ผลการแข่งขัน

WORLD: Club Friendly
25/01 - 01:30 Oberneuland (Ger) 1 : 1 Drochtersen/Assel (Ger)
25/01 - 01:00 Baerum Sportsklubb (Nor) 2 : 4 Moss (Nor)
25/01 - 01:00 Hurth (Ger) 0 : 1 Fortuna Koln (Ger)
25/01 - 01:00 IFK Malmo (Swe) 0 : 7 มัลโม่ (Swe)
25/01 - 01:00 Neusiedl (Aut) 3 : 2 SK Rapid Vienna (Am) (Aut)
25/01 - 01:00 Sandefjord (Nor) 4 : 0 Tonsberg (Nor)
25/01 - 01:00 SV Donau (Aut) 5 : 0 ASK Trumau (Aut)
25/01 - 00:35 Maardu (Est) 0 : 2 Legion (Est)
25/01 - 00:00 First Vienna (Aut) 3 : 0 Retz (Aut)
25/01 - 00:00 Mannsworth (Aut) 1 : 6 Stripfing (Aut)
25/01 - 00:00 Raufoss (Nor) 2 : 1 Ham-Kam (Nor)
25/01 - 00:00 Slovan Bratislava B (Svk) 1 : 1 Admira II (Aut)
25/01 - 00:00 Strommen (Nor) 3 : 0 Elverum (Nor)
24/01 - 23:00 A. Klagenfurt (Aut) 1 : 0 AC Wolfsberger (Am) (Aut)
24/01 - 23:00 ซีเอสเคเอ มอสโก (Rus) 2 : 0 Dundalk (Irl)
24/01 - 23:00 Grorud (Nor) 0 : 1 Bodo/Glimt (Nor)
24/01 - 23:00 Ruch Chorzow (Pol) 3 : 2 Sparta Lichtenberg (Ger)
24/01 - 23:00 Start (Nor) 5 : 3 Sorlandslaget Fvn (Nor)
24/01 - 23:00 Ull/Kisa (Nor) 1 : 1 KFUM Oslo (Nor)
24/01 - 23:00 Wolfsburg II (Ger) 3 : 0 Nordhausen (Ger)
24/01 - 22:45 Parnu JK Vaprus (Est) 1 : 1 Tallinna Kalev (Est)
24/01 - 22:00 ดินาโม เคียฟ (Ukr) 0 : 1 Hajduk Split (Cro)
24/01 - 22:00 Haladas (Hun) 1 : 1 Lafnitz (Aut)
24/01 - 22:00 Orebro (Swe) 0 : 2 Jonkopings (Swe)
24/01 - 22:00 Viitorul Constanta (Rou) 1 : 1 Jagiellonia (Pol)
24/01 - 21:30 Oleksandriya (Ukr) 5 : 0 Makedonija GP (Mkd)
24/01 - 21:00 Admira (Aut) 2 : 1 Horn (Aut)
24/01 - 21:00 ดินาโม ซาเกร็บ (Cro) 2 : 0 Orijent (Cro)
24/01 - 21:00 ES Setif (Alg) 1 : 0 CFR Cluj (Rou)
24/01 - 21:00 Lechia Gdansk (Pol) 1 : 0 Beroe (Bul)
24/01 - 21:00 Mariupol (Ukr) 2 : 2 Brest (Blr)
24/01 - 21:00 Omis (Cro) 0 : 2 Urania Baska Voda (Cro)
24/01 - 20:15 Hamburger SV II (Ger) 0 : 7 Hertha Berlin II (Ger)
24/01 - 20:00 Rogaska (Slo) 0 : 6 Celje (Slo)
24/01 - 20:00 Struga Trim & Lum (Mkd) 0 : 2 Ahal (Tkm)
24/01 - 20:00 Terengganu (Mys) 2 : 0 Madura United (Ina)
24/01 - 20:00 U Craiova (Rou) 3 : 1 Karvina (Cze)
24/01 - 19:30 Nordsjaelland (Den) 4 : 5 Aarhus (Den)
24/01 - 19:30 สตุ๊ตการ์ต (Ger) 3 : 1 SG Dynamo Dresden (Ger)
24/01 - 19:00 Dnipro-1 (Ukr) 0 : 1 Backa Topola (Srb)
24/01 - 19:00 Pogon Szczecin (Pol) 2 : 1 Sturm Graz (Aut)
24/01 - 19:00 Silkeborg (Den) 3 : 2 Midtjylland (Den)
24/01 - 19:00 Viborg (Den) 1 : 1 Sonderjyske (Den)
24/01 - 18:00 Chojniczanka (Pol) 3 : 2 Unia Janikowo (Pol)
24/01 - 18:00 KF Gostivar (Mkd) 4 : 3 Kek-U (Kos)
24/01 - 17:00 Bardejov (Svk) 5 : 1 R. Rzeszow (Pol)
24/01 - 17:00 Botev Vratsa (Bul) 1 : 2 Napredak (Srb)
24/01 - 17:00 Dubnica (Svk) 0 : 3 Prostejov (Cze)
24/01 - 17:00 Fredericia (Den) 2 : 2 Esbjerg (Den)
24/01 - 16:00 Keshla (Aze) 1 : 1 Michalovce (Svk)
24/01 - 16:00 NE Metrostars (Aus) 7 : 0 West Adelaide (Aus)
24/01 - 16:00 Visakha (Cam) 0 : 1 Bhayangkara Utd (Ina)
24/01 - 15:30 Campbelltown City (Aus) 0 : 1 Adelaide Olympic (Aus)
24/01 - 15:30 Viitorul Constanta (Rou) 1 : 4 FC Ballkani (Kos)
24/01 - 15:00 Urartu (Arm) 0 : 1 Armavir (Rus)
24/01 - 09:00 Carlos Mannucci (Per) 0 : 1 Sporting Cristal (Per)
24/01 - 09:00 เวกัลตา เซนได (Jpn) 2 : 3 วี-วาเรน นากาซากิ (Jpn)
24/01 - 08:00 Sport Boys (Per) 0 : 0 Penarol (Uru)
24/01 - 03:00 Cienciano (Per) 1 : 1 FBC Melgar (Per)
24/01 - 02:30 Carlos Stein (Per) 1 : 1 Cajamarca (Per)
24/01 - 02:30 Drogheda (Irl) 1 : 2 Sligo Rovers (Irl)
24/01 - 01:45 FC Monheim (Ger) 2 : 0 Friesdorf (Ger)
24/01 - 01:30 Ginsheim (Ger) 1 : 2 FC Basara Mainz (Ger)
24/01 - 01:15 Hoganas (Swe) 4 : 1 Hogaborgs (Swe)
24/01 - 01:00 Burghausen (Ger) 3 : 3 Ried (Aut)
24/01 - 01:00 WSC Wels (Aut) 0 : 1 Donau Linz (Aut)
24/01 - 00:30 Lubeck (Ger) 5 : 2 ฮัมบูร์ก (Ger)
24/01 - 00:00 Zivanice (Cze) 3 : 0 Trutnov (Cze)
23/01 - 22:00 Gaz Metan Medias (Rou) 0 : 1 โชนัน เบลมาเร่ (Jpn)
23/01 - 22:00 Osijek (Cro) 2 : 0 โลโคโมทีฟ มอสโก (Rus)
23/01 - 22:00 Suduva (Ltu) 2 : 3 Metta/LU (Lat)
23/01 - 21:30 Shakhtar Karagandy (Kaz) 1 : 1 FK Vozdovac (Srb)
23/01 - 21:00 Academica Clinceni (Rou) 1 : 1 Kaspij Aktau (Kaz)
23/01 - 21:00 Arsenal Tula (Rus) 1 : 0 Sepsi Sf. Gheorghe (Rou)
23/01 - 21:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ (Mkd) 0 : 4 ดินาโม เคียฟ (Ukr)
23/01 - 20:30 Istra 1961 (Cro) 1 : 1 Gorica (Cro)
23/01 - 20:00 Cherno More (Bul) 2 : 0 SKA Khabarovsk (Rus)
23/01 - 20:00 Chindia Targoviste (Rou) 3 : 1 R. Volgograd (Rus)
23/01 - 20:00 Jihlava (Cze) 2 : 0 Podbrezova (Svk)
23/01 - 20:00 Kolos Kovalivka (Ukr) 2 : 1 Astra (Rou)
23/01 - 20:00 Lviv (Ukr) 1 : 2 Minaj (Ukr)
23/01 - 20:00 Negeri Sembilan (Mys) 0 : 5 Melaka United (Mys)
23/01 - 20:00 O. Ljubljana (Slo) 3 : 1 NK Dinamo Zagreb 2 (Cro)
23/01 - 20:00 Pathum United (Tha) 0 : 1 ประจวบ (Tha)
23/01 - 20:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (Cze) 6 : 0 Sokolov (Cze)
23/01 - 20:00 Renova (Mkd) 0 : 1 Labunishta (Mkd)
23/01 - 20:00 Zaglebie (Pol) 3 : 0 U Craiova (Rou)
23/01 - 19:30 Poli Iasi (Rou) 1 : 0 Mladost (Srb)
23/01 - 19:00 Borec (Mkd) 1 : 1 Bregalnica Stip (Mkd)
23/01 - 19:00 Regensburg (Ger) 5 : 0 BW Linz (Aut)
23/01 - 18:15 Geylang (Sgp) 0 : 3 Young Lions (Sgp)
23/01 - 18:00 การท่าเรือ เอฟซี (Tha) 2 : 0 นครราชสีมา (Tha)
23/01 - 17:30 Mizoram (Ind) 4 : 0 Assam (Ind)
23/01 - 17:00 Linense (Esp) 0 : 0 Krasnodar 2 (Rus)
23/01 - 17:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (Cze) 0 : 0 Zizkov (Cze)
23/01 - 17:00 Vysehrad (Cze) 1 : 1 Zarkovo (Srb)
23/01 - 16:30 Adelaide City (Aus) 2 : 0 Cumberland Utd. (Aus)
23/01 - 16:30 Modbury Jets (Aus) 2 : 4 Adelaide Comets (Aus)
23/01 - 16:00 Angkor Tiger (Cam) 0 : 1 Petaling Jaya CFC (Mys)
23/01 - 15:00 Chertanovo M. (Rus) 4 : 0 FC Voluntari (Rou)
23/01 - 14:30 Lok. Plovdiv (Bul) 1 : 0 Kaisar Kyzylorda (Kaz)
23/01 - 08:00 Alianza Lima (Per) 1 : 2 Millonarios (Col)
23/01 - 08:00 Olimpia (Hon) 0 : 2 Real Espana (Hon)

โปรแกรมการแข่งขัน

WORLD: Club Friendly
23/01 - 16:30 St. George Willawong (Aus) VS Taringa (Aus)
24/01 - 16:00 Luckenwalde (Ger) VS Bischofswerdaer (Ger)
25/01 - 00:00 Thisted FC (Den) VS Norresundby (Den)
25/01 - 04:00 โคลัมบัส ครูว์ (Usa) VS Ventura (Usa)
25/01 - 11:00 Brisbane City (Aus) VS Moreton Bay Utd (Aus)
25/01 - 12:00 Eastern Lions (Aus) VS Moreland City (Aus)
25/01 - 13:00 Macarthur Rams (Aus) VS Sydney Olympic (Aus)
25/01 - 13:00 Sunshine Coast Wanderers (Aus) VS Brisbane Strikers (Aus)
25/01 - 15:30 Poprad (Svk) VS Pohronie (Svk)
25/01 - 15:30 Sigma Olomouc (Cze) VS คาราบัค (Aze)
25/01 - 16:00 Rubin Kazan (Rus) VS Slovan Bratislava (Svk)
25/01 - 16:00 SfB-Oure (Den) VS Dalum IF (Den)
25/01 - 16:00 Zizkov (Cze) VS Dukla Prague (Cze)
25/01 - 16:30 A. Lustenau (Aut) VS Langenegg (Aut)
25/01 - 16:30 ฟาสตาฟ ซลิน (Cze) VS Lisen (Cze)
25/01 - 17:00 Blansko (Cze) VS HFK Olomouc (Cze)
25/01 - 17:00 Bron Radom (Pol) VS Wisla Pulawy (Pol)
25/01 - 17:00 Brozany (Cze) VS Varnsdorf (Cze)
25/01 - 17:00 Freiburg II (Ger) VS Ravensburg (Ger)
25/01 - 17:00 GKS Jastrzebie (Pol) VS Slask Wroclaw 2 (Pol)
25/01 - 17:00 Gyor (Hun) VS Samorin (Svk)
25/01 - 17:00 Jena II (Ger) VS Auerbach (Ger)
25/01 - 17:00 Liberec (Cze) VS FK Pardubice (Cze)
25/01 - 17:00 Ol. Grudziadz (Pol) VS Widzew Lodz (Pol)
25/01 - 17:00 Podbeskidzie (Pol) VS GKS Katowice (Pol)
25/01 - 17:00 Senica (Svk) VS Komarno (Svk)
25/01 - 17:00 Skra (Pol) VS Kluczbork (Pol)
25/01 - 17:00 Sparta Prague (Cze) VS Usti nad Labem (Cze)
25/01 - 17:00 St. Pauli II (Ger) VS TuS Osdorf (Ger)
25/01 - 17:00 Tiszaujvaros (Hun) VS Kazincbarcikai (Hun)
25/01 - 17:00 Unicov (Cze) VS Slovacko (Cze)
25/01 - 17:45 Frederikssund (Den) VS BK Frem (Den)
25/01 - 18:00 Amstetten (Aut) VS Znojmo (Cze)
25/01 - 18:00 Bronshoj (Den) VS Hellerup (Den)
25/01 - 18:00 Chrudim (Cze) VS Velvary (Cze)
25/01 - 18:00 Eintracht Northeim (Ger) VS Gottingen 05 (Ger)
25/01 - 18:00 Elblag (Pol) VS Elana Torun (Pol)
25/01 - 18:00 LASK (Aut) VS ซีเอสเคเอ มอสโก (Rus)
25/01 - 18:00 Naestved (Den) VS Vanlose (Den)
25/01 - 18:00 Rakow (Pol) VS Cukaricki (Srb)
25/01 - 18:00 Stal Mielec (Pol) VS Sandecja Nowy S. (Pol)
25/01 - 18:00 Tobol (Kaz) VS Zilina (Svk)
25/01 - 18:00 Tychy (Pol) VS Opava (Cze)
25/01 - 18:00 Verl (Ger) VS Straelen (Ger)
25/01 - 18:00 Vitkovice (Cze) VS Frydek-Mistek (Cze)
25/01 - 18:00 Werder Bremen II (Ger) VS Uphusen (Ger)
25/01 - 18:30 Z. Moravce (Svk) VS L. Mikulas (Svk)
25/01 - 19:00 Brondby (Den) VS Hvidovre (Den)
25/01 - 19:00 ดินาโม ซาเกร็บ (Cro) VS Koper (Slo)
25/01 - 19:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (Den) VS Halmstad (Swe)
25/01 - 19:00 Hacken (Swe) VS Norrby (Swe)
25/01 - 19:00 Halberstadt (Ger) VS Meuselwitz (Ger)
25/01 - 19:00 Halmstad (Swe) VS Falkenbergs (Swe)
25/01 - 19:00 Hannover II (Ger) VS Hildesheim (Ger)
25/01 - 19:00 Helsingor (Den) VS FA 2000 (Den)
25/01 - 19:00 Hillerod (Den) VS Skovshoved (Den)
25/01 - 19:00 Lichtenberg (Ger) VS Inter Leipzig (Ger)
25/01 - 19:00 Radomiak Radom (Pol) VS Puszcza (Pol)
25/01 - 19:00 Rathenow (Ger) VS Oranienburg (Ger)
25/01 - 19:00 Ried (Am) (Aut) VS A. Salzburg (Aut)
25/01 - 19:00 Vltavin (Cze) VS Pribram (Cze)
25/01 - 19:00 Walldorf (Ger) VS Freiberg (Ger)
25/01 - 19:00 Warta Poznan (Pol) VS GKS Belchatow (Pol)
25/01 - 19:30 Ilves 2 (Fin) VS HJS Akatemia (Fin)
25/01 - 19:30 LKS Lodz (Pol) VS วอร์สคลา (Ukr)
25/01 - 19:30 Pakhtakor (Uzb) VS Zilina (Svk)
25/01 - 19:30 Pelister (Mkd) VS Macva (Srb)
25/01 - 19:30 สลาเวีย ปราก (Cze) VS Ceske Budejovice (Cze)
25/01 - 20:00 Aalen (Ger) VS Reutlingen (Ger)
25/01 - 20:00 AIK (Swe) VS Vasteras SK (Swe)
