Time | Home | Score | Away | HT | Handicap | |
---|---|---|---|---|---|---|
ENGLAND: Premier League | ||||||
27/04 - 18:30 | เวสต์แฮม | 2 - 2 | ลิเวอร์พูล | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | ฟูแล่ม | 1 - 1 | คริสตัล พาเลซ | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 21:00 | แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เบิร์นลี่ย์ | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 21:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 5 - 1 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | 2 | |
27/04 - 21:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 2 - 1 | ลูตัน ทาวน์ | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 23:30 | เอฟเวอร์ตัน | 1 - 0 | เบรนท์ฟอร์ด | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 02:00 | แอสตัน วิลล่า | 2 - 2 | เชลซี | 0 - 0 | 0.5 | |
FRANCE: Ligue 1 | ||||||
28/04 - 02:00 | PSG | 3 - 3 | เลอ อาฟร์ | 0 - 0 | 1.5 | |
GERMANY: Bundesliga | ||||||
27/04 - 20:30 | เอาก์สบวร์ก | 0 - 3 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 20:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 2 - 1 | แฟร้งค์เฟิร์ต | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 20:30 | ไฟร์บวร์ก | 1 - 2 | โวล์ฟสบวร์ก | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:30 | ไลป์ซิก | 4 - 1 | ดอร์ทมุนด์ | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 23:30 | เลเวอร์คูเซ่น | 2 - 2 | สตุ๊ตการ์ต | 0 - 0 | 0.5 | |
ITALY: Serie A | ||||||
27/04 - 20:00 | เลชเช | 1 - 1 | มอนซา | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 23:00 | ยูเวนตุส | 0 - 0 | เอซี มิลาน | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:45 | ลาซิโอ | 1 - 0 | เวโรน่า | 0 - 0 | 1 | |
SPAIN: LaLiga | ||||||
27/04 - 19:00 | ลาส ปัลมาส | 0 - 2 | คิโรน่า | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:15 | อัลเมเรีย | 1 - 3 | เกตาเฟ่ | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:30 | เดปอร์ติโบ อลาเบส | 3 - 0 | เซลต้า บีโก้ | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 02:00 | แอตเลติโก มาดริด | 3 - 1 | แอธเลติก บิลเบา | 0 - 0 | 0.5 | |
ALBANIA: Superliga | ||||||
27/04 - 23:00 | Dinamo Tirana | 0 - 0 | Laci | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 1 - 0 | Erzeni | 0 - 0 | 0 | |
ALGERIA: Ligue 1 | ||||||
27/04 - 22:00 | ASO Chlef | 2 - 2 | Magra | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | Ben Aknoun | 2 - 3 | Kabylie | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 02:00 | MC Alger | 1 - 0 | Paradou | 0 - 0 | 1/1.5 | |
ALGERIA: Ligue 2 | ||||||
27/04 - 21:00 | Annaba | 3 - 1 | Telaghema | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 21:00 | Arba | 2 - 1 | Kolea | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | ASM Oran | 1 - 1 | Temouchent | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Bordj Menail | 1 - 2 | MO Constantine | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | CA Batna | 1 - 2 | Mlila | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Chelghoum | 2 - 0 | MSP Batna | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | GC Mascara | 5 - 1 | Guir Abadla | 0 - 0 | 2.5 | |
27/04 - 21:00 | Ghozlane | 1 - 0 | Khemis El Khechna | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Khroub | 1 - 2 | Ouargla | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Mostaganem | 4 - 0 | Medea | 0 - 0 | 3 | |
27/04 - 21:00 | Olympique Akbou | 2 - 0 | Harrach | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 21:00 | Olympique Magrane | 1 - 0 | Eulma | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Oued Sly | 0 - 1 | WA Mostaganem | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | RC Kouba | 1 - 0 | JSM Tiaret | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 21:00 | SC Mecheria | 1 - 0 | Hussein Dey | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Widad Adabi de Boufarik | 1 - 1 | El Khemis | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ANDORRA: Primera Divisió | ||||||
28/04 - 01:30 | Esperanca | 2 - 0 | Carroi | 0 - 0 | 0 | |
ANGOLA: Girabola | ||||||
27/04 - 21:00 | CD Lunda Sul | 1 - 1 | Petro Atletico | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | C.R.D. Libolo | 0 - 2 | Sagrada | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Interclube | 4 - 1 | Uniao de Malanje | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 22:00 | Desportivo Huila | 2 - 1 | Bravos do Maquis | 0 - 0 | 0 | |
ARGENTINA: Primera Nacional | ||||||
28/04 - 00:30 | Tristan Suarez | 0 - 1 | CA Estudiantes | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:30 | Almagro | 1 - 0 | Almirante Brown | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 02:35 | Patronato | 1 - 1 | Talleres (R.E) | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 04:00 | Nueva Chicago | 1 - 0 | CA Mitre | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 04:40 | Agropecuario | 0 - 1 | San Martin T. | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 06:40 | Def. de Belgrano | 2 - 0 | Atletico Atlanta | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ARGENTINA: Torneo Federal | ||||||
28/04 - 01:00 | Ciudad Bolivar | 3 - 0 | Ferro Gen. Pico | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/04 - 01:30 | Deportivo Camioneros | 2 - 0 | Biblioteca Atenas | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 02:00 | Crucero del Norte | 1 - 1 | Boca Unidos | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 02:00 | Independiente Chivilcoy | 0 - 2 | Sportivo Belgrano | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 06:30 | Sarmiento Resistencia | 1 - 1 | Sarmiento de La Banda | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ARGENTINA: Primera B - Apertura | ||||||
28/04 - 01:30 | Argentino de Merlo | 1 - 0 | Liniers | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:30 | Dock Sud | 2 - 2 | Fenix | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:30 | San Martin Burzaco | 1 - 0 | Canuelas | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 01:30 | Sportivo Italiano | 1 - 3 | Comunicaciones | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:30 | UAI Urquiza | 1 - 1 | Los Andes | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:30 | Villa San Carlos | 0 - 1 | Deportivo Armenio | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 06:05 | Colegiales | 1 - 1 | Midland | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ARGENTINA: Primera C - Apertura | ||||||
28/04 - 01:30 | Central Cordoba | 3 - 0 | General Lamadrid | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:30 | Leandro N. Alem | 0 - 1 | Yupanqui | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 01:30 | Mercedes | 0 - 0 | Deportivo Muniz | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:30 | Puerto Nuevo | 0 - 1 | Ituzaingo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:30 | Victoriano A. | 1 - 2 | Justo Jose de Urquiza | 0 - 0 | 0 | |
ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura | ||||||
28/04 - 00:00 | Provincial | 0 - 0 | Belgrano Zarate | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:30 | Atletico Pilar | 0 - 2 | Ezeiza | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:30 | Juventud de Bernal | 0 - 0 | Social Atletico Television | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ARGENTINA: Primera A Women - Apertura | ||||||
27/04 - 21:00 | Social Atletico Television W | 0 - 2 | Boca Juniors W | 0 - 0 | 2/2.5 | |
28/04 - 01:00 | Huracan W | 0 - 1 | Racing Club W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 01:00 | Platense W | 1 - 1 | Banfield W | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:30 | Excursionistas W | 0 - 7 | San Lorenzo W | 0 - 0 | 2.5 | |
ARMENIA: Premier League | ||||||
27/04 - 19:00 | West Armenia | 0 - 1 | Ararat-Armenia | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 22:00 | Shirak Gyumri | 1 - 0 | Noah | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ARMENIA: First League | ||||||
27/04 - 19:00 | BKMA 2 | 1 - 2 | Syunik | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Mika Jerevan | 0 - 4 | Andranik | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRALIA: A-League | ||||||
27/04 - 14:15 | นิวคาสเซิ่ล เจตส์ | 1 - 3 | เซ็นทรัล โคสต์ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 14:15 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ | 3 - 0 | แม็คอาร์เธอร์ เอฟซี | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 16:45 | เมลเบิร์น วิคตอรี | 3 - 4 | เวสเทิร์น ซิดนีย์ | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 12:00 | ซิดนีย์ เอฟซี | 7 - 1 | เพิร์ธ กลอรี | 0 - 0 | 1.5/2 | |
AUSTRALIA: NPL ACT | ||||||
27/04 - 12:00 | O'Connor Knights | 3 - 0 | Yoogali | 0 - 0 | 3 | |
27/04 - 12:00 | Tigers FC | 3 - 1 | Canberra Olympic | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 12:00 | Gungahlin | 1 - 0 | Monaro Panthers | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 12:00 | Tuggeranong Utd | 3 - 2 | Canberra Croatia | 0 - 0 | 2/2.5 | |
AUSTRALIA: NPL Northern NSW | ||||||
27/04 - 11:30 | Lambton J. | 3 - 2 | Valentine | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 13:00 | Lake Macquarie | 1 - 4 | Edgeworth E. | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 13:30 | Maitland | 2 - 2 | Cooks Hill United | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 11:30 | Charlestown Azzurri | 2 - 0 | Broadmeadow | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 11:30 | Newcastle Olympic | 2 - 1 | New Lambton | 0 - 0 | 1/1.5 | |
AUSTRALIA: NPL NSW | ||||||
27/04 - 16:00 | Hills Brumbies | 2 - 0 | St. George City | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 16:00 | Marconi Stallions | 4 - 0 | St George Saints | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 12:00 | เซ็นทรัล โคสต์ U23 | 3 - 2 | Sutherland Sharks | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 12:00 | Rockdale Ilinden | 3 - 1 | Wollongong Wolves | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 12:00 | Sydney Olympic | 3 - 3 | Blacktown City | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 12:00 | เวสเทิร์น ซิดนีย์ U23 | 0 - 6 | APIA Leichhardt | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRALIA: NPL Queensland | ||||||
27/04 - 16:30 | Moreton City Excelsior | 2 - 3 | Gold Coast Knights | 0 - 0 | 1 | |
28/04 - 12:00 | Brisbane City | 2 - 4 | Peninsula | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 12:00 | Sunshine Coast Wanderers | 0 - 1 | Rochedale | 0 - 0 | 0.5/1 | |
AUSTRALIA: NPL South Australia | ||||||
27/04 - 12:30 | Adelaide Croatia Raiders | 2 - 2 | Para | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 14:30 | Adelaide Comets | 1 - 1 | Modbury Jets | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 15:30 | Adelaide Olympic | 4 - 3 | NE Metrostars | 0 - 0 | 2 | |
AUSTRALIA: NPL Victoria | ||||||
27/04 - 12:00 | Avondale FC | 0 - 1 | Green Gully | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 12:00 | Dandenong Thunder | 3 - 0 | St Albans | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 12:00 | Manningham United Blues | 2 - 3 | Dandenong City | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 12:00 | Moreland City | 2 - 3 | Altona Magic | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 14:00 | Port Melbourne Sharks | 2 - 3 | South Melbourne | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 16:00 | Hume City | 2 - 2 | Heidelberg Utd | 0 - 0 | 0/0.5 | |
AUSTRALIA: Capital Premier League | ||||||
27/04 - 12:00 | Canberra Juventus | 3 - 4 | Wagga City Wanderers | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 12:00 | Canberra White Eagles | 0 - 5 | Brindabella | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 12:00 | Queanbeyan City | 3 - 0 | Belconnen Utd. | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 12:15 | ANU | 6 - 1 | West Canberra Wanderers | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRALIA: Northern NSW State League | ||||||
27/04 - 11:30 | Cessnock City Hornets | 0 - 1 | Thornton Redbacks | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 11:30 | West Wallsend | 0 - 0 | Wallsend Red Devils | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 13:00 | Belmont Swansea Utd. | 5 - 2 | Singleton Strikers | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 11:30 | South Cardiff | 4 - 3 | Kahibah | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRALIA: NSW League One | ||||||
27/04 - 12:00 | Bulls Academy | 3 - 0 | Rydalmere Lions | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 14:00 | Canterbury Bankstown | 1 - 0 | Dunbar Rovers | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 16:00 | Blacktown Spartans | 0 - 2 | Mt Druitt Town | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 16:00 | Bonnyrigg White Eagles | 3 - 1 | SD Raiders | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 16:00 | Inter Lions | 3 - 1 | Dulwich Hill | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 16:00 | Macarthur Rams | 2 - 1 | Northern Tigers | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 16:00 | UNSW | 2 - 0 | Hakoah Sydney | 0 - 0 | 1 | |
AUSTRALIA: Queensland Premier League | ||||||
27/04 - 13:45 | Mitchelton | 3 - 4 | Moreton City Excelsior U21 | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 15:00 | Caboolture | 4 - 4 | Eastern Suburbs | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 15:00 | Southside Eagles | 1 - 3 | SWQ Thunder | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 16:00 | Logan Lightning | 1 - 1 | อิปสวิช ทาวน์ | 0 - 0 | 1/1.5 | |
AUSTRALIA: SA State League | ||||||
27/04 - 12:30 | Salisbury Utd. | 3 - 2 | Blue Eagles | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 12:30 | Western Strikers | 2 - 2 | Cumberland Utd. | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 13:00 | Adelaide Vipers | 2 - 1 | Fulham Utd. | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 13:30 | West Adelaide | 1 - 5 | Playford Patriots | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 16:30 | Adelaide Cobras | 4 - 2 | Adelaide Victory | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRALIA: Victoria Premier League | ||||||
27/04 - 12:00 | Eastern Lions | 2 - 1 | George Cross | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 12:00 | เมลเบิร์น วิคตอรี U21 | 5 - 2 | Bulleen | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 12:00 | North Geelong | 2 - 1 | Kingston City | 0 - 0 | 0.5/1 | |
AUSTRALIA: A-League Women - Play Offs | ||||||
27/04 - 12:00 | Sydney W | 1 - 1 | Central Coast Mariners W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 10:00 | Melbourne City W | 3 - 0 | Newcastle W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
AUSTRIA: Bundesliga - Relegation Group | ||||||
27/04 - 22:00 | Tirol | 0 - 0 | A. Lustenau | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ | 0 - 2 | BW Linz | 0 - 0 | 0/0.5 | |
AUSTRIA: 2. Liga | ||||||
27/04 - 19:15 | Floridsdorfer AC | 1 - 0 | First Vienna | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:30 | Admira | 0 - 0 | Liefering | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:30 | Bregenz | 0 - 3 | Grazer AK | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 19:30 | สตวร์ม กราซ (Am) | 2 - 3 | Dornbirn | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRIA: Regionalliga East | ||||||
27/04 - 21:00 | Wiener Viktoria | 4 - 1 | Neusiedl | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:30 | Leobendorf | 2 - 2 | Wiener Sport-Club | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRIA: Regionalliga Central | ||||||
27/04 - 20:00 | Ried (Am) | 2 - 2 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ (Am) | 0 - 0 | 0/0.5 | |
AUSTRIA: Regionalliga West | ||||||
27/04 - 18:30 | Bischofshofen | 1 - 1 | Reichenau | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Kufstein | 2 - 1 | SC Imst | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:30 | Wals-Grunau | 5 - 1 | Wolfurt | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Rothis | 1 - 1 | TSV St. Johann | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | RW Rankweil | 1 - 5 | A. Salzburg | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Hohenems | 0 - 1 | Altach U21 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Motz/Silz | 3 - 0 | Saalfelden | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Schwaz | 3 - 0 | Dornbirner SV | 0 - 0 | 2 | |
AUSTRIA: Burgenland | ||||||
