Derde Divisie
ผลการแข่งขัน
NETHERLANDS: Derde Divisie | |||
Round 26 | |||
24/03 - 20:30 | Groene Ster | 3 : 1 | UNA |
24/03 - 20:30 | TEC | 3 : 0 | AWC |
24/03 - 20:00 | Baronie | 0 : 4 | HV & CV Quick |
24/03 - 20:00 | Gemert | 3 : 3 | Meerssen |
24/03 - 00:00 | GVV Unitas | 1 : 1 | Sportlust |
24/03 - 00:00 | Hoogeveen | 0 : 5 | Rijnvogels |
24/03 - 00:00 | HSC '21 | 2 : 0 | Staphorst |
24/03 - 00:00 | OSS '20 | 0 : 2 | SteDoCo |
24/03 - 00:00 | Rosmalen | 0 : 2 | Barendrecht |
23/03 - 21:30 | Kampong | 1 : 2 | Urk |
23/03 - 21:30 | USV Hercules | 1 : 0 | VV DOVO |
23/03 - 21:30 | VVSB | 2 : 5 | Sparta Nijkerk |
23/03 - 21:00 | DVS '33 Ermelo | 5 : 0 | Eemdijk |
23/03 - 21:00 | TOGB | 2 : 1 | Kloetinge |
23/03 - 20:30 | Genemuiden | 1 : 2 | DEM |
23/03 - 20:30 | Harkemase Boys | 0 : 0 | IJsselmeervogels |
23/03 - 20:30 | Hoek | 1 : 2 | Blauw Geel |
23/03 - 20:30 | RKAV Volendam | 11 : 2 | ODIN '59 |
Round 25 | |||
17/03 - 20:30 | Meerssen | 4 : 2 | Rosmalen |
17/03 - 20:00 | AWC | 1 : 0 | Groene Ster |
17/03 - 20:00 | HV & CV Quick | 3 : 2 | OSS '20 |
โปรแกรมการแข่งขัน
NETHERLANDS: Derde Divisie | |||
Round 27 | |||
30/03 - 01:00 | Kloetinge | VS | Hoek |
30/03 - 20:00 | AWC | VS | TOGB |
30/03 - 20:00 | Blauw Geel | VS | Rosmalen |
30/03 - 20:00 | HV & CV Quick | VS | GVV Unitas |
30/03 - 20:30 | Barendrecht | VS | Gemert |
30/03 - 20:30 | Eemdijk | VS | HSC '21 |
30/03 - 20:30 | Rijnvogels | VS | Harkemase Boys |
30/03 - 20:30 | Staphorst | VS | VVSB |
30/03 - 20:30 | SteDoCo | VS | Baronie |
30/03 - 20:30 | VV DOVO | VS | Kampong |
30/03 - 21:00 | IJsselmeervogels | VS | DVS '33 Ermelo |
30/03 - 21:00 | ODIN '59 | VS | Genemuiden |
30/03 - 21:00 | Sparta Nijkerk | VS | RKAV Volendam |
30/03 - 21:00 | Sportlust | VS | Groene Ster |
30/03 - 21:00 | Urk | VS | Hoogeveen |
30/03 - 21:30 | DEM | VS | USV Hercules |
31/03 - 00:00 | Meerssen | VS | OSS '20 |
31/03 - 00:00 | UNA | VS | TEC |
Round 28 | |||
06/04 - 19:30 | Eemdijk | VS | IJsselmeervogels |
06/04 - 19:30 | Genemuiden | VS | Sparta Nijkerk |
06/04 - 19:30 | Harkemase Boys | VS | Urk |
06/04 - 19:30 | Hoek | VS | Rosmalen |
06/04 - 19:30 | RKAV Volendam | VS | Staphorst |
06/04 - 20:00 | DVS '33 Ermelo | VS | Rijnvogels |
06/04 - 20:00 | Kloetinge | VS | AWC |
06/04 - 20:30 | TEC | VS | Sportlust |
06/04 - 20:30 | USV Hercules | VS | ODIN '59 |
06/04 - 23:00 | GVV Unitas | VS | SteDoCo |
