletico-CE | VS | Potiguar de Mossoró |
29/04 - 03:00 | Avenida | VS | Cascavel |
29/04 - 03:00 | Barra FC | VS | Novo Hamburgo |
29/04 - 03:00 | Brasiliense | VS | Anapolis |
29/04 - 03:00 | Cameta | VS | AE Altos |
29/04 - 03:00 | Capital FC | VS | Real Brasilia |
29/04 - 03:00 | Cianorte | VS | Hercilio Luz |
29/04 - 03:00 | Concordia | VS | Brasil de Pelotas |
29/04 - 03:00 | CSE | VS | Retro |
29/04 - 03:00 | Democrata SL | VS | Nova Iguacu |
29/04 - 03:00 | Fluminense-PI | VS | Maranhao |
29/04 - 03:00 | Humaita | VS | Porto Velho |
29/04 - 03:00 | Inter de Limeira | VS | Pouso Alegre |
29/04 - 03:00 | Ipora | VS | Uniao Rondonopolis |
29/04 - 03:00 | Itabuna | VS | Real Noroeste |
29/04 - 03:00 | Juazeirense | VS | Itabaiana |
29/04 - 03:00 | Manauara | VS | Rio Branco |
29/04 - 03:00 | Maracana | VS | America RN |
29/04 - 03:00 | Maringa FC | VS | Santo Andre |
29/04 - 03:00 | Mixto | VS | CRAC |
29/04 - 03:00 | Moto Club | VS | Tocantinopolis |
29/04 - 03:00 | Patrocinense | VS | Agua Santa |
29/04 - 03:00 | Petrolina | VS | Jacuipense |
29/04 - 03:00 | Portuguesa RJ | VS | Ipatinga |
29/04 - 03:00 | Princesa do Solimoes | VS | Sao Raimundo RR |
29/04 - 03:00 | River-PI | VS | Aguia De Maraba |
29/04 - 03:00 | Santa Cruz de Natal | VS | Treze PB |
29/04 - 03:00 | Sao Jose EC | VS | คอสตาริกา |
29/04 - 03:00 | Sergipe | VS | ASA |
29/04 - 03:00 | Serra | VS | Audax RJ |
29/04 - 03:00 | Sousa | VS | Iguatu |
29/04 - 03:00 | Trem | VS | Manaus |
Round 2 | |||
05/05 - 03:00 | Agua Santa | VS | Maringa FC |
05/05 - 03:00 | Aguia De Maraba | VS | Fluminense-PI |
05/05 - 03:00 | America RN | VS | Atletico-CE |
05/05 - 03:00 | Anapolis | VS | Mixto |
05/05 - 03:00 | ASA | VS | Petrolina |
05/05 - 03:00 | Audax RJ | VS | Democrata SL |
05/05 - 03:00 | Brasil de Pelotas | VS | Barra FC |
05/05 - 03:00 | Cascavel | VS | Cianorte |
05/05 - 03:00 | คอสตาริกา | VS | Inter de Limeira |
05/05 - 03:00 | CRAC | VS | Brasiliense |
05/05 - 03:00 | Hercilio Luz | VS | Avenida |
05/05 - 03:00 | Iguatu | VS | Santa Cruz de Natal |
05/05 - 03:00 | Ipatinga | VS | Itabuna |
05/05 - 03:00 | Itabaiana | VS | CSE |
05/05 - 03:00 | Jacuipense | VS | Sergipe |
05/05 - 03:00 | Manaus | VS | Humaita |
05/05 - 03:00 | Maranhao | VS | River-PI |
05/05 - 03:00 | Nova Iguacu | VS | Serra |
05/05 - 03:00 | Novo Hamburgo | VS | Concordia |
05/05 - 03:00 | Porto Velho | VS | Trem |
05/05 - 03:00 | Potiguar de Mossoró | VS | Maracana |
05/05 - 03:00 | Pouso Alegre | VS | Sao Jose EC |
05/05 - 03:00 | Real Brasilia | VS | Ipora |
05/05 - 03:00 | Real Noroeste | VS | Portuguesa RJ |
05/05 - 03:00 | Retro | VS | Juazeirense |
05/05 - 03:00 | Rio Branco | VS | Princesa do Solimoes |
05/05 - 03:00 | Santo Andre | VS | Patrocinense |
05/05 - 03:00 | Sao Raimundo RR | VS | Manauara |
05/05 - 03:00 | Tocantinopolis | VS | Cameta |
05/05 - 03:00 | Treze PB | VS | Sousa |
05/05 - 03:00 | Uniao Rondonopolis | VS | Capital FC |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Group 1 | ||||||||||
1. | Trem | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
2. | Rio Branco | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
3. | Princesa do Solimoes | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
4. | Sao Raimundo RR | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
5. | Humaita | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
6. | Manaus | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
7. | Porto Velho | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
Group 2 | ||||||||||
1. | Manauara | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
2. | River-PI | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
3. | Aguia De Maraba | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
4. | Moto Club | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
5. | Tocantinopolis | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
6. | Cameta | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
7. | Maranhao | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
8. | AE Altos | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
Group 3 | ||||||||||
1. | Fluminense-PI | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
2. | America RN | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
3. | Potiguar de Mossoró | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
4. | Treze PB | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
5. | Maracana | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
6. | Sousa | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
7. | Atletico-CE | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
8. | Iguatu | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
Group 4 | ||||||||||
1. | Santa Cruz de Natal | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
2. | Itabaiana | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
3. | ASA | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
4. | Sergipe | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
5. | Juazeirense | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
6. | Petrolina | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
7. | Jacuipense | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
8. | CSE | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
Group 5 | ||||||||||
1. | Retro | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
2. | Brasiliense | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
3. | Mixto | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
4. | CRAC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
5. | Anapolis | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
6. | Ipora | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
7. | Real Brasilia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
8. | Uniao Rondonopolis | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
Group 6 | ||||||||||
1. | Capital FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
2. | Ipatinga | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
3. | Serra | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
4. | Nova Iguacu | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
5. | Audax RJ | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
6. | Portuguesa RJ | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
7. | Itabuna | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
8. | Real Noroeste | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
Group 7 | ||||||||||
1. | Democrata SL | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
2. | Santo Andre | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
3. | Inter de Limeira | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
4. | Maringa FC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
5. | Agua Santa | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
6. | Costa Rica | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
7. | Patrocinense | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
8. | Pouso Alegre | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
Group 8 | ||||||||||
1. | Sao Jose EC | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
2. Promotion - Serie D (Play Offs: 1/16-finals) | Novo Hamburgo | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
3. Promotion - Serie D (Play Offs: 1/16-finals) | Avenida | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
4. Promotion - Serie D (Play Offs: 1/16-finals) | Brasil de Pelotas | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
5. Promotion - Serie D (Play Offs: 1/16-finals) | Cascavel | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
6. | Cianorte | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
7. | Hercilio Luz | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
8. | Concordia | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |