Moldovan Cup
ผลการแข่งขัน
MOLDOVA: Moldovan Cup | |||
Quarter-finals | |||
03/03 - 19:00 | Milsami | 1 : 2 | Zimbru Chisinau |
03/03 - 19:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 2 : 0 | Bardar |
02/03 - 19:00 | Balti | 2 : 1 | Dacia Buiucani |
02/03 - 19:00 | Petrocub | 8 : 0 | Stauceni |
1/8-finals | |||
01/11 - 23:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 5 : 0 | FCM Ungheni |
01/11 - 18:00 | Dacia Buiucani | 4 : 2 | Real Succes |
01/11 - 18:00 | Floresti | 1 : 2 | Bardar |
31/10 - 23:00 | Milsami | 2 : 0 | Falesti |
31/10 - 23:00 | Petrocub | 9 : 1 | Saxan Gagauz Yeri |
31/10 - 18:00 | Sparta Selemet | 1 : 5 | Stauceni |
31/10 - 18:00 | Zimbru Chisinau | 7 : 0 | Locomotiva Ocnita |
1/16-finals | |||
03/10 - 19:00 | FCM Ungheni | 3 : 2 | Speranis |
03/10 - 19:00 | Granicerul | 0 : 1 | Locomotiva Ocnita |
03/10 - 19:00 | Iskra Ribnita | 0 : 6 | Bardar |
03/10 - 19:00 | Pepeni | 0 : 1 | Falesti |
03/10 - 19:00 | Slobozia | 0 : 5 | Saxan Gagauz Yeri |
03/10 - 19:00 | Visoca | 1 : 2 | Real Succes |
03/10 - 19:00 | Vulturii Cutezatori | 2 : 4 | Stauceni |
โปรแกรมการแข่งขัน
MOLDOVA: Moldovan Cup | |||
Quarter-finals | |||
03/04 - 18:00 | Bardar | VS | เชอร์ริฟ ติราสโพล |
03/04 - 18:00 | Stauceni | VS | Petrocub |
03/04 - 20:00 | Zimbru Chisinau | VS | Milsami |
04/04 - 18:00 | Dacia Buiucani | VS | Balti |
ตารางคะแนน
1/32-finals
1/16-finals
1/8-finals
Quarter-finals
Milsami
Olimpia 3
Pepeni
4
Edinet 3
Falesti
5
Zimbru Chisinau
Riscani 0
Granicerul
3
Tarigrad 0
Locomotiva Ocnita
2
เชอร์ริฟ ติราสโพล
Barsa Ungheni 2
FCM Ungheni
3
FC Chisinau 0
Speranis
2
Floresti
Inter Soroca 0
Iskra Ribnita
3
Cricova 2
Bardar
3
Dacia Buiucani
Visoca
2
Drochia 1
FC Ghidighici 0
Real Succes
3
Balti
Constructorul Leova
1
Olimp Comrat 0
La Familia 2
Dinamo-Auto
3
Sparta Selemet
Vulturii Cutezatori
4
Straseni 0
Codru Calarasi 0
Stauceni
2
Petrocub
Slobozia
4
Univer-Oguzsport 1
Congaz 1
Saxan Gagauz Yeri
9
Milsami
Pepeni 0
Falesti
1
Zimbru Chisinau
Granicerul 0
Locomotiva Ocnita
1
เชอร์ริฟ ติราสโพล
FCM Ungheni
3
Speranis 2
Floresti
Iskra Ribnita 0
Bardar
6
Dacia Buiucani
Visoca 1
Real Succes
2
Balti
Constructorul Leova
4
Dinamo-Auto 0
Sparta Selemet
Vulturii Cutezatori 2
Stauceni
4
Petrocub
Slobozia 0
Saxan Gagauz Yeri
5
Milsami
2
Falesti 0
Zimbru Chisinau
7
Locomotiva Ocnita 0
เชอร์ริฟ ติราสโพล
5
FCM Ungheni 0
Floresti 1
Bardar
2
Dacia Buiucani
4
Real Succes 2
Balti
7
Constructorul Leova 0
Sparta Selemet 1
Stauceni
5
Petrocub
9
Saxan Gagauz Yeri 1
Milsami 1
Zimbru Chisinau 2
เชอร์ริฟ ติราสโพล 2
Bardar 0
Dacia Buiucani 1
Balti 2
Stauceni 0
Petrocub 8