27/04 - 22:00 | Klingenbach | 3 - 0 | Schattendorf | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 22:00 | Pinkafeld | 0 - 2 | Deutschkreutz | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Bad Sauerbrunn | 3 - 4 | ASV Siegendorf | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Kohfidisch | 1 - 3 | Margarethen | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRIA: Karnten | ||||||
27/04 - 20:30 | Atus Velden | 2 - 0 | SV Spittal | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRIA: Niederosterreich | ||||||
27/04 - 21:00 | St. Polten (Am) | 2 - 2 | Gloggnitz | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | St. Peter in der Au | 3 - 1 | Schrems | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Waidhofen/Thaya | 1 - 1 | Retz | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Wiener Neustadt | 1 - 3 | Ortmann | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRIA: Oberosterreich | ||||||
27/04 - 20:00 | Oedt | 4 - 0 | Edelweiss | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Dietach | 0 - 0 | Perg | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Friedburg | 3 - 0 | St. Martin im Muhlreis | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Schallerbach | 3 - 1 | Ostermiething | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | SPG Wels II | 0 - 3 | Mondsee | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRIA: Steiermark | ||||||
27/04 - 22:00 | Hartberg (Am) | 1 - 3 | Kalsdorf | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Lafnitz (Am) | 5 - 0 | Heiligenkreuz | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRIA: Vorarlberg | ||||||
27/04 - 20:00 | FC Lustenau | 1 - 1 | Rotenberg | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Admira Dornbirn | 1 - 2 | Lochau | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Nenzing | 1 - 0 | Gofis | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Alberschwende | 0 - 2 | Hard | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | FC Hochst | 1 - 4 | Brauerei Egg | 0 - 0 | 0 | |
AUSTRIA: Wien | ||||||
27/04 - 20:00 | Wienerberger | 2 - 1 | Mannsworth | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:30 | Simmeringer | 2 - 1 | ASV 13 Wien | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | 1980 Wien | 2 - 1 | Schwechat | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Kagran | 0 - 1 | A XIII-Auhof Center | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Stadlau | 4 - 1 | WAF Brigittenau | 0 - 0 | 0.5/1 | |
AUSTRIA: Bundesliga Women | ||||||
27/04 - 17:45 | Austria Vienna W | 2 - 2 | Neulengbach W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | Dornbirn W | 3 - 1 | Bergheim W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | St. Polten W | 1 - 0 | Sturm Graz W | 0 - 0 | 0 | |
AZERBAIJAN: Premier League | ||||||
27/04 - 21:00 | Sabah Baku | 2 - 0 | Sabail | 0 - 0 | 0.5/1 | |
BAHRAIN: Premier League | ||||||
27/04 - 23:00 | Al-Muharraq | 3 - 1 | Al-Hala | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 23:00 | Al Riffa | 1 - 1 | Sitra | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 23:00 | Al-Shabbab | 1 - 2 | East Riffa | 0 - 0 | 0 | |
BANGLADESH: Premier League | ||||||
27/04 - 16:45 | Brothers U. | 0 - 5 | Chittagong Abahani | 0 - 0 | 2.5 | |
27/04 - 16:45 | Mohammedan | 0 - 0 | Bangladesh Police | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 18:45 | Bashundara Kings | 2 - 0 | Sheikh Jamal | 0 - 0 | 1.5/2 | |
BARBADOS: Premier League | ||||||
28/04 - 06:00 | Deacons | 0 - 3 | Wotton | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 08:00 | UWI Blackbirds | 1 - 0 | Kickstart | 0 - 0 | 0/0.5 | |
BELARUS: Vysshaya Liga | ||||||
27/04 - 20:00 | Isloch | 2 - 0 | Neman | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Zhodino | 2 - 0 | Smorgon | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:15 | Dnepr Mogilev | 0 - 2 | ดินาโม มินส์ | 0 - 0 | 0 | |
BELARUS: Pershaya Liga | ||||||
27/04 - 18:00 | Shakhtyor Soligorsk 2 | 1 - 3 | BATE 2 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Niva Dolbizno | 0 - 0 | FC Slonim | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Baranovici | 0 - 2 | Lida | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Energetik-BGU | 3 - 2 | Belshina | 0 - 0 | 0 | |
BELARUS: Vysshaya Liga Women | ||||||
27/04 - 17:30 | Zorka-BDU W | 4 - 0 | Vitebsk W | 0 - 0 | 0 | |
BELGIUM: Jupiler Pro League - Conference League Group | ||||||
27/04 - 21:00 | เมเชเลน | 3 - 0 | เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:15 | สตองดาร์ด ลีแอช | 1 - 1 | St. Truiden | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 01:45 | เกนท์ | 3 - 2 | เวสเตอร์โล | 0 - 0 | 1.5/2 | |
BELGIUM: Jupiler Pro League - Relegation | ||||||
27/04 - 21:00 | Patro Eisden | 0 - 4 | Deinze | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:00 | ซูลเต้ วาเรเกม | 1 - 1 | ลอมเมล | 0 - 0 | 0.5 | |
BELGIUM: National Division 1 | ||||||
28/04 - 00:30 | Dessel | 1 - 1 | Saint Eloois | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:30 | Thes Sport | 2 - 2 | Hoogstraten | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 01:00 | Antwerp B | 1 - 3 | Charleroi B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:00 | OC Charleroi | 1 - 0 | RAAL La Louviere | 0 - 0 | 1 | |
28/04 - 01:00 | Virton | 4 - 2 | Heist | 0 - 0 | 0/0.5 | |
BELGIUM: Second Amateur Division Group ACFF | ||||||
28/04 - 01:00 | La Louviere | 1 - 0 | La Calamine | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Renaissance Mons | 1 - 1 | Meux | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Stade Vervietois | 1 - 0 | Jette | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Union Rochefortoise | 2 - 1 | Royal Union SG 2 | 0 - 0 | 1 | |
BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV A | ||||||
28/04 - 01:00 | Torhout | 2 - 1 | Cercle Brugge KSV 2 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
BELGIUM: Super League Women - Losers stage | ||||||
27/04 - 21:00 | Waregem W | 0 - 1 | Femina Woluwe W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
BELGIUM: Super League Women - Winners stage | ||||||
27/04 - 18:30 | RSC Anderlecht W | 0 - 0 | St. Liege W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:15 | Club Brugge W | 3 - 3 | Leuven W | 0 - 0 | 0 | |
BELGIUM: 1st National Women | ||||||
27/04 - 22:00 | Alken W | 2 - 3 | Aalst W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Club Brugge II W | 4 - 0 | RSC Anderlecht II W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Famkes Merkem W | 3 - 1 | Mons W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Gent II W | 1 - 1 | Leuven II W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | St. Liege II W | 2 - 1 | Genk II W | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 22:00 | Waregem II W | 0 - 9 | Westerlo W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Tienen W | - | Moldavo W | 0/0.5 | ||
28/04 - 01:00 | RFC Liege W | 2 - 0 | Chastre W | 0 - 0 | 0 | |
BENIN: Ligue 1 - Championship Group | ||||||
27/04 - 22:00 | Bani Ganse | 0 - 0 | AS Cotonou | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Dragons | 0 - 3 | Dadje | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Dynamo Abomey | 0 - 1 | Ayema | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Requins | 0 - 1 | Damissa | 0 - 0 | 0 | |
BENIN: Ligue 1 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 22:00 | Aziza | - | Ouidah | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Police | - | JAK | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Real Sport | - | Dynamique Djougou | 0 | ||
27/04 - 22:00 | Soleil | 1 - 2 | Buffles du Borgou | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Tonnerre | - | Pantheres | 0 | ||
BOSNIA AND HERZEGOVINA: WWIN Liga BiH | ||||||
27/04 - 18:30 | Sloga Doboj | 2 - 0 | Zvijezda 09 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | GOSK Gabela | 1 - 2 | Zeljeznicar | 0 - 0 | 0 | |
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prva Liga - FBiH | ||||||
27/04 - 22:00 | Gorazde | 1 - 1 | BFK Simm Bau | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Gradacac | 2 - 0 | Gradina Srebrenik | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Hadzici | 2 - 0 | Jedinstvo Bihac | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Mladost DK | 0 - 2 | Sloboda | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Tomislav | 0 - 1 | Kakanj | 0 - 0 | 0.5/1 | |
BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prva Liga - RS | ||||||
27/04 - 21:30 | BSK Banja Luka | 2 - 0 | Romanija Pale | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Drina Zvornik | 1 - 2 | Modrica | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Famos Vojkovici | 3 - 2 | Nevesinje | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Kozarska Dubica | 1 - 1 | Kozara | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Laktasi | 1 - 1 | Prijedor | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Leotar | 1 - 0 | Slavija | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Mrkonjic Grad | 1 - 0 | Zeljeznicar Banja Luka | 0 - 0 | 0 | |
BOTSWANA: Premier League | ||||||
27/04 - 20:30 | Masitoaka | 0 - 1 | BDF XI | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:30 | Morupule | 1 - 0 | Holy Ghost | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:30 | Nico United | 3 - 1 | Sua Flamingoes | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:30 | Security Systems | 2 - 1 | Tafic FC | 0 - 0 | 0.5/1 | |
BRAZIL: Serie A | ||||||
28/04 - 02:00 | Vasco | 0 - 4 | Criciuma | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 04:30 | Cuiaba | 0 - 3 | Atletico-MG | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 07:00 | Bahia | 1 - 0 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
BRAZIL: Serie B | ||||||
28/04 - 03:00 | CRB | 0 - 0 | Amazonas | 0 - 0 | 1 | |
28/04 - 03:00 | Paysandu PA | 1 - 1 | Botafogo SP | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 04:00 | America MG | 2 - 0 | Novorizontino | 0 - 0 | 0.5 | |
BRAZIL: Serie C - First stage | ||||||
28/04 - 03:00 | ABC | 0 - 3 | Nautico | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 03:00 | Sampaio Correa | 1 - 1 | Figueirense | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 05:00 | Sao Bernardo | 4 - 2 | Tombense | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 05:30 | Athletic Club | 3 - 1 | Remo | 0 - 0 | 0.5 | |
BRAZIL: Serie D | ||||||
28/04 - 01:00 | Ipora | 2 - 2 | Uniao Rondonopolis | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:00 | Santa Cruz de Natal | 3 - 4 | Treze PB | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:30 | Avenida | 1 - 2 | Cascavel | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 02:00 | Atletico-CE | 1 - 2 | Potiguar de Mossoró | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 02:00 | Capital FC | 2 - 0 | Real Brasilia | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 02:00 | Democrata SL | 1 - 1 | Nova Iguacu | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 02:00 | Inter de Limeira | 1 - 0 | Pouso Alegre | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 02:00 | Juazeirense | 1 - 1 | Itabaiana | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 02:00 | Manauara | 3 - 1 | Rio Branco | 0 - 0 | 2 | |
28/04 - 02:00 | Patrocinense | 0 - 2 | Agua Santa | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 02:00 | Petrolina | 0 - 0 | Jacuipense | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 02:00 | River-PI | 2 - 1 | Aguia De Maraba | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 02:00 | Sergipe | 2 - 3 | ASA | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 02:00 | Serra | 1 - 0 | Audax RJ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 04:00 | Cianorte | 0 - 0 | Hercilio Luz | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 04:00 | Princesa do Solimoes | 2 - 0 | Sao Raimundo RR | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 04:00 | Sao Jose EC | 0 - 0 | คอสตาริกา | 0 - 0 | 1 | |
28/04 - 04:30 | Portuguesa RJ | 0 - 0 | Ipatinga | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/04 - 05:00 | CSE | 0 - 0 | Retro | 0 - 0 | 0.5/1 | |
BRAZIL: Cearense 2 - Play Offs | ||||||
28/04 - 02:00 | Tirol | 3 - 0 | Cariri FC | 0 - 0 | 0/0.5 | |
BRAZIL: Matogrossense 2 | ||||||
28/04 - 02:00 | Rondonopolis EC | 4 - 1 | Acao | 0 - 0 | 0 | |
BRAZIL: Paulista A3 - Play Offs | ||||||
28/04 - 04:00 | Votuporanguense | 1 - 0 | Gremio Prudente | 0 - 0 | 0 | |
BRAZIL: Paulista B - First stage | ||||||
28/04 - 01:00 | AEA Aracatuba | 2 - 0 | Fernandopolis | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Colorado Caieiras | 0 - 0 | Sao Carlos | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:00 | Flamengo SP | 6 - 0 | Barcelona SP | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Maua | 3 - 1 | Manthiqueira | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/04 - 01:00 | Tanabi | 0 - 1 | Inter de Bebedouro | 0 - 0 | 1.5 | |
28/04 - 01:00 | Uniao Mogi | 1 - 1 | Atletico Mogi | 0 - 0 | 0 | |
BRAZIL: Roraimense - Second stage | ||||||
28/04 - 03:30 | Atl. Roraima | 1 - 0 | Progresso | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 05:30 | Nautico FC | 1 - 1 | GAS | 0 - 0 | 1.5 | |
BRAZIL: Copa Espirito Santo - First stage | ||||||
28/04 - 01:00 | Desportiva Ferroviaria | 1 - 1 | Rio Branco ES | 0 - 0 | 0/0.5 | |
BRAZIL: Baiano U20 | ||||||
27/04 - 19:00 | Bahia de Feira U20 | 1 - 2 | Bahia U20 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Catuense U20 | 0 - 1 | Ypiranga U20 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Estrela De Marco U20 | 1 - 0 | SSA U20 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Itabuna U20 | 1 - 1 | Grapiuna U20 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Jacobina U20 | 1 - 1 | Camacariense U20 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Jequie U20 | 1 - 3 | Barcelona U20 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Juazeirense U20 | - | Alagoinhas U20 | 0 | ||
BRAZIL: Capixaba U20 - Play Offs | ||||||
28/04 - 01:00 | Nova Venecia U20 | - | Capixaba SC U20 | 0 | ||
28/04 - 01:00 | Vilavelhense U20 | 3 - 2 | Rio Branco ES U20 | 0 - 0 | 0 | |
BRAZIL: Catarinense U20 | ||||||
28/04 - 01:00 | Avai U20 | 0 - 0 | Criciuma U20 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:00 | Hercilio Luz U20 | 2 - 1 | Barra FC U20 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
BRAZIL: Goiano U20 | ||||||
28/04 - 01:30 | Goias U20 | 3 - 3 | Guapo M19 U20 | 0 - 0 | 1.5/2 | |
BRAZIL: Paranaense U20 - First stage | ||||||
28/04 - 01:30 | AA Iguacu U20 | 0 - 2 | Cianorte U20 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:30 | Andraus Brasil U20 | 1 - 5 | Coritiba U20 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:30 | Athletico-PR U20 | 7 - 0 | Arapongas U20 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:30 | Batel U20 | 1 - 0 | Cambe U20 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:30 | Campo Mourao U20 | - | Gremio Maringa U20 | 0 | ||
28/04 - 01:30 | Parana Clube U20 | 2 - 3 | Apucarana SC U20 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 01:30 | Patriotas U20 | - | Rio Branco PR U20 | 2/2.5 | ||
28/04 - 01:30 | Sao Joseense U20 | - | Londrina U20 | 0 | ||
BRAZIL: Paulista U20 - First stage | ||||||
28/04 - 01:00 | CA Juventus U20 | 0 - 3 | Corinthians U20 | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/04 - 01:00 | Clube Vital U20 | 0 - 2 | Sao Paulo U20 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Comercial U20 | 3 - 3 | Botafogo SP U20 | 0 - 0 | 1 | |
28/04 - 01:00 | Portuguesa Santista U20 | 2 - 2 | Santos U20 | 0 - 0 | 1.5/2 | |
28/04 - 01:00 | Portuguesa U20 | 1 - 1 | Palmeiras U20 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
BRAZIL: Pernambucano U20 - First stage | ||||||
28/04 - 01:00 | Aguia FC U20 | 2 - 3 | Santa Cruz U20 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Jaguar U20 | 0 - 1 | CA Porto U20 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Nautico U20 | 2 - 0 | Sete de Setembro U20 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Sport Recife U20 | 6 - 1 | Centro Limoeirense U20 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 02:00 | Ipojuca U20 | 1 - 1 | America PE U20 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 02:00 | Petrolina U20 | 0 - 0 | Atletico Torres U20 | 0 - 0 | 0 | |
BRAZIL: Brasileiro Women | ||||||
27/04 - 21:00 | Gremio W | 6 - 0 | Avai Kindermann W | 0 - 0 | 1.5/2 | |
28/04 - 01:00 | Botafogo RJ W | 1 - 1 | Atletico-MG W | 0 - 0 | 2 | |
28/04 - 01:00 | Real Brasilia W | 1 - 1 | Internacional W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 02:00 | Cruzeiro W | 1 - 3 | America Mineiro W | 0 - 0 | 1 | |
BRAZIL: Brasileiro A2 Women | ||||||
28/04 - 01:00 | Fortaleza W | 7 - 0 | VF4 W | 0 - 0 | 1.5 | |
28/04 - 02:30 | 3B da Amazonia W | 3 - 0 | Remo W | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 05:00 | Doce Mel W | 0 - 4 | Bahia W | 0 - 0 | 0 | |
BRAZIL: Brasileiro A3 Women | ||||||
28/04 - 01:00 | Nacional de Muriae W | 1 - 3 | Acao W | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Vasco W | 5 - 2 | Vila Nova ES W | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:30 | Alianca GO W | 2 - 3 | Vila Nova FC W | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:30 | Brasil de Farroupilha W | 5 - 2 | Fluminense de Joinville W | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 02:00 | Operario MS W | 0 - 5 | Coritiba W | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 05:00 | Paraiso EC W | 3 - 1 | Ypiranga AP W | 0 - 0 | 0 | |
BULGARIA: Parva liga - Championship Group | ||||||
27/04 - 20:15 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 3 - 1 | Levski Sofia | 0 - 0 | 0.5 | |
BULGARIA: Parva liga - Conference League Group | ||||||
27/04 - 23:00 | Botev Plovdiv | 0 - 1 | Slavia Sofia | 0 - 0 | 0.5 | |
BULGARIA: Vtora liga | ||||||
27/04 - 17:15 | Spartak Varna | 1 - 0 | Montana | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Bdin Vidin | 0 - 1 | Litex Lovech | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Belasitsa | 3 - 0 | Chernomorets Balchik | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 21:00 | Chernomorets 1919 | 1 - 1 | Ludogorets II | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Dunav Ruse | 2 - 0 | Dobrudzha | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Maritsa Plovdiv | 4 - 1 | Strumska Slava | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Svoge | 2 - 4 | CSKA 1948 Sofia II | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Yantra Gabrovo | 0 - 0 | Spartak Pleven | 0 - 0 | 0.5/1 | |
BULGARIA: Third League - South-East | ||||||
27/04 - 21:00 | Asenovets | 5 - 1 | Rodopa Smolyan | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Dimitrovgrad | 5 - 0 | Rozova Dolina | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Gigant Saedinenie | 2 - 2 | Botev Plovdiv II | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Levski Karlovo | 1 - 0 | Beroe II | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Sekirovo Rakovski | 6 - 2 | Atletik Kuklen | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Sliven | 2 - 1 | Karnobat | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Lok. Plovdiv II | 0 - 1 | Zagorets | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Sozopol | 0 - 1 | Haskovo | 0 - 0 | 0 | |
BULGARIA: Third League - South-West | ||||||
27/04 - 20:00 | CSKA Sofia II | 3 - 1 | Slivnishki Geroy | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Hebar 2 | 0 - 0 | Kyustendil | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Kostinbrod | 1 - 0 | Balkan Botevgrad | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Levski Sofia II | 0 - 5 | Vihren | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Oborishte | 1 - 2 | Minyor Pernik | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Razlog | 0 - 0 | Septemvri Simitli | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Rilski Sportist | 1 - 6 | Botev Ihtiman | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Slavia Sofia 2 | 2 - 1 | Septemvri Sofia 2 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Vitosha Bistritsa | 1 - 1 | CSKA 1948 Sofia III | 0 - 0 | 0 | |
BULGARIA: Third League - North-East | ||||||
27/04 - 20:00 | Lokomotiv Ruse | 2 - 1 | Ustrem Donchevo | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Riltzi | 1 - 0 | Dorostol | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Svetkavitsa | 0 - 2 | Septemvri Tervel | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Spartak II | 0 - 1 | Fratria | 0 - 0 | 0 | |
BULGARIA: Third League - North-West | ||||||
27/04 - 21:00 | Etar II | 2 - 1 | Botev Vratsa II | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Juventus Malchika | 0 - 1 | Akademik Svishtov | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Lok. Gorna | 7 - 1 | Boruna | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Mezdra | 4 - 0 | Drenovets | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | OFK Levski | 1 - 2 | Sevlievo | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Vihar Slavyanovo | 4 - 1 | Yantra Polski Trambesh | 0 - 0 | 0 | |
BURKINA FASO: Premier League | ||||||
27/04 - 23:00 | Bobo-Dioulasso | 2 - 1 | Salitas | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Etoile Filante | 1 - 2 | AS Douanes | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | Kadiogo | 2 - 0 | Rahimo | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Sporting Cascades | 0 - 0 | ASEC Koudougou | 0 - 0 | 0 | |
BURUNDI: Primus League | ||||||
27/04 - 20:00 | Inter Star | 1 - 2 | Telaviv | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 20:00 | Musongati | 2 - 0 | Rukinzo | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Tigre Noir | 1 - 0 | Magara Young Boys | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Vital'O | 0 - 1 | Moso Sugar | 0 - 0 | 0 | |
CANADA: Canadian Premier League | ||||||
28/04 - 00:00 | HFX Wanderers | 1 - 3 | Atl. Ottawa | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 03:00 | Forge | 2 - 1 | Valour | 0 - 0 | 1/1.5 | |
CAPE VERDE: Campeonato Nacional | ||||||
28/04 - 00:00 | ACA | 0 - 0 | Rosariense | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Academica do Fogo | 0 - 0 | Juventude | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Boavista da Praia | 0 - 0 | FC Derby | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Morabeza | 0 - 0 | Varandinha | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Palmeira | 0 - 0 | Barreirense | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Ultramarina | 0 - 0 | Sanjoanenses | 0 - 0 | 0 | |
CHILE: Primera Division | ||||||
28/04 - 02:00 | Copiapo | 0 - 1 | U. Catolica | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 04:30 | Nublense | 6 - 0 | Cobreloa | 0 - 0 | 0.5/1 | |
CHILE: Primera B | ||||||
28/04 - 02:00 | CD Santa Cruz | 2 - 1 | Antofagasta | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 04:30 | Curico Unido | 0 - 0 | Deportes Temuco | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 04:30 | S. Morning | 2 - 1 | U. De Concepcion | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 07:00 | San Marcos de Arica | 1 - 4 | Barnechea | 0 - 0 | 0/0.5 | |
CHILE: Segunda Division | ||||||
27/04 - 23:00 | Concon National | 1 - 0 | Trasandino | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 02:00 | Dep. Linares | 2 - 0 | Provincial Ovalle | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 05:00 | D. Concepcion | 1 - 3 | Melipilla | 0 - 0 | 0 | |
CHILE: Primera Division Women | ||||||
27/04 - 23:00 | Deportes Iquique W | 2 - 0 | Cobresal W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 00:30 | Everton W | 0 - 1 | A. Italiano W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 03:00 | Colo-Colo W | 1 - 1 | S. Morning W | 0 - 0 | 1.5 | |
CHINA: Super League | ||||||
27/04 - 18:35 | Shanghai Port | 1 - 1 | เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 0 - 0 | 0.5 | |
CHINA: Jia League | ||||||
27/04 - 14:30 | Jiangxi Lushan | 1 - 2 | Qingdao Red Lions | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 14:30 | Suzhou Dongwu | 1 - 1 | Guangzhou FC | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:30 | Guangxi Pingguo Haliao | 2 - 1 | Foshan Nanshi | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 18:30 | Yunnan Yukun | 1 - 1 | Chongqing Tonglianglong | 0 - 0 | 0.5/1 | |
CHINA: Yi League | ||||||
27/04 - 14:00 | Beijing Technology | 0 - 1 | Shandong Taishan B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 14:00 | Dalian Kuncheng | 3 - 1 | Hubei Istar | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 16:00 | Shaanxi Union | 4 - 0 | Taian Tiankuang | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 18:30 | Nantong Haimen | 1 - 1 | Langfang Glory City | 0 - 0 | 0.5/1 | |
CHINA: Super League Women | ||||||
27/04 - 14:00 | Beijing Beikong W | 1 - 2 | Changchun Dazhong W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 14:00 | Jiangsu Suning W | 0 - 1 | Wuhan Jiangda W | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 14:00 | Shanghai RCB W | 2 - 1 | Shandong SL W | 0 - 0 | 0 | |
COLOMBIA: Primera A - Apertura | ||||||
28/04 - 07:00 | Atl. Nacional | 3 - 1 | Deportes Tolima | 0 - 0 | 0/0.5 | |
COLOMBIA: Primera B - Apertura | ||||||
28/04 - 03:00 | Bogota | 2 - 2 | Leones | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 03:30 | Cucuta | 1 - 0 | Inter Palmira | 0 - 0 | 0.5/1 | |
COLOMBIA: Liga Women | ||||||
28/04 - 01:00 | Santa Fe W | 2 - 0 | Ind. Medellin W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 03:30 | Atl. Nacional W | 4 - 0 | Millonarios W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 03:30 | Inter Palmira W | 1 - 2 | Dep. Cali W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 04:00 | America de Cali W | 5 - 0 | Deportivo Pereira W | 0 - 0 | 2.5 | |
28/04 - 04:00 | Llaneros W | 3 - 0 | Junior W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
COSTA RICA: Primera Division - Clausura | ||||||
28/04 - 04:00 | Grecia | 0 - 1 | AD Santos | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 04:00 | Puntarenas FC | 2 - 2 | San Carlos | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 07:00 | Sporting San Jose | 3 - 2 | ไลบีเรีย | 0 - 0 | 0/0.5 | |
CROATIA: HNL | ||||||
27/04 - 22:00 | Varazdin | 0 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0 - 0 | 1.5 | |
28/04 - 00:10 | Hajduk Split | 5 - 1 | Rudes | 0 - 0 | 2.5 | |
CROATIA: Prva NL | ||||||
27/04 - 19:50 | Orijent | 3 - 0 | Croatia Zmijavci | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 22:00 | Bijelo Brdo | 1 - 0 | Cibalia | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 22:00 | Solin | 0 - 1 | Zrinski Osjecko | 0 - 0 | 0.5 | |
CROATIA: Druga NL | ||||||
27/04 - 22:00 | Belisce | 0 - 2 | Hrvace | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Jadran Porec | 2 - 1 | Bjelovar | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Marsonia | 2 - 3 | Krk | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Opatija | 1 - 0 | Grobnican | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Radnik Krizevci | 4 - 1 | Trnje | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 22:00 | Zdralovi | 3 - 1 | Dugo Selo | 0 - 0 | 1.5 | |
CYPRUS: Cyta Championship - Relegation Group | ||||||
27/04 - 23:00 | Nea Salamis | 2 - 1 | Achnas | 0 - 0 | 0/0.5 | |
CYPRUS: Division 2 - Championship Group | ||||||
27/04 - 20:00 | Ayia Napa | 1 - 5 | Omonia 29th May | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Omonia Aradippou | 3 - 1 | Ypsonas | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Ol. Nicosia | 4 - 0 | Peyia 2014 FC | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Paralimni | 3 - 4 | ASIL Lysi | 0 - 0 | 0 | |
CYPRUS: Division 2 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Digenis Akritas | 1 - 0 | Chloraka | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | M.E.A.P. Nisou | 0 - 3 | PAEEK | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: FNL | ||||||
27/04 - 15:15 | Chrudim | 6 - 3 | Pribram | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 15:15 | Vyskov | 2 - 1 | Varnsdorf | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 15:30 | Prostejov | 3 - 0 | Jihlava | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Dukla Prague | 0 - 3 | Sigma Olomouc B | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 22:00 | Taborsko | 1 - 0 | Lisen | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 22:00 | Vlasim | 2 - 0 | Kromeriz | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 23:00 | Brno | 0 - 1 | Opava | 0 - 0 | 0.5 | |
CZECH REPUBLIC: CFL - Group A | ||||||
27/04 - 15:15 | Vltavin | 3 - 2 | FK Robstav | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 15:30 | Ceske Budejovice B | 1 - 3 | Povltavska FA | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 15:30 | Kraluv Dvur | 3 - 1 | Plzen B | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | Domazlice | 4 - 0 | Bohemians 1905 B | 0 - 0 | 2 | |
CZECH REPUBLIC: CFL - Group B | ||||||
27/04 - 15:15 | Jablonec B | 1 - 0 | Chlumec nad Cidlinou | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 15:30 | Kolin | 2 - 0 | Hradec Kralove B | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 16:00 | Pardubice B | 3 - 1 | Teplice B | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 20:00 | Banik Most-Sous | 0 - 0 | Brozany | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | Usti nad Labem | 0 - 1 | Velvary | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | Zivanice | 0 - 2 | FK Ceska Lipa | 0 - 0 | 0/0.5 | |
CZECH REPUBLIC: MSFL | ||||||
27/04 - 15:45 | Trinec | 2 - 0 | Start Brno | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 21:00 | FK Frydek-Mistek | 1 - 0 | Zlin B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Frydlant n. O. | 1 - 4 | Hlucin | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 21:00 | Hodonin | 0 - 1 | Rosice | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Uhersky Brod | 6 - 0 | SK Hranice | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Division A | ||||||
27/04 - 15:15 | Aritma Prague | 7 - 0 | Tachov | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 15:15 | Cesky Krumlov | 1 - 4 | Domazlice B | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 15:15 | Marianske Lazne | 5 - 2 | Jindrichuv Hradec | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 15:15 | Sokolov | 0 - 6 | Horovice | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 15:30 | FK Komarov | 1 - 2 | Rokycany | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | Doubravka | 1 - 2 | Sobeslav | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Katovice | 0 - 2 | Petrin Plzen | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Klatovy | 1 - 0 | Pribram B | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Division B | ||||||
27/04 - 15:15 | Brandys n. Labem | 1 - 1 | Slany | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 15:15 | Neratovice | 2 - 0 | Nespeky | 0 - 0 | 2 | |
27/04 - 15:15 | Olympie Brezova | 4 - 0 | Hvezda Cheb | 0 - 0 | 2.5 | |
27/04 - 22:00 | Cesky Brod | 1 - 1 | Ujezd Prague | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Division C | ||||||
27/04 - 15:15 | Letohrad | 0 - 2 | Novy Bydzov | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 15:30 | Kosmonosy | 3 - 1 | Chrudim B | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 15:30 | Slavia HK | 0 - 2 | Caslav | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 16:00 | Spoje Prague | 2 - 1 | Turnov | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Dobrovice | 0 - 3 | Usti nad Orlici | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Division D | ||||||
27/04 - 15:15 | Breclav | 0 - 0 | Havlickuv Brod | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Division E | ||||||
27/04 - 21:00 | Nove Sady | 1 - 2 | Vsetin | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Prerov | 1 - 0 | Kostelec na Hane | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Skastice | 1 - 1 | Bzenec | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Sternberk | 2 - 1 | Vsechovice | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Division F | ||||||
27/04 - 15:15 | Vratimov | 1 - 2 | Valasske Mezirici | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Jesenik | 0 - 3 | Hlubina | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Vitkovice | 4 - 1 | Repiste | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP | ||||||
27/04 - 18:30 | Malse Roudne | 7 - 0 | Rudolfov | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | FC Semice | 0 - 6 | Hluboka nad Vltavou | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Protivin | 2 - 2 | Milevsko | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Olesnik | 1 - 0 | Drazice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Trhove Sviny | 3 - 3 | Trebetice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Tyn nad Vltavou | 5 - 2 | Trebon | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP | ||||||
27/04 - 15:15 | Sparta Brno | 4 - 0 | Moravska Slavia | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 15:30 | Pohorelice | 4 - 1 | Ratiskovice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 16:00 | Svratka Brno | 1 - 2 | Bosonohy | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:30 | Boskovice - Letovice | 2 - 1 | Rajecko | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Bystrc | 0 - 0 | Rajhradice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Kurim | 1 - 0 | Lednice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Rousinov | 2 - 0 | SK Krumvir | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Karlovarsky KP | ||||||
27/04 - 15:15 | Loko K. Vary | 3 - 3 | Chodov | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:30 | Marianske Lazne B | 4 - 5 | Karlovy Vary B | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Citice | 2 - 2 | Union Nove Sedlo | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Kralovske Porici | 1 - 2 | Ostrov B | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Lomnice | 1 - 2 | Hroznetin | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Vintirov | 0 - 6 | KV Dvory | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Kralovehradecky KP | ||||||
27/04 - 19:00 | Jicin | 2 - 1 | Chlumec nad Cidlinou B | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Libcany | 3 - 0 | Rychnov n. Kneznou | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Liberecky KP | ||||||
27/04 - 15:30 | Frydlant | 0 - 1 | Sedmihorky | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | FC Pencin | 4 - 2 | Skalice u C.Lipy | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Hradek nad Nisou | 3 - 2 | Velke Hamry B | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Kostalov-Libstat | 4 - 2 | Chrastava | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Novy Bor | 5 - 2 | Rapid Liberec | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Straz p. Ralskem | 1 - 2 | Visnova | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP | ||||||
27/04 - 19:30 | Dolni Benesov | 3 - 1 | Hermanice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Dolni Datyne | 3 - 0 | Vresina | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Jakubcovice | 0 - 2 | Petrvald na Morave | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Orlova | 2 - 1 | Brusperk | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Stonava | 0 - 2 | Krasne Pole | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP | ||||||
27/04 - 18:00 | Postrelmov | 1 - 0 | Litovel | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Belotin | 3 - 1 | Rapotin | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Urcice | 0 - 1 | Medlov | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP | ||||||
27/04 - 22:00 | Svitavy | 1 - 0 | Litomysl | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Plzensky KP | ||||||
27/04 - 18:00 | Kaznejov | 2 - 2 | Zruc | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | Kosutka Plzen | 1 - 5 | Petrin Plzen B | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Nepomuk | 0 - 1 | Horni Briza | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Nyrsko | 0 - 1 | Chotikov | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Plzen-Cernice | 1 - 3 | Vejprnice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Sokol Lhota | 1 - 3 | Holysov | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Stribro | 0 - 3 | Myto | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor | ||||||
27/04 - 15:15 | CAFC | 3 - 0 | Kralovice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 15:15 | Kolovraty | 1 - 5 | Stresovice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 15:15 | Podoli Praha | 1 - 2 | Treboradice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 15:15 | Vysehrad | 0 - 4 | Predni Kopanina | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 15:30 | Uhrineves | 1 - 2 | Zlicin | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Zizkov B | 5 - 1 | Branik | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Tempo Prague | 3 - 1 | Dukla JM | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP | ||||||
27/04 - 15:30 | Milin | 4 - 0 | Dobris | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | SK Doksy | 3 - 1 | Kutna Hora | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 22:00 | Tuchlovice | 3 - 4 | Libis | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | Velim | 2 - 0 | Povltavska FA B | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Ustecky KP | ||||||
27/04 - 15:30 | Cernovice | 1 - 3 | Zatec | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 15:30 | Krupka | 1 - 2 | Vilemov | 0 - 0 | 3 | |
27/04 - 15:30 | Litomericko | 5 - 2 | Oldrichov | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Brna | 2 - 1 | Modlany | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Probostov | 2 - 3 | FK Jilove | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Srbice | 1 - 2 | Kadan | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Vysocina KP | ||||||
27/04 - 20:00 | Pacov | 5 - 3 | Rapotice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Chotebor | 2 - 0 | Bystrice n. Pern. | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Kamenice nad Lipou | 1 - 2 | FS Trebic | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Nove Mesto na Morave B | 0 - 2 | Sapeli Polna | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: Zlinsky KP | ||||||
27/04 - 15:00 | Hrachovec | 1 - 5 | Kvasice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Hluk | 2 - 2 | Borsice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Morkovice | 10 - 1 | Bystrice pod Hostynem | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Osvetimany | 4 - 0 | Napajedla | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Slusovice | 3 - 0 | Luhacovice | 0 - 0 | 0 | |
CZECH REPUBLIC: U19 League | ||||||
27/04 - 15:00 | สโลวาน ลิเบเรก U19 | 2 - 1 | Mlada Boleslav U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 15:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น U19 | 1 - 0 | Sigma Olomouc U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 16:00 | Brno U19 | 2 - 1 | Dukla Prague U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 16:00 | Ostrava U19 | 1 - 1 | ฟาสตาฟ ซลิน U19 | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 16:00 | สลาเวีย ปราก U19 | 3 - 1 | Jihlava U19 | 0 - 0 | 2 | |
27/04 - 16:30 | Frydek-Mistek U19 | 0 - 0 | Ceske Budejovice U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 17:00 | Karvina U19 | 2 - 3 | FK Pardubice U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 18:00 | สปาร์ต้า ปราก U19 | 1 - 3 | Slovacko U19 | 0 - 0 | 2 | |
CZECH REPUBLIC: 1. Liga Women - Championship Group | ||||||
27/04 - 17:30 | Liberec W | 1 - 1 | Slovacko W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Slavia Prague W | 4 - 1 | Sparta Prague W | 0 - 0 | 1 | |
CZECH REPUBLIC: 1. Liga Women - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | FK Pardubice W | 0 - 5 | Ostrava W | 0 - 0 | 0 | |
DENMARK: 2nd Division - Promotion Group | ||||||
27/04 - 19:00 | Middelfart | 2 - 0 | Roskilde | 0 - 0 | 0 | |
DENMARK: 2nd Division - Relegation Group | ||||||
27/04 - 18:45 | FA 2000 | 0 - 0 | Brabrand | 0 - 0 | 0/0.5 | |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | ||||||
27/04 - 18:00 | Holbaek | 3 - 2 | Naesby | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:00 | Ishoj | 1 - 1 | BK Frem | 0 - 0 | 0/0.5 | |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | ||||||
27/04 - 18:00 | Vejgaard | 5 - 5 | Lyseng | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Holstebro | 4 - 1 | Vanlose | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | SfB-Oure | 0 - 2 | ยัง บอยส์ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
DENMARK: Danish Cup Women | ||||||
27/04 - 18:00 | Aarhus W | 2 - 1 | Brondby W | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 20:00 | Nordsjaelland W | 7 - 0 | Naestved W | 0 - 0 | 3/3.5 | |
DJIBOUTI: Division 1 | ||||||
27/04 - 19:00 | ASAS | 2 - 2 | Garde-Cotes | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 19:00 | CF GR/SIAF | - | CDC Q7 | 0 | ||
27/04 - 19:00 | Garde-Cotes | 0 - 0 | CDC Q7 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Dikhil | 0 - 0 | Gendarmerie | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Hopital | 1 - 1 | AS Arta | 0 - 0 | 0 | |
DOMINICAN REPUBLIC: LDF | ||||||
28/04 - 05:00 | San Cristobal | 0 - 5 | Atlantico | 0 - 0 | 0.5/1 | |
DR CONGO: Ligue 1 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 19:30 | Etoile de Kivu | - | AC Rangers | 0 | ||
27/04 - 21:30 | Motema Pembe | 0 - 0 | Celeste | 0 - 0 | 0 | |
ECUADOR: Liga Pro - First stage | ||||||
28/04 - 01:00 | U. Catolica | 2 - 1 | Cumbaya | 0 - 0 | 1.5/2 | |
28/04 - 03:30 | Libertad | 1 - 1 | Orense | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 06:00 | LDU Quito | 1 - 0 | Tecnico U. | 0 - 0 | 1 | |
EGYPT: Premier League | ||||||
27/04 - 20:00 | Baladiyat El Mahalla | 0 - 3 | ZED | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | El Gouna | 2 - 1 | Al Ittihad | 0 - 0 | 0/0.5 | |
EL SALVADOR: Primera Division - Clausura | ||||||
28/04 - 07:30 | Jocoro | 0 - 1 | Municipal Limeno | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 08:00 | Alianza FC | 3 - 1 | Fuerte San Francisco | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/04 - 08:00 | Luis Angel Firpo | 2 - 1 | Santa Tecla | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/04 - 08:00 | Metapan | 2 - 1 | Platense Municipal | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ENGLAND: Championship | ||||||
27/04 - 21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0 - 0 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | บริสตอล ซิตี้ | 2 - 0 | โรเธอร์แฮม | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 21:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 1 - 4 | มิดเดิลสโบรห์ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ | 1 - 1 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | มิลล์วอลล์ | 1 - 0 | พลิมัท | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | นอริช ซิตี้ | 2 - 2 | สวอนซี | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 3 - 0 | เวสต์บรอม | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | เซาแธมป์ตัน | 0 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | วัตฟอร์ด | 1 - 0 | ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 02:00 | ฮัลล์ซิตี | 3 - 3 | อิปสวิช ทาวน์ | 0 - 0 | 0 | |
ENGLAND: League One | ||||||
27/04 - 18:30 | บาร์นสลีย์ | 1 - 1 | Northampton | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 18:30 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 2 - 0 | คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 18:30 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1 - 2 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 18:30 | Fleetwood | 3 - 0 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:30 | Lincoln | 0 - 2 | Portsmouth | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 18:30 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 3 - 3 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:30 | Port Vale | 0 - 0 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:30 | เร้ดดิ้ง | 3 - 2 | แบล็กพูล | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 18:30 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1 - 3 | Leyton Orient | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:30 | สตีฟเนจ | 2 - 1 | Cheltenham | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:30 | วีแกน แอธเลติก | 2 - 0 | Bristol Rovers | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:30 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 1 - 0 | ชาร์ลตันแอธเลติก | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ENGLAND: League Two | ||||||
27/04 - 21:00 | Accrington | 4 - 1 | Tranmere | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 5 - 1 | Walsall | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Barrow | 1 - 1 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Bradford City | 4 - 1 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 21:00 | โคลเชสเตอร์ | 1 - 1 | Crewe | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Crawley | 2 - 0 | Grimsby | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Forest Green | 1 - 0 | Notts Co | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Gillingham | 2 - 2 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | MK Dons | 4 - 4 | Sutton | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Salford | 2 - 2 | Harrogate | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Swindon | 3 - 3 | Morecambe | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 21:00 | Wrexham | 2 - 1 | Stockport County | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ENGLAND: National League - Play Offs | ||||||
27/04 - 23:30 | Barnet | 0 - 4 | Solihull Moors | 0 - 0 | 0.5 | |
ENGLAND: National League North - Play Offs | ||||||
27/04 - 21:00 | Scunthorpe | 0 - 1 | Boston Utd | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ENGLAND: National League South - Play Offs | ||||||
27/04 - 21:00 | Chelmsford | 2 - 3 | Braintree | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ENGLAND: NPL Premier Division | ||||||
27/04 - 21:00 | Ashton Utd | 1 - 3 | Marine | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Atherton | 0 - 2 | Worksop | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 21:00 | Basford | 4 - 0 | Bamber Bridge | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | FC United | 4 - 3 | Lancaster | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Gainsborough | 3 - 2 | Radcliffe | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Matlock | 5 - 2 | Bradford PA | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Morpeth | 6 - 0 | Stafford | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Warrington Rylands | 2 - 0 | Ilkeston | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Whitby | 2 - 0 | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Workington | 2 - 1 | Guiseley | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ENGLAND: Southern League Premier Central | ||||||
27/04 - 21:00 | Berkhamsted | 0 - 1 | Halesowen | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Bromsgrove | 0 - 1 | Barwell | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Coalville | 1 - 4 | AFC Telford | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Hitchin | 0 - 0 | Stourbridge | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Leamington | 2 - 0 | Sudbury | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Long Eaton | 2 - 1 | Leiston | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Mickleover | 3 - 0 | Stamford | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Redditch | 3 - 0 | Needham Market | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Royston | 2 - 3 | Stratford | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | St. Ives | 3 - 2 | Alvechurch | 0 - 0 | 1/1.5 | |
ENGLAND: Southern League Premier South | ||||||
27/04 - 21:00 | Beaconsfield Town | 1 - 1 | Plymouth Parkway | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Bracknell | 3 - 3 | Hayes & Yeading | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 21:00 | Didcot | 1 - 2 | Hendon | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Dorchester | 0 - 4 | AFC Totton | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Gosport | 4 - 2 | Chesham | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Hungerford | 1 - 0 | Basingstoke | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Merthyr Town | 7 - 1 | Harrow | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 21:00 | Salisbury | 2 - 0 | Hanwell Town | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Swindon S | 3 - 0 | Winchester | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Tiverton | 1 - 0 | Sholing | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Walton & Hersham | 3 - 0 | Poole | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ENGLAND: Isthmian League Premier Division | ||||||
27/04 - 21:00 | Billericay | 5 - 3 | Margate | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 21:00 | Bognor Regis | 4 - 0 | Folkestone | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Canvey | 0 - 0 | Hastings | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Dulwich Hamlet | 2 - 6 | Cray Wanderers | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Enfield Town | 2 - 2 | Chatham | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Haringey | 0 - 4 | Lewes | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Hashtag | 3 - 3 | Cheshunt | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Hornchurch | 2 - 1 | Kingstonian | 0 - 0 | 3 | |
27/04 - 21:00 | Horsham FC | 2 - 0 | Concord | 0 - 0 | 2 | |
27/04 - 21:00 | Whitehawk | 2 - 1 | Potters Bar | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Wingate & Finchley | 3 - 0 | Carshalton | 0 - 0 | 0 | |
ENGLAND: Professional Development League | ||||||
27/04 - 17:00 | เบิร์นลี่ย์ U21 | 2 - 3 | บริสตอล ซิตี้ U21 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ENGLAND: Premier League U18 | ||||||
27/04 - 17:00 | แอสตัน วิลล่า U18 | 0 - 1 | คริสตัล พาเลซ U18 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 17:00 | เร้ดดิ้ง U18 | 0 - 3 | ฟูแล่ม U18 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 17:00 | เซาแธมป์ตัน U18 | 0 - 2 | ไบรท์ตัน U18 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 17:00 | สโต๊คซิตี้ U18 | 3 - 5 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส U18 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | เชลซี U18 | 3 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้ U18 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | ลีดส์ ยูไนเต็ด U18 | 1 - 4 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U18 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | ลิเวอร์พูล U18 | 2 - 4 | วูล์ฟแฮมป์ตัน U18 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | นอริช ซิตี้ U18 | 0 - 9 | อาเซนอล U18 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส U18 | 5 - 3 | เวสต์บรอม U18 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:30 | แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด U18 | 1 - 3 | ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี U18 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ U18 | 1 - 0 | มิดเดิลสโบรห์ U18 | 0 - 0 | 0 | |
ESTONIA: Meistriliiga | ||||||
27/04 - 18:30 | Tallinna Kalev | 0 - 2 | Kalju | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Kuressaare | 2 - 2 | ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ESTONIA: Esiliiga | ||||||
27/04 - 16:30 | Harju JK Laagri | 5 - 0 | Elva | 0 - 0 | 2/2.5 | |
27/04 - 16:30 | Viimsi JK | 5 - 0 | Paide Linnameeskond U21 | 0 - 0 | 2 | |
27/04 - 23:00 | FC Tallinn | 3 - 4 | Levadia U21 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ESTONIA: Meistriliiga Women | ||||||
27/04 - 16:30 | FC Ararat W | 1 - 3 | Viimsi JK W | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 16:30 | Polva Lootos W | 0 - 7 | Tabasalu W | 0 - 0 | 2/2.5 | |
27/04 - 23:00 | Tammeka Tartu W | 2 - 3 | Saku Sporting W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
ESWATINI: Swazi MTN Premier League | ||||||
27/04 - 18:00 | Mbabane Highlanders | 1 - 0 | Denver | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Green Mamba | 3 - 0 | Ezulwini | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Madlenya | 1 - 2 | Rangers FC | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Manzini Wanderers | 0 - 0 | Young Buffaloes | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Mbabane Swallows | 7 - 2 | Manzini Sea Birds | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Nsingizini Hotspurs | 1 - 1 | Illovo | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Royal Leopards | 3 - 2 | Moneni Pirates | 0 - 0 | 0 | |
EUROPE: Premier League (Crimea) | ||||||
27/04 - 19:00 | Alushta-Crimea | 1 - 0 | Gvardiya | 0 - 0 | 0 | |
EUROPE: Champions League Women - Play Offs | ||||||
27/04 - 23:30 | Chelsea W | 0 - 2 | Barcelona W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
FAROE ISLANDS: 1. Deild | ||||||
27/04 - 20:00 | B36 Torshavn 2 | 3 - 0 | Vikingur 2 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | NSI Runavik 2 | 0 - 0 | AB Argir | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Sandur | 2 - 0 | Hoyvik | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | HB Torshavn 2 | 0 - 2 | Klaksvik 2 | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | TB Tvoroyri | 2 - 2 | FC Suduroy | 0 - 0 | 0 | |
FIJI: Premier League | ||||||
27/04 - 14:00 | Rewa | 1 - 1 | Nadi | 0 - 0 | 1.5 | |
28/04 - 08:00 | Suva | 2 - 4 | Lautoka | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 08:00 | Tailevu Naitasiri | 2 - 0 | Nadroga | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 10:00 | Nasinu | 3 - 1 | Navua | 0 - 0 | 0.5/1 | |
FINLAND: Veikkausliiga | ||||||
27/04 - 19:00 | Haka | 1 - 1 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 21:00 | Lahti | 0 - 1 | KuPS | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 22:30 | AC Oulu | 1 - 2 | VPS | 0 - 0 | 0/0.5 | |
FINLAND: Ykkonen | ||||||
27/04 - 20:00 | Jazz Pori | 6 - 1 | KuPS Akatemia | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 21:00 | Atlantis | 0 - 0 | Rovaniemi | 0 - 0 | 1/1.5 | |
FINLAND: Kakkonen Group A | ||||||
27/04 - 21:00 | PEPO | 2 - 0 | NJS | 0 - 0 | 1 | |
FINLAND: Kakkonen Group C | ||||||
27/04 - 20:00 | GBK Kokkola | 4 - 2 | OPS | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 22:30 | JPS Jyvaskyla | 2 - 2 | Kuopion Elo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | เอร์กูเลส | 2 - 4 | SJK Akatemia 2 | 0 - 0 | 0 | |
FINLAND: Kansallinen Liiga Women | ||||||
27/04 - 18:00 | HPS W | 0 - 3 | Aland Utd W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | JyPK W | 0 - 1 | PK-35 Helsinki W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | PKKU W | 1 - 3 | Honka W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
FINLAND: Ykkonen Women | ||||||
27/04 - 17:00 | ONS Oulu W | 1 - 1 | TPS W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:30 | VIFK W | 2 - 0 | KTP W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Ilves 2 W | 3 - 2 | EBK W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | P-Iirot Rauma W | 0 - 4 | HJK Akatemia W | 0 - 0 | 0 | |
FRANCE: Ligue 2 | ||||||
27/04 - 20:00 | แซงต์ เอเตียน | 1 - 0 | ก็อง | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 00:00 | อฌักซิโอ้ | 1 - 1 | Quevilly Rouen | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | อาเมียงส์ | 0 - 0 | ทรัวส์ | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Annecy | 3 - 2 | Bastia | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 00:00 | Concarneau | 1 - 2 | Rodez | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 00:00 | Laval | 1 - 0 | บอร์กโดซ์ | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Paris FC | 3 - 1 | อองเช่ร์ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 00:00 | Pau FC | 1 - 2 | แก็งก็อง | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Valenciennes | 2 - 0 | Grenoble | 0 - 0 | 0/0.5 | |
FRANCE: National 2 - Group A | ||||||
27/04 - 19:30 | Toulouse II | 0 - 4 | Jura Sud | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Aubagne | 1 - 0 | Hyeres | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | Cannes | 0 - 0 | Le Puy-en-Velay | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | Grasse | 1 - 0 | Thonon-Evian | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 23:00 | Toulon | 2 - 0 | Frejus Saint Raphael | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Chamalieres | 0 - 2 | Ales | 0 - 0 | 0/0.5 | |
FRANCE: National 2 - Group B | ||||||
27/04 - 23:00 | Bourges 18 | 2 - 1 | Angers II | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Libourne | 0 - 3 | Bergerac | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 23:00 | Trelissac | 1 - 1 | Saint-Pryve | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:30 | Avoine | 1 - 1 | Paris 13 Atl. | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 00:00 | Blois | 2 - 0 | Romorantin | 0 - 0 | 0.5/1 | |
FRANCE: National 2 - Group C | ||||||
27/04 - 23:00 | Boulogne | 3 - 1 | Racing CFF | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Chambly | 5 - 2 | Aubervilliers | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Chateaubriant | 2 - 2 | Lorient II | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | Dinan | 2 - 0 | Saint-Malo | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Guingamp II | 2 - 2 | Virois | 0 - 0 | 0 | |
FRANCE: National 2 - Group D | ||||||
27/04 - 23:00 | Besancon | 3 - 4 | Haguenau | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Colmar | 2 - 1 | Biesheim | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 23:00 | Creteil | 0 - 0 | Feignies-Aulnoye | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | FC 93 | 2 - 2 | Macon | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | Fleury-Merogis | 3 - 1 | St Quentin | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 23:00 | Furiani Agliani | 2 - 0 | Auxerre II | 0 - 0 | 0.5/1 | |
GAMBIA: GFA League | ||||||
27/04 - 23:30 | Banjul Utd | 1 - 1 | WAA Banjul | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:30 | Greater Tomorrow | 0 - 1 | Brikama U. | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:30 | Team Rhino | 1 - 2 | Bombada | 0 - 0 | 0/0.5 | |
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga | ||||||
27/04 - 22:00 | Iberia 1999 | 3 - 3 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | Dila Gori | 1 - 1 | Samgurali | 0 - 0 | 1 | |
28/04 - 00:00 | Dinamo Batumi | 0 - 1 | Gagra | 0 - 0 | 1/1.5 | |
GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2 | ||||||
27/04 - 19:00 | Khobi | 1 - 4 | Spaeri | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Rustavi | 4 - 1 | WIT Georgia | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:30 | Bolnisi | 2 - 1 | Dinamo Tbilisi 2 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | Loco. Tbilisi | 4 - 1 | FC Gareji Sagarejo | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 23:00 | Shturmi | 1 - 0 | Dusheti | 0 - 0 | 0 | |
GERMANY: 2. Bundesliga | ||||||
27/04 - 18:00 | Braunschweig | 0 - 4 | ฮัมบูร์ก | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:00 | โฮลสไตน์ คีล | 1 - 3 | Kaiserslautern | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 18:00 | พาเดอร์บอร์น | 3 - 1 | Elversberg | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 01:30 | ชาลเก้ 04 | 1 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 0 - 0 | 0 | |
GERMANY: 3. Liga | ||||||
27/04 - 19:00 | Dortmund II | 2 - 2 | Aue | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | ดุ๊ยส์บวร์ก | 3 - 1 | Sandhausen | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Regensburg | 1 - 1 | SG Dynamo Dresden | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | ซาร์บรูคเคน | 0 - 1 | Hallescher | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 19:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 3 - 5 | Preussen Munster | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 21:30 | Verl | 1 - 1 | Mannheim | 0 - 0 | 0 | |
GERMANY: Regionalliga North | ||||||
27/04 - 18:00 | Hamburger SV II | 3 - 2 | TSV Havelse | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:00 | Holstein Kiel II | 1 - 1 | St. Pauli II | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | VfB Oldenburg | 1 - 2 | Jeddeloh | 0 - 0 | 1/1.5 | |
GERMANY: Regionalliga Nordost | ||||||
27/04 - 18:00 | Chemnitzer | 1 - 2 | Meuselwitz | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 18:00 | Erfurt | 5 - 2 | Luckenwalde | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 21:00 | Cottbus | 4 - 3 | Lokomotive Leipzig | 0 - 0 | 1 | |
GERMANY: Regionalliga West | ||||||
27/04 - 19:00 | Ahlen | 2 - 2 | Duren | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 19:00 | Alemannia Aachen | 1 - 2 | Bocholt | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | Oberhausen | 1 - 1 | Rodinghausen | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Wiedenbruck | 1 - 1 | Paderborn II | 0 - 0 | 0 | |
GERMANY: Regionalliga Sudwest | ||||||
27/04 - 19:00 | Eintracht Frankfurt II | 1 - 0 | Bahlinger | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | Hoffenheim II | 1 - 1 | Schott Mainz | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 19:00 | Kassel | 2 - 1 | FC 08 Homburg | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 19:00 | Mainz II | 0 - 2 | Freiberg | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Steinbach Haiger | 2 - 0 | Walldorf | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | Stutt. Kickers | 2 - 2 | Stuttgart II | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | TuS Koblenz | 3 - 1 | Offenbach | 0 - 0 | 1 | |
GERMANY: Regionalliga Bayern | ||||||
27/04 - 19:00 | Bayern II | 1 - 1 | Aschaffenburg | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | Nurnberg II | 1 - 0 | Wurzburger Kickers | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | Schalding | 1 - 2 | Burghausen | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 19:00 | Schweinfurt | 2 - 2 | Aubstadt | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Vilzing | 0 - 1 | Bamberg | 0 - 0 | 1/1.5 | |
GERMANY: Oberliga NOFV-Nord | ||||||
27/04 - 18:00 | TB Berlin | 1 - 1 | Rathenow | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Rostocker FC | 0 - 8 | Lichtenberg | 0 - 0 | 2.5 | |
GERMANY: Oberliga NOFV- Sud | ||||||
27/04 - 19:00 | Arnstadt | 0 - 2 | Plauen | 0 - 0 | 2 | |
27/04 - 19:00 | Auerbach | 4 - 0 | Halle | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 19:00 | Bischofswerdaer | 1 - 3 | Magdeburg II | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Freital | 0 - 2 | Einheit Rudolstadt | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | Halberstadt | 2 - 0 | Bautzen | 0 - 0 | 1 | |
GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein | ||||||
27/04 - 18:30 | Bordesholm | 1 - 2 | Neumunster | 0 - 0 | 2 | |
27/04 - 19:00 | Nordmark Satrup | 4 - 1 | SC Weiche-08 II | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | VfR Neumunster | 1 - 0 | Flensburg | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:30 | Preussen Reinfeld | 1 - 2 | Inter Turkspor Kiel | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 20:00 | Hohenwestedt | 1 - 1 | Lubeck II | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 23:00 | Oldenburger | 2 - 1 | Heider SV | 0 - 0 | 0.5/1 | |
GERMANY: Oberliga Hamburg | ||||||
27/04 - 19:00 | Turkiye Wilhelmsburg | 1 - 1 | TSV Buchholz 08 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:30 | Altona | 1 - 0 | HEBC Hamburg | 0 - 0 | 1/1.5 | |
GERMANY: Oberliga Bremen | ||||||
27/04 - 17:30 | BTS Neustadt | 2 - 3 | Woltmershausen | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 18:00 | Vatan Bremen | 2 - 2 | OSC Bremerhaven | 0 - 0 | 2 | |
27/04 - 19:00 | Brinkumer | 1 - 3 | Union 60 Bremen | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:30 | Aumund-Vegesack | 5 - 3 | Geestemunde | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Blockdiek | 2 - 0 | Komet Arsten | 0 - 0 | 0/0.5 | |
GERMANY: Oberliga Niedersachsen | ||||||
27/04 - 20:00 | Ramlingen-Ehlershausen | 1 - 1 | Schoningen | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Eintracht Celle | 4 - 1 | Arminia Hannover | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:15 | Bersenbruck | 4 - 1 | Heeslinger | 0 - 0 | 1 | |
GERMANY: Oberliga Hessen | ||||||
27/04 - 19:00 | Fernwald | 5 - 1 | VfB Marburg | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | Hanauer SC | 0 - 2 | Baunatal | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Alzenau | 1 - 1 | Hanau | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 20:00 | Erlensee | 3 - 0 | Hunfelder | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | TUS Dietkirchen | 2 - 1 | Stadtallendorf | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 20:00 | Viktoria Griesheim | 0 - 4 | Giessen | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 20:00 | Waldgirmes | 0 - 2 | Friedberg | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 20:00 | Weidenhausen | 2 - 1 | Eddersheim | 0 - 0 | 0/0.5 | |
GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar | ||||||
27/04 - 19:00 | Karbach | 1 - 1 | Worms | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 20:30 | Auersmacher | 0 - 4 | Cosmos Koblenz | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:30 | Baumholder | 2 - 1 | Morlautern | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:30 | Dudenhofen | 1 - 2 | Kaiserslautern II | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Arminia Ludwigshafen | 0 - 0 | Waldalgesheim | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 23:00 | Bitburg | 0 - 3 | Engers | 0 - 0 | 1.5 | |
GERMANY: Oberliga Bayern Nord | ||||||
27/04 - 19:30 | Coburg | 1 - 1 | Ingolstadt II | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 20:00 | Bayern Hof | 1 - 8 | Gebenbach | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | Donaustauf | 0 - 1 | ATSV | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 20:00 | Neumarkt | 2 - 1 | Cham | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Ammerthal | 2 - 0 | Wurzburger FV | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | Eltersdorf | 3 - 1 | Neudrossenfeld | 0 - 0 | 1 | |
GERMANY: Oberliga Bayern Süd | ||||||
27/04 - 19:00 | Dachau | 2 - 0 | Heimstetten | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Deisenhofen | 2 - 1 | Erlbach | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Kottern-St. Mang | 6 - 3 | Schwaben Augsburg | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Landsberg | 8 - 2 | Ismaning | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | Munich 1860 II | 2 - 2 | Rain/Lech | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 20:00 | Gundelfingen | 1 - 1 | Pipinsried | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:30 | Nordlingen | 1 - 1 | Sonthofen | 0 - 0 | 0.5/1 | |
GERMANY: Oberliga Baden-Württemberg | ||||||
27/04 - 19:00 | Backnang | 0 - 0 | Villingen | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 19:00 | Pforzheim | 2 - 1 | Normannia Gmund | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 20:30 | Bietigheim-Bissingen | 2 - 0 | Reutlingen | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:30 | Hollenbach | 0 - 0 | Ravensburg | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 20:30 | Mutschelbach | 5 - 0 | Offenburger | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 20:30 | Oberachern | 0 - 1 | FC Holzhausen | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 20:30 | VfR Mannheim | 1 - 1 | Nottingen | 0 - 0 | 1 | |
GERMANY: Oberliga Niederrhein | ||||||
27/04 - 23:00 | Schonnebeck | 6 - 0 | Germania Ratingen | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | Uerdingen | 1 - 0 | Frintrop | 0 - 0 | 1.5/2 | |
GERMANY: Junioren Bundesliga North | ||||||
27/04 - 16:00 | ฮันโนเวอร์ 96 U19 | 2 - 2 | Dresden U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 16:00 | Jena U19 | 3 - 6 | St. Pauli U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:00 | ไลป์ซิก U19 | 1 - 3 | Hertha U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:30 | โวล์ฟสบวร์ก U19 | 6 - 0 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 20:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน U19 | 3 - 1 | Braunschweig U19 | 0 - 0 | 0 | |
GERMANY: Junioren Bundesliga South | ||||||
27/04 - 16:00 | เอาก์สบวร์ก U19 | 1 - 6 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ U19 | 0 - 0 | 2.5 | |
27/04 - 16:00 | Heidenheim U19 | 5 - 2 | แฟร้งค์เฟิร์ต U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:00 | Furth U19 | 0 - 3 | บาเยิร์น มิวนิค U19 | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 18:00 | สตุ๊ตการ์ต U19 | 4 - 0 | Munich 1860 U19 | 0 - 0 | 1/1.5 | |
GERMANY: Junioren Bundesliga West | ||||||
27/04 - 18:00 | Alemannia Aachen U19 | 3 - 1 | Wuppertal U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
GHANA: Premier League | ||||||
27/04 - 22:00 | Aduana | 1 - 2 | Karela | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Bechem United | 1 - 1 | Heart of Lions | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Medeama | 1 - 1 | Asante Kotoko | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Nations FC | 0 - 0 | Bibiani Gold Stars | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Samartex | 1 - 0 | Great Olympics | 0 - 0 | 0 | |
GHANA: Division One League | ||||||
27/04 - 22:00 | Maana | 1 - 2 | Steadfast | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Techiman Heroes | 1 - 0 | Tamale City | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | VC Warriors | 2 - 0 | Wa Power | 0 - 0 | 0 | |
GIBRALTAR: National League - Championship Group | ||||||
28/04 - 00:30 | ลินคอล์น เรด อิมป์ส | 4 - 0 | Europa Point | 0 - 0 | 0 | |
GREECE: Super League - Relegation Group | ||||||
28/04 - 00:00 | Asteras Tripolis | 1 - 1 | OFI Crete | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 00:00 | Kifisia | 2 - 3 | Giannina | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/04 - 00:00 | Panetolikos | 1 - 0 | Atromitos | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 00:00 | Volos | 1 - 0 | Panserraikos | 0 - 0 | 1 | |
GREECE: Super League 2 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 20:00 | AEL Larissa | 3 - 0 | AEK Athens FC B | 0 - 0 | 0 | |
GREECE: Super League 2 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 20:00 | Diagoras | 0 - 0 | Panathinaikos B | 0 - 0 | 0 | |
GREECE: Gamma Ethniki - Group 1 | ||||||
27/04 - 20:00 | Apollon Paralimniou | 1 - 3 | Panthrakikos | 0 - 0 | 0 | |
GREECE: Gamma Ethniki - Group 3 | ||||||
27/04 - 19:00 | Thyella D. | 3 - 0 | Rodos | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Korinthos | 2 - 2 | Pyliou | 0 - 0 | 0 | |
GREECE: Gamma Ethniki - Group 4 | ||||||
27/04 - 20:00 | Aris Petroupolis | 2 - 1 | AO Ilisiakos | 0 - 0 | 0 | |
GREECE: Division A Women | ||||||
27/04 - 17:45 | Panathinaikos W | 1 - 1 | PAOK W | 0 - 0 | 0 | |
GRENADA: Premier Division | ||||||
28/04 - 05:00 | Paradise | - | Fontenoy | 0 | ||
GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura - Play Offs | ||||||
28/04 - 01:00 | Coban Imperial | 0 - 2 | Comunicaciones | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 04:00 | Deportivo Mixco | 2 - 1 | Deportivo Achuapa | 0 - 0 | 0.5/1 | |
GUINEA: Ligue 1 | ||||||
27/04 - 23:00 | Horoya | 2 - 0 | Flamme Olympique | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Renaissance | 0 - 1 | Kaloum Star | 0 - 0 | 0 | |
HAITI: Championnat National - Serie de Ouverture | ||||||
28/04 - 04:00 | Cosmopolites | 0 - 0 | Rivartibonitienne | 0 - 0 | 0 | |
HONG KONG: Premier League | ||||||
27/04 - 14:00 | Southern District | 0 - 1 | Lee Man Warriors | 0 - 0 | 1 | |
HUNGARY: OTP Bank Liga | ||||||
27/04 - 19:30 | Paks | 2 - 1 | Mezokovesd-Zsory | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 22:00 | DVTK | 0 - 0 | Kecskemeti TE | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 00:30 | Debrecen | 1 - 0 | Ujpest | 0 - 0 | 0.5/1 | |
HUNGARY: NB I Women | ||||||
27/04 - 21:00 | Haladas W | 2 - 2 | Szekszardi W | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 22:00 | Soroksar W | 4 - 1 | Fehervar FC W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Szent Mihaly W | 0 - 1 | DVTK W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ICELAND: Besta deild Women | ||||||
27/04 - 21:00 | Keflavik W | 2 - 3 | Stjarnan W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Throttur W | 1 - 2 | Valur W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 23:15 | Hafnarfjordur W | 0 - 4 | Thor/KA W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:15 | Tindastoll W | 0 - 3 | Breidablik W | 0 - 0 | 2 | |
27/04 - 23:15 | Vikingur Reykjavik W | 2 - 2 | Fylkir W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
INDIA: I-League 2 | ||||||
27/04 - 18:00 | Bengaluru Utd | 0 - 1 | SC Bengaluru | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | Dempo | 3 - 1 | Sudeva Delhi | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | Kenkre | 0 - 1 | Maharashtra Oranje | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | SC Goa | 1 - 2 | United SC | 0 - 0 | 0 | |
IRAQ: Stars League | ||||||
27/04 - 22:00 | Naft Al-Basra | 0 - 1 | Al Najaf | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Newroz | 0 - 0 | Naft Al-Basra | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:15 | Baghdad | 0 - 0 | Al-Hudod | 0 - 0 | 0 | |
IRELAND: Division 1 | ||||||
28/04 - 01:30 | Longford | 1 - 2 | Wexford | 0 - 0 | 0.5/1 | |
IRELAND: National League Women | ||||||
27/04 - 21:00 | Bohemians WFC W | 2 - 1 | Treaty Utd W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Peamount W | 0 - 0 | Galway United W | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Wexford W | 0 - 1 | Shelbourne W | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Sligo Rovers W | 0 - 1 | Cork City W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:30 | Athlone WFC W | 3 - 0 | DLR Waves W | 0 - 0 | 1.5 | |
ISRAEL: Ligat ha'Al - Championship Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Maccabi Bnei Raina | 2 - 3 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0 - 0 | 1/1.5 | |
ISRAEL: Ligat ha'Al - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:30 | Hapoel Jerusalem | 2 - 1 | Hapoel Hadera | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Maccabi Petah Tikva | 0 - 2 | Netanya | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 00:00 | Hapoel Tel Aviv | 1 - 5 | Beitar Jerusalem | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 00:00 | SC Ashdod | 1 - 0 | Hapoel Petah Tikva | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ITALY: Serie B | ||||||
27/04 - 19:00 | เบรสชา | 0 - 0 | สเปเซีย | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Modena | 1 - 0 | Sudtirol | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 19:00 | ปาร์มา | 4 - 0 | Lecco | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 19:00 | Ternana | 0 - 1 | Ascoli | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:15 | Cittadella | 1 - 1 | FeralpiSalo | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 21:15 | Cosenza | 4 - 1 | Bari | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:15 | Palermo | 1 - 2 | Reggiana | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 21:15 | ซามพ์โดเรีย | 1 - 1 | Como | 0 - 0 | 0 | |
ITALY: Serie C - Group C | ||||||
27/04 - 23:30 | Audace Cerignola | 3 - 0 | Giugliano | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 23:30 | Avellino | 1 - 0 | โครโตเน่ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 23:30 | Brindisi | 1 - 2 | Turris | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 23:30 | Casertana | 5 - 2 | Sorrento | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:30 | Catania | 1 - 0 | เบเนเวนโต้ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:30 | Juve Stabia | 3 - 2 | Picerno | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 23:30 | Latina | 1 - 2 | Taranto | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:30 | Monopoli | 2 - 1 | ACR Messina | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 23:30 | Monterosi | 1 - 0 | Foggia | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:30 | Potenza | 0 - 0 | Virtus Francavilla | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ITALY: Serie D - Group G | ||||||
27/04 - 20:00 | Latte Dolce | 2 - 2 | Nuova Florida | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ITALY: Primavera 1 | ||||||
27/04 - 16:00 | ลาซิโอ U19 | 1 - 3 | อตาลันต้า U19 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | เอซี มิลาน U19 | 1 - 2 | มอนซา U19 | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 20:00 | ซัสเซาโล่ U19 | 3 - 2 | โบโลญญ่า U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 20:00 | เวโรน่า U19 | 1 - 3 | เจนัว U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ITALY: Primavera 2 | ||||||
27/04 - 16:00 | โครโตเน่ U19 | 1 - 2 | สเปเซีย U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 16:00 | Entella U19 | 0 - 0 | Cosenza U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 16:00 | Padova U19 | 6 - 4 | Como U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 16:00 | Pisa U19 | 1 - 0 | Monopoli U19 | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 20:00 | เบเนเวนโต้ U19 | 1 - 1 | นาโปลี U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | เบรสชา U19 | 2 - 0 | Reggiana U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | เครโมเนเซ U19 | 1 - 0 | Sudtirol U19 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Palermo U19 | 2 - 4 | Cesena U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 20:00 | ปาร์มา U19 | 2 - 1 | สปาล U19 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Renate U19 | 1 - 3 | Alessandria U19 | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 20:00 | ซาแลร์นิตาน่า U19 | 2 - 2 | Perugia U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | อูดิเนเซ่ U19 | 1 - 1 | AlbinoLeffe U19 | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 20:00 | เวเนเซีย U19 | 4 - 1 | Cittadella U19 | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 20:00 | Vicenza U19 | 2 - 0 | FeralpiSalo U19 | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 20:30 | Ternana U19 | 2 - 4 | Pescara U19 | 0 - 0 | 0 | |
ITALY: Serie A Women - Championship Group | ||||||
27/04 - 23:00 | Fiorentina W | 4 - 4 | Sassuolo W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ITALY: Serie A Women - Relegation Group | ||||||
27/04 - 17:30 | Sampdoria W | 2 - 2 | Pomigliano W | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 19:30 | Napoli W | 1 - 1 | Como W | 0 - 0 | 0 | |
ITALY: Serie B Women | ||||||
27/04 - 20:00 | San Marino Academy W | 2 - 1 | Freedom W | 0 - 0 | 0 | |
IVORY COAST: Ligue 1 | ||||||
27/04 - 22:30 | Lys Sassandra | 2 - 0 | AS Denguele | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:30 | Racing d'Abidjan | 0 - 2 | Academie de FAD | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:30 | Sporting Gagnoa | 1 - 0 | ASI d'Abengourou | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Zoman | 0 - 0 | Mouna | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:45 | Stade d'Abidjan | 0 - 4 | Bouake | 0 - 0 | 0/0.5 | |
JAPAN: J1 League | ||||||
27/04 - 11:00 | คอนซาโดเล ซัปโปโร | 3 - 3 | โชนัน เบลล์มาเร่ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1 - 3 | เอฟซี โตเกียว | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 12:00 | จูบิโล อิวาตะ | 2 - 0 | มาชิดา เซลเวีย | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 12:00 | วิสเซล โคเบะ | 0 - 1 | เกียวโต แซงก้า | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 13:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 2 - 2 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 12:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 2 - 2 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 12:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0 - 0 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
JAPAN: J2 League | ||||||
27/04 - 12:00 | เธสปา คูซัทสึ | 1 - 2 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 12:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 2 - 3 | Fujieda MYFC | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 12:00 | เวกัลตา เซนได | 0 - 2 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 12:55 | เอฮิเมะเอฟซี | 2 - 1 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 11:00 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 1 - 2 | โออิตะ ตรินิต้า | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 11:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 0 - 1 | ชิมิสุ เอสพัลส์ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 12:00 | Blaublitz | 0 - 2 | โยโกฮามา | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 12:00 | Kagoshima Utd | 0 - 1 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 12:00 | Tochigi SC | 0 - 1 | Iwaki | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 12:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 2 - 1 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
JAPAN: J3 League | ||||||
27/04 - 11:00 | Imabari | 1 - 4 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 11:00 | Nagano | 3 - 2 | Giravanz Kitakyushu | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 12:00 | Tegevajaro Miyazaki | 1 - 1 | Sagamihara | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 12:00 | YSCC | 1 - 1 | Nara Club | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 11:00 | Gainare Tottori | 2 - 1 | Ryukyu | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 12:00 | Fukushima Utd | 9 - 0 | Grulla Morioka | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 12:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 1 - 1 | Vanraure | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 12:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 0 - 0 | เอฟซี กิฟู | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 12:00 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 3 - 1 | Toyama | 0 - 0 | 0/0.5 | |
JAPAN: WE League Women | ||||||
27/04 - 12:00 | Beleza W | 7 - 0 | Omiya Ardija W | 0 - 0 | 2 | |
27/04 - 12:00 | Urawa W | 2 - 0 | Sanfrecce Hiroshima W | 0 - 0 | 1.5 | |
28/04 - 11:00 | Albirex Niigata W | 2 - 1 | JEF United W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 12:00 | Parceiro Nagano W | 1 - 1 | Saitama W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
JAPAN: Nadeshiko League Women | ||||||
