ผลการแข่งขัน

CYPRUS: Division 2 - Relegation Group
Round 4
22/02 - 20:00 Alki Oroklini 3 : 0 Omonoia Psevda
CYPRUS: Division 2 - Championship Group
Round 4
22/02 - 20:00 Anagennisi Derynia 0 : 2 Sotiras
CYPRUS: Division 2 - Relegation Group
Round 4
22/02 - 20:00 Omonia Aradippou 4 : 2 Ypsonas
CYPRUS: Division 2 - Championship Group
Round 4
22/02 - 20:00 Othellos Athienou 4 : 4 Ermis
CYPRUS: Division 2 - Relegation Group
Round 4
22/02 - 20:00 Xylotympou 2 : 0 Dighenis
22/02 - 20:00 Zakakiou 1 : 0 Chloraka
CYPRUS: Division 2 - Championship Group
Round 4
22/02 - 19:30 Karmiotissa 2 : 1 ASIL Lysi
21/02 - 23:00 Aris 0 : 0 Ayia Napa
CYPRUS: Division 2 - Relegation Group
Round 3
16/02 - 20:00 Omonia Aradippou 0 : 0 Zakakiou
16/02 - 20:00 Ypsonas 1 : 5 Alki Oroklini
CYPRUS: Division 2 - Championship Group
Round 3
15/02 - 20:00 Aris 4 : 2 Anagennisi Derynia
15/02 - 20:00 Ayia Napa 2 : 1 Karmiotissa
CYPRUS: Division 2 - Relegation Group
Round 3
15/02 - 20:00 Dighenis 2 : 0 Chloraka
15/02 - 20:00 Omonoia Psevda 1 : 2 Xylotympou
CYPRUS: Division 2 - Championship Group
Round 3
15/02 - 19:30 Ermis 1 : 0 Sotiras
14/02 - 23:00 ASIL Lysi 1 : 0 Othellos Athienou
CYPRUS: Division 2 - Relegation Group
Round 2
08/02 - 20:00 Alki Oroklini 1 : 0 Omonia Aradippou
CYPRUS: Division 2 - Championship Group
Round 2
08/02 - 20:00 Anagennisi Derynia 0 : 1 Ermis
CYPRUS: Division 2 - Relegation Group
Round 2
08/02 - 20:00 Chloraka 2 : 1 Omonoia Psevda
CYPRUS: Division 2 - Championship Group
Round 2
08/02 - 20:00 Karmiotissa 2 : 0 Aris
08/02 - 20:00 Othellos Athienou 0 : 1 Ayia Napa
CYPRUS: Division 2 - Relegation Group
Round 2
08/02 - 20:00 Xylotympou 1 : 0 Ypsonas
08/02 - 20:00 Zakakiou 2 : 0 Dighenis

โปรแกรมการแข่งขัน

CYPRUS: Division 2 - Relegation Group
Round 5
28/02 - 20:00 Ypsonas VS Zakakiou
CYPRUS: Division 2 - Championship Group
Round 5
28/02 - 23:00 ASIL Lysi VS Aris
29/02 - 19:30 Ermis VS Karmiotissa
29/02 - 20:00 Ayia Napa VS Anagennisi Derynia
CYPRUS: Division 2 - Relegation Group
Round 5
29/02 - 20:00 Chloraka VS Xylotympou
29/02 - 20:00 Omonoia Psevda VS Omonia Aradippou
CYPRUS: Division 2 - Championship Group
Round 5
29/02 - 20:00 Sotiras VS Othellos Athienou
CYPRUS: Division 2 - Relegation Group
Round 5
01/03 - 20:00 Dighenis VS Alki Oroklini
CYPRUS: Division 2 - Championship Group
Round 6
07/03 - 20:00 Anagennisi Derynia VS Othellos Athienou
07/03 - 20:00 Aris VS Ermis
07/03 - 20:00 Ayia Napa VS ASIL Lysi
07/03 - 20:00 Karmiotissa VS Sotiras
CYPRUS: Division 2 - Relegation Group
Round 6
07/03 - 20:00 Omonia Aradippou VS Dighenis
07/03 - 20:00 Ypsonas VS Omonoia Psevda
07/03 - 20:00 Zakakiou VS Xylotympou
CYPRUS: Division 2 - Championship Group
Round 7
14/03 - 20:30 ASIL Lysi VS Anagennisi Derynia
CYPRUS: Division 2 - Relegation Group
Round 7
14/03 - 20:30 Chloraka VS Omonia Aradippou
14/03 - 20:30 Dighenis VS Ypsonas
CYPRUS: Division 2 - Championship Group
Round 7
14/03 - 20:30 Ermis VS Ayia Napa
CYPRUS: Division 2 - Relegation Group
Round 7
14/03 - 20:30 Omonoia Psevda VS Zakakiou
CYPRUS: Division 2 - Championship Group
Round 7
14/03 - 20:30 Othellos Athienou VS Karmiotissa
14/03 - 20:30 Sotiras VS Aris
CYPRUS: Division 2 - Relegation Group
Round 7
14/03 - 20:30 Xylotympou VS Alki Oroklini

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Alki Oroklini 4 3 0 1 9 2 7 17
2. Xylotympou 4 3 1 0 6 2 4 17
3. Zakakiou 4 3 1 0 4 0 4 15
4. Dighenis 4 2 0 2 4 5 -1 14
5. Relegation Omonia Aradippou 4 1 2 1 5 4 1 12
6. Relegation Chloraka 4 1 1 2 2 4 -2 12
7. Relegation Ypsonas 4 0 1 3 3 10 -7 7
8. Relegation Omonoia Psevda 4 0 0 4 3 9 -6 4