25/01 - 20:00 Altach (Aut) VS Saarbrucken (Ger)
25/01 - 20:00 ASK Voitsberg (Aut) VS Grazer (Aut)
25/01 - 20:00 Balingen (Ger) VS Illertissen (Ger)
25/01 - 20:00 Bordesholm (Ger) VS Holstein Kiel II (Ger)
25/01 - 20:00 Brabrand (Den) VS VSK Aarhus (Den)
25/01 - 20:00 Csikszereda M. Ciuc (Rou) VS Gornik Z. (Pol)
25/01 - 20:00 Dalkurd (Swe) VS Akropolis (Swe)
25/01 - 20:00 Furstenwalde (Ger) VS TB Berlin (Ger)
25/01 - 20:00 GAIS (Swe) VS Varbergs (Swe)
25/01 - 20:00 Helsingborg (Swe) VS Lyngby (Den)
25/01 - 20:00 Inter Turkspor Kiel (Ger) VS SC Weiche-08 (Ger)
25/01 - 20:00 Kolding IF (Den) VS Vejle (Den)
25/01 - 20:00 Korona Kielce (Pol) VS Sabail (Aze)
25/01 - 20:00 Legnica (Pol) VS Mieszko (Pol)
25/01 - 20:00 Mainz II (Ger) VS Erfurt (Ger)
25/01 - 20:00 มาริบอร์ (Slo) VS Beltinci (Slo)
25/01 - 20:00 Mura (Slo) VS Varazdin (Cro)
25/01 - 20:00 ND Gorica (Slo) VS FK Indjija (Srb)
25/01 - 20:00 Neftchi Kochkor-Ata (Kgz) VS Shkupi (Mkd)
25/01 - 20:00 Neman (Blr) VS Gorodeja (Blr)
25/01 - 20:00 Odra Opole (Pol) VS Polkowice (Pol)
25/01 - 20:00 Piast Gliwice (Pol) VS ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (Ukr)
25/01 - 20:00 Rabotnicki (Mkd) VS Tikves (Mkd)
25/01 - 20:00 ราปิด เวียนนา (Aut) VS Floridsdorfer AC (Aut)
25/01 - 20:00 ริเยก้า (Cro) VS O. Ljubljana (Slo)
25/01 - 20:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (Aut) VS Zenit (Rus)
25/01 - 20:00 Sileks (Mkd) VS CSKA Moscow 2 (Rus)
25/01 - 20:00 Slavia Sofia (Bul) VS Spartaks (Lat)
25/01 - 20:00 Termalica B-B. (Pol) VS S. Wola (Pol)
25/01 - 20:00 Ufa (Rus) VS Slask Wroclaw (Pol)
25/01 - 20:00 VfL Oldenburg (Ger) VS Delmenhorst (Ger)
25/01 - 20:00 Wisla (Pol) VS Dinamo Batumi (Geo)
25/01 - 20:00 Zivanice (Cze) VS Vlasim (Cze)
25/01 - 20:30 Bravo (Slo) VS Radomlje (Slo)
25/01 - 20:30 Elversberg (Ger) VS Fola (Lux)
25/01 - 20:30 Kit Go Pehchevo (Mkd) VS Kozuv Gevgelija (Mkd)
25/01 - 20:30 NJS (Fin) VS Klubi 04 (Fin)
25/01 - 20:30 Slaven Belupo (Cro) VS Aluminij (Slo)
25/01 - 20:30 Upsala (Swe) VS Sirius (Swe)
25/01 - 20:45 Teplice (Cze) VS Gornik Z. (Pol)
25/01 - 21:00 Domzale (Slo) VS Javor (Srb)
25/01 - 21:00 FK Krylya Sovetov Samara (Rus) VS Bohemians 1905 (Cze)
25/01 - 21:00 Galway (Irl) VS Shelbourne (Irl)
25/01 - 21:00 Hartberg (Aut) VS Cracovia (Pol)
25/01 - 21:00 Hertha Zehlendorf (Ger) VS Energie Cottbus (Ger)
