Liga Alef South
ผลการแข่งขัน
ISRAEL: Liga Alef South | |||
Round 23 | |||
26/03 - 20:30 | Nordia Jerusalem | 1 : 0 | Hapoel Bnei Lod |
22/03 - 18:30 | Hapoel Herzliya | 5 : 0 | Shimshon Kafr Qasim |
22/03 - 18:15 | Holon Yermiyahu | 0 : 0 | M. Ironi Ashdod |
22/03 - 17:45 | Maccabi Yavne | 0 : 2 | Ironi Modiin |
22/03 - 17:35 | Agudat Sport Ashdod | 0 : 1 | M. Ironi Kiryat Malachi |
22/03 - 17:00 | H. Bikat Hayarden | 0 : 3 | Hapoel Kfar Shalem |
22/03 - 16:45 | H. Marmorek | 3 : 2 | SC Dimona |
22/03 - 02:00 | Shimshon Tel Aviv | 3 : 0 | Maccabi Shaarayim FC |
Round 22 | |||
17/03 - 01:30 | Hapoel Kfar Shalem | 2 : 1 | H. Marmorek |
17/03 - 01:15 | Hapoel Bnei Lod | 1 : 0 | Shimshon Kafr Qasim |
15/03 - 19:00 | M. Ironi Kiryat Malachi | 0 : 4 | Hapoel Herzliya |
15/03 - 18:45 | M. Ironi Ashdod | 0 : 0 | Shimshon Tel Aviv |
15/03 - 18:45 | Nordia Jerusalem | 0 : 2 | Maccabi Yavne |
15/03 - 18:00 | Maccabi Shaarayim FC | 1 : 1 | H. Bikat Hayarden |
15/03 - 17:45 | Ironi Modiin | 2 : 0 | Holon Yermiyahu |
15/03 - 17:35 | SC Dimona | 1 : 1 | Agudat Sport Ashdod |
โปรแกรมการแข่งขัน
ISRAEL: Liga Alef South | |||
Round 24 | |||
28/03 - 19:00 | Maccabi Shaarayim FC | VS | Holon Yermiyahu |
28/03 - 23:00 | Hapoel Kfar Shalem | VS | Shimshon Tel Aviv |
29/03 - 01:30 | Shimshon Kafr Qasim | VS | Agudat Sport Ashdod |
29/03 - 17:00 | Ironi Modiin | VS | Nordia Jerusalem |
29/03 - 17:40 | SC Dimona | VS | H. Bikat Hayarden |
29/03 - 17:45 | M. Ironi Ashdod | VS | Maccabi Yavne |
29/03 - 18:30 | Hapoel Bnei Lod | VS | Hapoel Herzliya |
29/03 - 18:30 | M. Ironi Kiryat Malachi | VS | H. Marmorek |
Round 25 | |||
05/04 - 17:00 | Agudat Sport Ashdod | VS | Hapoel Herzliya |
05/04 - 17:00 | H. Bikat Hayarden | VS | M. Ironi Kiryat Malachi |
05/04 - 17:00 | Shimshon Tel Aviv | VS | SC Dimona |
06/04 - 17:00 | H. Marmorek | VS | Shimshon Kafr Qasim |
06/04 - 17:00 | Ironi Modiin | VS | Hapoel Bnei Lod |
06/04 - 17:00 | Maccabi Yavne | VS | Maccabi Shaarayim FC |
06/04 - 17:00 | Nordia Jerusalem | VS | M. Ironi Ashdod |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Leumit League | Hapoel Kfar Shalem | 23 | 16 | 4 | 3 | 47 | 22 | 25 | 52 | |
2. Promotion - Liga Alef - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs: ) | SC Dimona | 23 | 13 | 5 | 5 | 41 | 18 | 23 | 44 | |
3. Promotion - Liga Alef - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs: ) | Ironi Modiin | 23 | 12 | 7 | 4 | 38 | 20 | 18 | 43 | |
4. Promotion - Liga Alef - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs: ) | Shimshon Tel Aviv | 23 | 11 | 7 | 5 | 31 | 18 | 13 | 40 | |
5. Promotion - Liga Alef - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs: ) | Holon Yermiyahu | 23 | 9 | 8 | 6 | 27 | 15 | 12 | 35 | |
6. | Maccabi Yavne | 23 | 8 | 8 | 7 | 29 | 22 | 7 | 32 | |
7. | Agudat Sport Ashdod | 23 | 7 | 10 | 6 | 21 | 20 | 1 | 31 | |
8. | Hapoel Herzliya | 23 | 8 | 6 | 9 | 30 | 28 | 2 | 30 | |
9. | M. Ironi Ashdod | 23 | 8 | 6 | 9 | 23 | 24 | -1 | 30 | |
10. | Nordia Jerusalem | 23 | 7 | 9 | 7 | 21 | 27 | -6 | 30 | |
11. | M. Ironi Kiryat Malachi | 23 | 9 | 2 | 12 | 22 | 32 | -10 | 29 | |
12. | Hapoel Bnei Lod | 23 | 7 | 4 | 12 | 21 | 39 | -18 | 25 | |
13. | Maccabi Shaarayim FC | 23 | 6 | 6 | 11 | 17 | 31 | -14 | 24 | |
14. Liga Alef - Relegation (Relegation) | Shimshon Kafr Qasim | 23 | 6 | 5 | 12 | 13 | 31 | -18 | 23 | |
15. Relegation | H. Bikat Hayarden | 23 | 4 | 7 | 12 | 22 | 34 | -12 | 19 |