28/04 - 11:00 | Gunma W | 2 - 2 | FC Takatsuki Speranza W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 11:00 | Kunoichi W | 0 - 3 | Yokohama FC Seagulls W | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 11:00 | Nittaidai W | 1 - 2 | NGU Nagoya W | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 12:00 | Setagaya Sfida FC W | 2 - 2 | Orca Kamogawa W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
JORDAN: Premier League | ||||||
27/04 - 22:00 | Al-Faisaly Amman | 5 - 0 | Al Ahli | 0 - 0 | 1.5/2 | |
28/04 - 00:45 | Al Hussein | 3 - 0 | Aqaba | 0 - 0 | 2 | |
KAZAKHSTAN: Premier League | ||||||
27/04 - 16:00 | Tobol | 1 - 1 | Zhenis | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 18:30 | Atyrau | 2 - 0 | Kyzylzhar | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:30 | Turan | 0 - 2 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Kaisar Kyzylorda | 1 - 0 | Kairat Almaty | 0 - 0 | 0/0.5 | |
KENYA: Super League | ||||||
27/04 - 15:00 | Nairobi United | 2 - 0 | Kajiado | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 17:00 | Gusii | 1 - 2 | Rainbow | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Kisumu All-Stars | 0 - 0 | Assad | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Mombasa Elite | 0 - 0 | MCF | 0 - 0 | 0 | |
KENYA: FKF Cup | ||||||
27/04 - 16:00 | KCB | 1 - 0 | Kakamega Homeboyz | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Police FC | 4 - 0 | Sofapaka | 0 - 0 | 1 | |
KOSOVO: Superliga | ||||||
27/04 - 20:00 | Feronikeli | 2 - 1 | Malisheva | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Fushe Kosova | 0 - 2 | Liria | 0 - 0 | 0 | |
KUWAIT: Premier League - Championship Group | ||||||
27/04 - 21:30 | Al-Fahaheel | 0 - 2 | Al Arabi | 0 - 0 | 1 | |
28/04 - 00:15 | Al Kuwait | 2 - 0 | Al Qadisiya | 0 - 0 | 0/0.5 | |
LATVIA: Virsliga | ||||||
27/04 - 20:00 | Tukums 2000 | 1 - 2 | Valmiera | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 23:00 | Riga FC | 1 - 2 | RFS | 0 - 0 | 0 | |
LATVIA: 1. Liga | ||||||
27/04 - 19:00 | JFK Ventspils | 2 - 2 | AFA Olaine | 0 - 0 | 0/0.5 | |
LATVIA: 1. Liga Women | ||||||
27/04 - 17:00 | Riga FC W | 2 - 0 | Metta W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | FK Olaine W | 1 - 4 | FK Liepaja W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | Rigas W | 2 - 2 | Auda W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | SFK Riga W | 0 - 0 | Iecava W | 0 - 0 | 0 | |
LEBANON: Premier League - Losers stage | ||||||
27/04 - 20:00 | Al Ghazieh | 1 - 2 | Al Sahel | 0 - 0 | 1 | |
LEBANON: Premier League - Winners stage | ||||||
27/04 - 20:00 | Bourj FC | 2 - 1 | Al Ansar | 0 - 0 | 0 | |
LESOTHO: Premier League | ||||||
27/04 - 18:00 | Liphakoe | 1 - 1 | Machokha | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | CCX | 0 - 3 | LMPS | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Defence Force | 2 - 0 | Naughty Boys | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Likila | 0 - 1 | Lijabatho | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Lioli | 0 - 0 | Linare | 0 - 0 | 0 | |
LITHUANIA: A Lyga | ||||||
27/04 - 19:00 | Dziugas Telsiai | 2 - 0 | Transinvest | 0 - 0 | 0 | |
LITHUANIA: I Lyga | ||||||
27/04 - 18:00 | Tauras Taurage | 2 - 1 | Atmosfera | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 20:00 | Riteriai | 3 - 0 | Siauliai 2 | 0 - 0 | 2.5 | |
MACAO: Elite League | ||||||
27/04 - 18:00 | Hang Sai | 2 - 2 | University of Macau | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | Tak Chun Ka I | 1 - 2 | Cheng Fung | 0 - 0 | 4.5 | |
MALAWI: Super League | ||||||
27/04 - 19:30 | Big Bullets | 2 - 1 | Baka City | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:30 | Creck Sporting | 1 - 2 | Mzuzu City | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:30 | Silver Strikers | 5 - 1 | MAFCO | 0 - 0 | 1/1.5 | |
MALTA: Premier League | ||||||
27/04 - 19:00 | Gudja | 0 - 6 | Sliema | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Floriana | 0 - 5 | Hamrun | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:15 | Hibernians | 0 - 2 | Marsaxlokk | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MALTA: Challenge League - Promotion Group | ||||||
27/04 - 19:00 | Melita | 5 - 1 | Pieta | 0 - 0 | 0 | |
MAURITANIA: Ligue 1 | ||||||
27/04 - 23:30 | Kaedi | 3 - 2 | Chemal | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Garde Nationale | 1 - 0 | ASAC Concorde | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 02:50 | Gendrim | 2 - 5 | Inter Nouakchott | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MEXICO: Liga MX - Clausura | ||||||
28/04 - 06:06 | Juarez | 1 - 1 | Club Leon | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 08:00 | Toluca | 0 - 1 | Cruz Azul | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 08:00 | U.A.N.L.- Tigres | 4 - 1 | Club Tijuana | 0 - 0 | 1 | |
28/04 - 08:10 | Pachuca | 1 - 1 | Mazatlan FC | 0 - 0 | 1 | |
28/04 - 10:10 | Atlas | 0 - 1 | Guadalajara Chivas | 0 - 0 | 0.5 | |
MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura - Play Offs | ||||||
28/04 - 06:00 | Venados | 2 - 3 | Atletico La Paz | 0 - 0 | 1 | |
28/04 - 08:05 | Tapatio | 2 - 0 | Celaya | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MEXICO: Liga Premier Serie A | ||||||
28/04 - 00:00 | Leones Negros 2 | 4 - 1 | Saltillo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:00 | San Juan de Aragon | 1 - 3 | Inter Playa Del Carmen | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 04:30 | Tritones Vallarta | 1 - 1 | Calor De San Pedro | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 05:00 | Colima FC | 0 - 6 | Apodaca | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 05:00 | Halcones de Zapopan | 2 - 0 | Pioneros | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 06:00 | Cafetaleros | 0 - 1 | Aguacateros de Periban | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 06:00 | Escorpiones | 0 - 0 | Petroleros Salamanca | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 06:00 | Mexicali | 2 - 0 | Alacranes de Durango | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 06:00 | UA Zacatecas | 0 - 1 | Los Cabos | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 07:00 | Lobos ULMX | 2 - 1 | Canamy | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 08:00 | Porto Palmeiras | 2 - 0 | Inter de Queretaro | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 09:00 | Tampico Madero | 2 - 0 | Deportiva Venados | 0 - 0 | 0.5/1 | |
MEXICO: Liga Premier Serie B - Play Offs | ||||||
28/04 - 05:00 | Artesanos Metepec | 2 - 0 | Chilpancingo | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/04 - 05:00 | CDM | 1 - 1 | Santiago | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 05:00 | Uruapan | 4 - 0 | Pachuca 2 | 0 - 0 | 1.5 | |
MEXICO: Liga MX U23 - Clausura | ||||||
27/04 - 22:00 | Atlas U23 | 2 - 0 | Guadalajara Chivas U23 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Juarez U23 | 0 - 1 | Club Leon U23 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Toluca U23 | 0 - 1 | Cruz Azul U23 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | U.A.N.L.- Tigres U23 | 2 - 0 | Club Tijuana U23 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:30 | Pachuca U23 | 5 - 1 | Mazatlan FC U23 | 0 - 0 | 0 | |
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | ||||||
27/04 - 22:00 | Milsami | 3 - 0 | Balti | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 00:00 | Zimbru Chisinau | 2 - 0 | Dacia Buiucani | 0 - 0 | 2 | |
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | ||||||
27/04 - 20:00 | Floresti | 1 - 1 | Univer-Oguzsport | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Saxan Gagauz Yeri | 1 - 3 | Sparta Selemet | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Victoria | 5 - 1 | Drochia | 0 - 0 | 1.5 | |
MONGOLIA: Premier League | ||||||
27/04 - 15:15 | Khangarid | 4 - 1 | Brera Ilch | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:15 | Khoromkhon | 2 - 1 | Tuv Azarganuud | 0 - 0 | 0 | |
MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga | ||||||
27/04 - 23:00 | Buducnost | 2 - 2 | Sutjeska | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 23:00 | Jedinstvo | 1 - 1 | Arsenal Tivat | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | Mladost DG | 1 - 0 | Rudar | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | Petrovac | 2 - 1 | Jezero | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 00:00 | Mornar Bar | 1 - 1 | Decic | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MOROCCO: Botola Pro | ||||||
27/04 - 23:00 | Chabab Mohammedia | 0 - 2 | Union Touarga | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Hassania Agadir | 2 - 1 | FAR Rabat | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/04 - 03:00 | Olympique de Safi | 1 - 1 | IR Tanger | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MOROCCO: Botola 2 | ||||||
27/04 - 23:00 | Difaa El Jadidi | 1 - 0 | USM Oujda | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Meknes | 3 - 2 | Olympique Khouribga | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | RAC Casablanca | 0 - 1 | Kawkab Marrakech | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Stade Marocain | 2 - 1 | Raja Beni Mellal | 0 - 0 | 0/0.5 | |
MOZAMBIQUE: Mocambola | ||||||
27/04 - 20:00 | Black Bulls | 3 - 0 | Baia de Pemba | 0 - 0 | 1/1.5 | |
MYANMAR: MNL League Cup | ||||||
27/04 - 16:30 | Dagon | 1 - 1 | Dagon Port | 0 - 0 | 2.5 | |
27/04 - 16:30 | Silver Stars | 0 - 6 | Hantharwady Utd | 0 - 0 | 0 | |
NAMIBIA: Premiership | ||||||
27/04 - 18:30 | Tigers | 2 - 1 | Civics | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Blue Waters | 2 - 2 | Okahandja | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Julinho Sporting | 0 - 0 | Okakarara | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Khomas Nampol | 5 - 4 | Young Brazilians | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Mighty Gunners | 1 - 1 | Eeshoke | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Ongos | 2 - 0 | Young Africans | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Orlando Pirates | 0 - 2 | African Stars | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | UNAM | 2 - 0 | Life Fighters | 0 - 0 | 0 | |
NICARAGUA: Liga Primera - Clausura | ||||||
28/04 - 08:00 | Managua FC | 5 - 1 | Masachapa | 0 - 0 | 0 | |
NIGERIA: NPFL | ||||||
27/04 - 22:00 | Bendel | 1 - 0 | Heartland | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 22:00 | Doma United | 0 - 0 | Kwara | 0 - 0 | 0.5/1 | |
NIGERIA: NNL | ||||||
27/04 - 19:00 | Inter Lagos | 2 - 1 | Giant Brillars | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Abia Comets | 1 - 0 | Madiba | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | ABS | 0 - 2 | Nigeria Airforce FC | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Coal City | 1 - 0 | Beyond Limits FC | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Edel | 2 - 0 | Dakkada FC | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | EFCC | 2 - 4 | Wikki Tourist | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Mighty Jets | 1 - 1 | Yobe Stars | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Zamfara United | 1 - 1 | Nasarawa | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Tradesafe | 2 - 4 | Ijebu | 0 - 0 | 0 | |
NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership - Championship Group | ||||||
27/04 - 23:30 | Glentoran | 4 - 0 | Crusaders | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 23:30 | Larne | 5 - 0 | Coleraine | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 23:30 | Linfield | 1 - 1 | Cliftonville | 0 - 0 | 1/1.5 | |
NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership - Relegation Group | ||||||
27/04 - 23:30 | Dungannon | 3 - 0 | Ballymena | 0 - 0 | 2/2.5 | |
27/04 - 23:30 | Glenavon | 1 - 2 | Carrick Rangers | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:30 | Newry City | 1 - 4 | Loughgall | 0 - 0 | 0.5/1 | |
NORTH MACEDONIA: 2. MFL | ||||||
27/04 - 21:00 | Bashkimi | 0 - 0 | FK Skopje | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Belasica | 2 - 0 | Kozuf Gevgelija | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Besa 1976 | 0 - 0 | Pelister | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Novaci | 0 - 1 | Detonit Plackovica | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Ohrid | 1 - 1 | Sasa | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Osogovo | 2 - 1 | Karaorman | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Pobeda | 1 - 1 | Vardar Negotino | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Teteks | 4 - 6 | Arsimi | 0 - 0 | 0 | |
NORWAY: Eliteserien | ||||||
27/04 - 23:00 | โรเซนบอร์ก | 1 - 3 | โบโด กลิมท์ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
NORWAY: OBOS-ligaen | ||||||
27/04 - 21:00 | Aalesund | 1 - 4 | Raufoss | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 21:00 | Asane | 2 - 2 | Stabaek | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Bryne | 1 - 0 | Sogndal | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 21:00 | Kongsvinger | 3 - 0 | Start | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Moss | 1 - 2 | Egersund | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Sandnes | 2 - 2 | Levanger | 0 - 0 | 0/0.5 | |
NORWAY: Division 2 - Group 1 | ||||||
27/04 - 22:00 | Sotra | 0 - 2 | Jerv | 0 - 0 | 0/0.5 | |
NORWAY: Division 2 - Group 2 | ||||||
27/04 - 19:00 | Eidsvold TF | 2 - 0 | SK Gjovik-Lyn | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 19:00 | Strommen | 2 - 3 | Kjelsas | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Ull/Kisa | 1 - 1 | Grorud | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | Follo | 0 - 1 | Skeid | 0 - 0 | 0.5/1 | |
NORWAY: Division 3 - Group 1 | ||||||
27/04 - 19:00 | Ardal | 4 - 1 | Froya | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Askoy | 2 - 2 | Sandviken | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Fana | 1 - 0 | Djerv 1919 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Stord | 1 - 0 | Loddefjord | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Floro | 0 - 2 | OS TF | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Haugesund 2 | 1 - 3 | Bjarg | 0 - 0 | 0 | |
NORWAY: Division 3 - Group 2 | ||||||
27/04 - 19:00 | Pors | 5 - 1 | Vigor | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Staal Jorpeland | 4 - 3 | Mandalskameratene | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Vindbjart | 0 - 0 | Fram | 0 - 0 | 0/0.5 | |
NORWAY: Division 3 - Group 3 | ||||||
27/04 - 19:00 | Flint | 0 - 1 | Assiden | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | Gamle Oslo | 2 - 3 | Baerum Sportsklubb | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 20:00 | Askollen | 3 - 2 | Ullern | 0 - 0 | 0/0.5 | |
NORWAY: Division 3 - Group 4 | ||||||
27/04 - 20:00 | Orkla | 1 - 0 | Tiller | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Rana FK | 2 - 1 | Nardo | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Trygg/Lade | 0 - 0 | Melhus | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 20:00 | Verdal | 1 - 0 | Byasen | 0 - 0 | 1.5 | |
NORWAY: Division 3 - Group 5 | ||||||
27/04 - 19:00 | Bjorkelangen | 1 - 1 | Skedsmo | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Gjellerasen | 3 - 3 | Ready | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Spjelkavik | 1 - 1 | Skjetten | 0 - 0 | 0 | |
NORWAY: Division 3 - Group 6 | ||||||
27/04 - 18:00 | Skjervoy | 3 - 1 | Harstad | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:30 | Bodo/Glimt 2 | 3 - 0 | Sprint-Jeloy | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Fredrikstad 2 | 0 - 0 | Fyllingsdalen | 0 - 0 | 0 | |
NORWAY: Toppserien Women | ||||||
27/04 - 19:00 | Kolbotn W | 4 - 1 | Arna-Bjornar W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | LSK Kvinner W | 3 - 1 | Asane W | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 19:00 | Rosenborg W | 1 - 0 | Roa W | 0 - 0 | 2 | |
27/04 - 19:00 | Stabaek W | 0 - 1 | Brann W | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:45 | Valerenga W | 3 - 1 | Lyn W | 0 - 0 | 2 | |
NORWAY: Division 1 Women | ||||||
27/04 - 17:00 | Avaldsnes W | 0 - 1 | Odd W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | Bodo/Glimt W | 3 - 0 | Honefoss W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Ovrevoll Hosle W | 0 - 0 | Kil/Hemne W | 0 - 0 | 0 | |
OMAN: Professional League | ||||||
27/04 - 20:55 | Al Nahda | 1 - 0 | Bahla | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:05 | Al-Rustaq | 0 - 0 | Oman Club | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:15 | Al Seeb | 0 - 0 | Sohar | 0 - 0 | 1/1.5 | |
