Third League - North-East
ผลการแข่งขัน
BULGARIA: Third League - North-East | |||
Round 27 | |||
12/05 - 21:00 | Ludogorets III | 2 : 0 | Dorostol |
12/05 - 21:00 | Spartak II | 5 : 1 | Chernolomets |
11/05 - 21:00 | Benkovski | 1 : 5 | Fratria |
11/05 - 21:00 | Cherno More II | 2 : 1 | Septemvri Tervel |
11/05 - 21:00 | Riltzi | 4 : 1 | Ustrem Donchevo |
11/05 - 21:00 | Svetkavitsa | 2 : 1 | Dunav Ruse II |
Round 26 | |||
01/05 - 21:00 | Chernolomets | 0 : 1 | Cherno More II |
01/05 - 21:00 | Dorostol | 2 : 0 | Dunav Ruse II |
01/05 - 21:00 | Fratria | 5 : 1 | Lokomotiv Ruse |
01/05 - 21:00 | Kubrat | 0 : 2 | Svetkavitsa |
01/05 - 21:00 | Ludogorets III | 3 : 1 | Riltzi |
01/05 - 21:00 | Ustrem Donchevo | 1 : 2 | Benkovski |
Round 25 | |||
28/04 - 20:00 | Dunav Ruse II | 6 : 0 | Kubrat |
โปรแกรมการแข่งขัน
BULGARIA: Third League - North-East | |||
Round 28 | |||
18/05 - 21:00 | Chernolomets | VS | Lokomotiv Ruse |
18/05 - 21:00 | Dorostol | VS | Svetkavitsa |
18/05 - 21:00 | Fratria | VS | Riltzi |
18/05 - 21:00 | Septemvri Tervel | VS | Spartak II |
19/05 - 21:00 | Kubrat | VS | Cherno More II |
19/05 - 21:00 | Ustrem Donchevo | VS | Ludogorets III |
Round 29 | |||
25/05 - 22:00 | Cherno More II | VS | Dunav Ruse II |
25/05 - 22:00 | Lokomotiv Ruse | VS | Septemvri Tervel |
25/05 - 22:00 | Ludogorets III | VS | Fratria |
25/05 - 22:00 | Spartak II | VS | Kubrat |
25/05 - 22:00 | Ustrem Donchevo | VS | Dorostol |
Round 30 | |||
01/06 - 22:00 | Dunav Ruse II | VS | Spartak II |
01/06 - 22:00 | Fratria | VS | Ustrem Donchevo |
01/06 - 22:00 | Kubrat | VS | Lokomotiv Ruse |
01/06 - 22:00 | Septemvri Tervel | VS | Benkovski |
01/06 - 22:00 | Svetkavitsa | VS | Cherno More II |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Vtora liga | Ludogorets III | 23 | 17 | 3 | 3 | 64 | 15 | 49 | 54 | |
2. | Fratria | 23 | 17 | 3 | 3 | 59 | 19 | 40 | 54 | |
3. | Septemvri Tervel | 23 | 15 | 4 | 4 | 43 | 19 | 24 | 49 | |
4. | Cherno More II | 23 | 13 | 8 | 2 | 42 | 17 | 25 | 47 | |
5. | Chernolomets | 22 | 14 | 2 | 6 | 40 | 22 | 18 | 44 | |
6. | Spartak II | 22 | 13 | 2 | 7 | 53 | 24 | 29 | 41 | |
7. | Benkovski | 24 | 11 | 2 | 11 | 47 | 40 | 7 | 35 | |
8. | Riltzi | 24 | 9 | 6 | 9 | 39 | 33 | 6 | 33 | |
9. | Dorostol | 23 | 9 | 4 | 10 | 29 | 43 | -14 | 31 | |
10. | Ustrem Donchevo | 23 | 6 | 4 | 13 | 32 | 49 | -17 | 22 | |
11. | Svetkavitsa | 24 | 4 | 7 | 13 | 25 | 48 | -23 | 19 | |
12. | Dunav Ruse II | 24 | 4 | 4 | 16 | 26 | 58 | -32 | 16 | |
13. | Lokomotiv Ruse | 23 | 2 | 5 | 16 | 19 | 61 | -42 | 11 |