06/04 - 23:00 | Hoogeveen | VS | VV DOVO |
06/04 - 23:00 | OSS '20 | VS | Barendrecht |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Group A | ||||||||||
1. | RKAV Volendam | 26 | 17 | 2 | 7 | 73 | 38 | 35 | 53 | |
2. | IJsselmeervogels | 26 | 15 | 6 | 5 | 59 | 30 | 29 | 51 | |
3. | Genemuiden | 26 | 13 | 8 | 5 | 57 | 29 | 28 | 47 | |
4. | Sparta Nijkerk | 26 | 15 | 2 | 9 | 66 | 46 | 20 | 47 | |
5. | Harkemase Boys | 26 | 12 | 8 | 6 | 48 | 34 | 14 | 44 | |
6. | USV Hercules | 26 | 12 | 5 | 9 | 42 | 32 | 10 | 41 | |
7. | Rijnvogels | 26 | 12 | 3 | 11 | 46 | 45 | 1 | 39 | |
8. | VV DOVO | 26 | 10 | 8 | 8 | 44 | 32 | 12 | 38 | |
9. | HSC '21 | 26 | 10 | 8 | 8 | 45 | 42 | 3 | 38 | |
10. | Urk | 26 | 10 | 7 | 9 | 41 | 49 | -8 | 37 | |
11. | VVSB | 26 | 11 | 3 | 12 | 49 | 53 | -4 | 36 | |
12. | DEM | 26 | 10 | 4 | 12 | 36 | 44 | -8 | 34 | |
13. | Eemdijk | 26 | 9 | 7 | 10 | 39 | 48 | -9 | 34 | |
14. | DVS '33 Ermelo | 26 | 9 | 4 | 13 | 36 | 34 | 2 | 31 | |
15. | Staphorst | 26 | 10 | 1 | 15 | 43 | 55 | -12 | 31 | |
16. | Hoogeveen | 26 | 8 | 3 | 15 | 33 | 65 | -32 | 27 | |
17. | Kampong | 26 | 4 | 6 | 16 | 34 | 52 | -18 | 18 | |
Group B | ||||||||||
1. Relegation | ODIN '59 | 26 | 3 | 3 | 20 | 21 | 84 | -63 | 12 | |
2. Promotion - Tweede Divisie | Barendrecht | 26 | 17 | 4 | 5 | 58 | 26 | 32 | 55 | |
3. Promotion - Tweede Divisie (Promotion: ) | SteDoCo | 26 | 15 | 7 | 4 | 50 | 23 | 27 | 52 | |
4. Promotion - Tweede Divisie (Promotion: ) | Sportlust | 26 | 13 | 7 | 6 | 43 | 24 | 19 | 46 | |
5. | TEC | 24 | 13 | 6 | 5 | 44 | 16 | 28 | 45 | |
6. | Blauw Geel | 25 | 13 | 6 | 6 | 49 | 29 | 20 | 45 | |
7. | UNA | 26 | 11 | 7 | 8 | 41 | 34 | 7 | 40 | |
8. | Gemert | 26 | 11 | 7 | 8 | 45 | 48 | -3 | 40 | |
9. | Meerssen | 26 | 10 | 8 | 8 | 53 | 45 | 8 | 38 | |
10. | HV & CV Quick | 25 | 12 | 1 | 12 | 52 | 46 | 6 | 37 | |
11. | TOGB | 26 | 12 | 1 | 13 | 38 | 38 | 0 | 37 | |
12. | Kloetinge | 26 | 10 | 7 | 9 | 34 | 36 | -2 | 37 | |
13. | Hoek | 25 | 9 | 7 | 9 | 55 | 41 | 14 | 34 | |
14. | OSS '20 | 26 | 9 | 6 | 11 | 37 | 44 | -7 | 33 | |
15. | AWC | 25 | 7 | 5 | 13 | 22 | 47 | -25 | 25 | |
16. Derde Divisie (Relegation) | Rosmalen | 26 | 5 | 10 | 11 | 35 | 54 | -19 | 25 | |
17. Derde Divisie (Relegation) | GVV Unitas | 26 | 5 | 5 | 16 | 25 | 45 | -20 | 20 | |
18. Relegation | Groene Ster | 26 | 5 | 5 | 16 | 21 | 57 | -36 | 20 |