25/01 - 21:00 Koge (Den) VS F. Amager (Den)
25/01 - 21:00 Lech Poznan (Pol) VS เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (Ukr)
25/01 - 21:00 Nordsjaelland (Den) VS Nykobing (Den)
25/01 - 21:00 ชาร์ปบอร์ก 08 (Nor) VS Norrkoping (Swe)
25/01 - 21:00 Skive (Den) VS Ringkobing (Den)
25/01 - 21:30 A. Klagenfurt (Aut) VS Asko Gmund (Aut)
25/01 - 21:30 Mainz II (Ger) VS FC 08 Homburg (Ger)
25/01 - 21:30 Wisla Plock (Pol) VS คาราบัค (Aze)
25/01 - 22:00 Botev Plovdiv (Bul) VS FK Chayka (Rus)
25/01 - 22:00 Mjondalen (Nor) VS Valerenga (Nor)
25/01 - 22:00 Sundsvall (Swe) VS ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค (Swe)
25/01 - 22:00 เทรนซิน (Svk) VS Cukaricki (Srb)
25/01 - 23:00 Olsztyn (Pol) VS Zalgiris (Ltu)
25/01 - 23:00 Viikingit (Fin) VS Honka Akatemia (Fin)
25/01 - 23:00 Viktoria Berlin (Ger) VS Wacker Innsbruck (Aut)
26/01 - 00:30 PEPO (Fin) VS JaPS (Fin)
26/01 - 10:30 ลอสแอนเจลิส (Usa) VS Penarol (Uru)
26/01 - 12:00 Legia (Pol) VS K. Almaty (Kaz)
26/01 - 18:00 Legia (Pol) VS K. Almaty (Kaz)
26/01 - 19:00 Dassendorf (Ger) VS Hannoverscher SC (Ger)
26/01 - 19:00 ยาโบลเนช (Cze) VS คราสโนดาร์ (Rus)
26/01 - 19:00 Norderstedt (Ger) VS SC Victoria Hamburg (Ger)
26/01 - 19:00 Sp. Subotica (Srb) VS Shakhtyor Soligorsk (Blr)
26/01 - 19:00 Zaglebie (Pol) VS Drita (Kos)
26/01 - 19:30 Altglienicke (Ger) VS Neustrelitz (Ger)
26/01 - 20:00 Baltika (Rus) VS Akademija Pandev (Mkd)
26/01 - 20:00 Flora (Est) VS Levadia (Est)
26/01 - 20:00 Goteborg (Swe) VS Aalborg (Den)
26/01 - 20:00 Mas Taborsko (Cze) VS Ceske Budejovice B (Cze)
26/01 - 20:00 Sered (Svk) VS Shkendija (Mkd)
26/01 - 20:00 สปาตัค เทอร์นาวา (Svk) VS Olimpik Donetsk (Ukr)
26/01 - 20:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ (Mkd) VS Backa Topola (Srb)
26/01 - 21:00 Alzenau (Ger) VS FC Basara Mainz (Ger)
26/01 - 21:00 Arsenal Tula (Rus) VS Mladost (Srb)
26/01 - 21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (Ukr) VS Vojvodina (Srb)
26/01 - 21:30 เซอร์เวน่า ซเวซด้า (Srb) VS Arka Gdynia (Pol)
26/01 - 21:30 เอร์กูเลส (Fin) VS OLS Oulu (Fin)
26/01 - 21:30 TPV (Fin) VS Tampere Utd (Fin)
26/01 - 22:00 Emden (Ger) VS Oldenburg (Ger)
26/01 - 22:00 โลโคโมทีฟ มอสโก (Rus) VS Jeonbuk (Kor)
26/01 - 22:00 Tsarsko Selo (Bul) VS Ural (Rus)
27/01 - 00:00 Asane (Nor) VS OS TF (Nor)
27/01 - 00:00 Waterford (Irl) VS Shamrock Rovers (Irl)