PANAMA: LPF - Apertura | ||||||
28/04 - 04:00 | Arabe Unido | 1 - 1 | Miguelito | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 04:00 | Herrera | 4 - 3 | Veraguas | 0 - 0 | 1 | |
28/04 - 04:00 | Independiente | 2 - 1 | Deportivo Universitario | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 04:00 | UMECIT | 1 - 0 | San Francisco | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 08:00 | Potros del Este | 1 - 0 | Plaza Amador | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 08:00 | Tauro | 0 - 0 | Alianza | 0 - 0 | 0/0.5 | |
PARAGUAY: Primera Division - Apertura | ||||||
28/04 - 07:00 | Sp. Luqueno | 1 - 2 | Tacuary | 0 - 0 | 0.5/1 | |
PARAGUAY: Division Intermedia | ||||||
27/04 - 21:00 | 12 de Junio | 1 - 1 | San Lorenzo | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Pastoreo | 1 - 0 | Colegiales | 0 - 0 | 0 | |
PERU: Liga 1 - Apertura | ||||||
28/04 - 01:00 | Sport Boys | 0 - 0 | Union Comercio | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 03:00 | Cajamarca | 3 - 2 | Grau | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 05:30 | Cusco | 2 - 0 | Cienciano | 0 - 0 | 0/0.5 | |
PERU: Liga 2 | ||||||
28/04 - 03:00 | ADA Jaen | 0 - 0 | San Marcos | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 03:00 | Ayacucho | 0 - 0 | AD Cantolao | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 03:00 | Binacional | 0 - 0 | Moquegua | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 03:00 | Llacuabamba | 0 - 0 | Juan Pablo II | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 03:00 | Santos | 0 - 0 | Comerciantes | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 03:00 | U. San Martin | 0 - 0 | Deportivo Coopsol | 0 - 0 | 0 | |
PERU: Liga Women | ||||||
27/04 - 22:30 | Biavo W | 1 - 9 | U. de Deportes W | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Alianza Lima W | 9 - 1 | Killas W | 0 - 0 | 4.5/5 | |
PHILIPPINES: PFL | ||||||
27/04 - 14:00 | Loyola | 5 - 1 | Don Bosco Garelli | 0 - 0 | 2.5/3 | |
27/04 - 16:00 | Cebu FC | 10 - 0 | Maharlika | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 17:15 | Taguig | 0 - 0 | Kaya | 0 - 0 | 2 | |
27/04 - 20:00 | Mendiola FC 1991 | 2 - 3 | Manila Digger | 0 - 0 | 0/0.5 | |
POLAND: Ekstraklasa | ||||||
27/04 - 20:00 | Gornik Zabrze | 4 - 1 | LKS Lodz | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 22:30 | Slask Wroclaw | 2 - 3 | Ruch Chorzow | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 01:00 | Widzew Lodz | 0 - 1 | Rakow | 0 - 0 | 0.5 | |
POLAND: Division 1 | ||||||
27/04 - 22:30 | S. Rzeszow | 4 - 2 | Lechia Gdansk | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 01:00 | Tychy | 2 - 0 | Zaglebie Sosnowiec | 0 - 0 | 1 | |
POLAND: Division 2 | ||||||
27/04 - 19:00 | Hutnik Krakow | 4 - 1 | Polonia Bytom | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | GKS Jastrzebie | 1 - 0 | Zaglebie II | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | KKS Kalisz | 0 - 1 | Olimpia Elblag | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Wisla Pulawy | 1 - 0 | Skra | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 00:45 | S. Wola | 1 - 1 | Kotwica Kolobrzeg | 0 - 0 | 0 | |
POLAND: III Liga - Group I | ||||||
27/04 - 17:00 | Concordia Elblag | 2 - 1 | Swit Mazowiecki | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 17:00 | Legia II | 4 - 3 | Grodzisk M. | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Jagiellonia II | 2 - 0 | Warta Sieradz | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 19:00 | Zambrow | 0 - 1 | LKS Lomza | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Legionowo | 4 - 0 | Wikielec | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Mlawa | 2 - 1 | T. Mazowiecki | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Bron Radom | 2 - 1 | Pilica Bialobrzegi | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | GKS Belchatow | 1 - 1 | Sulejowek | 0 - 0 | 1/1.5 | |
POLAND: III Liga - Group II | ||||||
27/04 - 17:00 | Cartusia Kartuzy | 1 - 2 | Gedania Gdansk | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | Unia Swarzedz | 3 - 2 | Notec Czarnkow | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | Nowe Skalmierzyce | 3 - 0 | Vineta W. | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Solec Kujawski | 0 - 2 | Elana Torun | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 19:00 | Starogard Gdanski | 2 - 4 | Sroda | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Blekitni Stargard | 5 - 0 | Kleczew | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Swinoujscie | 1 - 4 | Luzino | 0 - 0 | 0.5/1 | |
POLAND: III Liga - Group III | ||||||
27/04 - 17:00 | Bytom Odrzanski | 2 - 2 | Zielona Gora | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:00 | Goczalkowice Zdroj | 1 - 2 | Stilon Gorzow | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:00 | Warta Gorzow | 2 - 1 | Rakow II | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | Polkowice | 4 - 0 | Kluczbork | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Starowice Dolne | 0 - 1 | Jelenia Gora | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Gwarek Tarnowskie Gory | 1 - 1 | Slask Wroclaw II | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 22:00 | Unia Turza Slaska | 2 - 1 | Bielsko-Biala | 0 - 0 | 0/0.5 | |
POLAND: III Liga - Group IV | ||||||
27/04 - 20:00 | Garbarnia | 2 - 1 | Wislanie Jaskowice | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:30 | Ostrowiec Swietokrzyski | 1 - 2 | Podhale Nowy Targ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:30 | Chelmianka Chelm | 6 - 0 | Karpaty Krosno | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 22:00 | Avia Swidnik | 0 - 0 | Star Starachowice | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Orleta Radzyn | 0 - 1 | Swidniczanka Swidnik | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Unia Tarnow | 0 - 5 | KS Wieczysta Krakow | 0 - 0 | 1.5/2 | |
28/04 - 00:57 | Biala Podlaska | 1 - 4 | Siarka Tarnobrzeg | 0 - 0 | 0/0.5 | |
POLAND: Central Youth League | ||||||
27/04 - 16:00 | Odra Opole U19 | 2 - 0 | Gornik Zabrze U19 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 17:00 | Cracovia U19 | 2 - 6 | ลีเกีย วอร์ซอว์ U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 17:00 | Polonia W. U19 | 1 - 2 | Jagiellonia U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 18:00 | เลช พอซนาน U19 | 1 - 1 | Pogon Szczecin U19 | 0 - 0 | 0 | |
POLAND: Ekstraliga Women | ||||||
27/04 - 16:00 | UJ Krakow W | 2 - 2 | Slask Wroclaw W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 17:00 | Medyk Konin W | 3 - 1 | Stomilanki Olsztyn W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 17:00 | Tczew W | 0 - 7 | Czarni Sosnowiec W | 0 - 0 | 1.5/2 | |
PORTUGAL: Liga Portugal | ||||||
27/04 - 21:30 | Casa Pia | 3 - 1 | Chaves | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 21:30 | Vizela | 1 - 1 | Rio Ave | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | เบนฟิก้า | 3 - 1 | บราก้า | 0 - 0 | 1 | |
28/04 - 02:30 | Vitoria Guimaraes | 1 - 0 | Boavista | 0 - 0 | 0.5/1 | |
PORTUGAL: Liga Portugal 2 | ||||||
27/04 - 17:00 | Mafra | 3 - 3 | Oliveirense | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | Maritimo | 3 - 2 | Feirense | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 21:30 | Leixoes | 1 - 3 | Vilaverdense | 0 - 0 | 0.5/1 | |
PORTUGAL: Liga 3 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | AD Fafe | 2 - 3 | Trofense | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Sanjoanense | 1 - 1 | SC Vianense | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 02:30 | Anadia | 1 - 0 | Canelas 2010 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Promotion Group | ||||||
27/04 - 18:00 | SC Lusitania | 3 - 1 | Santarem | 0 - 0 | 0/0.5 | |
PORTUGAL: Campeonato Nacional U19 - Championship Group | ||||||
27/04 - 22:00 | Academico Viseu U19 | 0 - 1 | Vitoria Guimaraes U19 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Famalicao U19 | 0 - 1 | SC Farense U19 | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 22:00 | สปอร์ติงลิสบอน U19 | 2 - 3 | ปอร์โต้ U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
PORTUGAL: Campeonato Nacional U19 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 19:00 | Maritimo U19 | 0 - 1 | Gil Vicente U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Pacos Ferreira U19 | 3 - 0 | Lusitania FC U19 | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 22:00 | Alverca U19 | 3 - 0 | Vitoria Setubal U19 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Beira Mar U19 | 1 - 0 | เบเลเนนส์ U19 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Boavista U19 | 1 - 0 | Chaves U19 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Rio Ave U19 | 1 - 1 | Vizela U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | Torreense U19 | 0 - 1 | Estoril U19 | 0 - 0 | 0.5/1 | |
PORTUGAL: Liga BPI Women | ||||||
27/04 - 17:00 | Famalicao W | 0 - 2 | Valadares Gaia W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 17:00 | Maritimo W | 0 - 7 | Sporting W | 0 - 0 | 2/2.5 | |
27/04 - 17:00 | SL Benfica W | 4 - 0 | Vilaverdense W | 0 - 0 | 5 | |
27/04 - 21:00 | Damaiense W | 3 - 3 | Torreense W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
QATAR: Emir Cup | ||||||
27/04 - 21:15 | Al Mesaimeer | 2 - 3 | Al-Waab | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 00:00 | Al-Kharitiyath | 0 - 1 | Al Sailiya | 0 - 0 | 0/0.5 | |
REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1 | ||||||
27/04 - 21:00 | Vegas | 0 - 2 | Kondzo | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | JS Talangai | 0 - 3 | Diables Noirs | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 1 - Championship Group | ||||||
28/04 - 00:30 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 2 - 1 | Farul Constanta | 0 - 0 | 0.5 | |
ROMANIA: Liga 1 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:30 | U Craiova 1948 | 3 - 2 | U. Cluj | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 2 - Championship Group | ||||||
27/04 - 15:30 | Csikszereda M. Ciuc | 0 - 1 | Unirea Slobozia | 0 - 0 | 0.5 | |
ROMANIA: Liga 2 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 15:00 | CSC Dumbravita | 0 - 2 | Metaloglobus Bucharest | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 15:00 | CSM Resita | 3 - 2 | Ceahlaul | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 15:00 | Steaua Bucuresti | 2 - 0 | CSM Slatina | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 15:00 | Unirea Dej | 1 - 0 | FC Arges | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 15:00 | Viitorul Tg. Jiu | 1 - 2 | Tunari | 0 - 0 | 0/0.5 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | CSM Bacau | 1 - 1 | Bucovina Radauti | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Stiinta Miroslava | 0 - 0 | FC Bacau | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Brodoc | 1 - 4 | Somuz Falticeni | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | CSM Focsani | 0 - 1 | Metalul Buzau | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Sporting Liesti | 0 - 1 | Unirea Branistea | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Hamangia Baia | 4 - 3 | Sutesti | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Viitorul Ianca | 1 - 2 | CSM Ramnicu Sarat | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Vointa Limpezis | 2 - 3 | Braila | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Agricola Borcea | 2 - 3 | LPS HD Clinceni | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Axiopolis Cernavoda | 3 - 2 | Voluntari 2 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Progresul Fundulea | 2 - 1 | Recolta Gh. Doja | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | CS Blejoi | 3 - 2 | Dunarea Giurgiu | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | CSO Plopeni | 4 - 2 | Paulesti | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Tricolorul Breaza | 2 - 2 | FC Pucioasa | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Olimpic Zarnesti | 3 - 2 | Campulung | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Tarlungeni | 5 - 4 | Odorheiu | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | V. Curita | 1 - 2 | Targu Secuiesc | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Curtisoara | 2 - 0 | Sporting Rosiori | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Petrolul Potcoava | 1 - 0 | Horezu | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | CSO Filiasi | 1 - 3 | Ghiroda & Giarmata Vii | 0 - 0 | 0.5/1 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Lupac | 0 - 1 | Turceni | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Peciu Nou | 1 - 2 | Phoenix Buzias | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Politehnica Timisoara | 0 - 1 | FC Bihor | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Socodor | 0 - 1 | Progresul Pecica | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Teuz Cermei | 4 - 1 | Soimii Lipova | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | ACS Medias | 0 - 1 | Gloria 2018 Bistrita | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Unirea Ungheni | 2 - 3 | Univ. din Alba Iulia | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Industria Galda | 0 - 1 | Unirea Alba-Iulia | 0 - 0 | 0 | |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Promotion Group | ||||||
27/04 - 21:00 | CSM Satu Mare | 2 - 2 | CSM Zalau | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Santandrei | 0 - 1 | Sighetu Marmatiei | 0 - 0 | 0 | |
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 1 | ||||||
27/04 - 20:00 | Angust Nazran | 2 - 0 | Dynamo Stavropol | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Forte Taganrog | 4 - 0 | Dynamo Makhachkala 2 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Kamensk-Shakhtinsky | 1 - 2 | Rostov 2 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Legion Makhachkala | 0 - 0 | Biolog | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Maykop | 1 - 2 | FK Pobeda | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Nart Cherkessk | 1 - 2 | FC Sevastopol | 0 - 0 | 0 | |
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 2 | ||||||
27/04 - 19:00 | Dynamo Petersburg | 2 - 0 | Zvezda St. Peterburg | 0 - 0 | 0 | |
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 3 | ||||||
27/04 - 15:00 | Dynamo Vladivostok | 2 - 1 | FK Strogino Moscow | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 09:00 | Sakhalin | 0 - 2 | Kosmos | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 10:00 | SKA Khabarovsk 2 | 2 - 3 | Kompozit | 0 - 0 | 0/0.5 | |
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 4 | ||||||
27/04 - 18:00 | Volna Nizhegorodskaya | 0 - 2 | Rubin Kazan 2 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Lada Togliatti | 0 - 3 | Kirov | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Nosta | 0 - 3 | Amkar | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Dynamo Barnaul | 2 - 2 | Pari NN 2 | 0 - 0 | 0 | |
RUSSIA: Supreme Division Women | ||||||
27/04 - 14:00 | FK Yenisey W | 0 - 1 | Dynamo Moscow W | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 19:00 | FK Krylya Sovetov Samara W | 0 - 4 | Lokomotiv Moscow W | 0 - 0 | 3.5/4 | |
27/04 - 20:00 | Krasnodar W | 2 - 1 | Ryazan W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Chertanovo M. W | 1 - 4 | FK Rostov W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Rubin Kazan W | 2 - 4 | Zvezda 2005 W | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 23:00 | CSKA Moscow W | 1 - 0 | Spartak Moscow W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
RWANDA: Premier League | ||||||
27/04 - 20:00 | AS Kigali | 1 - 0 | Etincelles | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Muhazi United | 0 - 2 | Rayon Sport | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Musanze | 2 - 1 | Amagaju | 0 - 0 | 0 | |
SAN MARINO: Campionato Sammarinese - Play Offs | ||||||
27/04 - 20:00 | Tre Fiori | 0 - 0 | Murata | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:15 | Cosmos | 1 - 2 | San Giovanni | 0 - 0 | 1.5 | |
SAUDI ARABIA: Saudi Professional League | ||||||
27/04 - 22:00 | Al Akhdoud | 4 - 0 | Abha | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | Al Raed | 2 - 2 | Al Ettifaq | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:00 | Al Khaleej | 0 - 1 | Al Nassr | 0 - 0 | 1.5 | |
SCOTLAND: Premiership - Championship Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Kilmarnock | 0 - 0 | Hearts | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SCOTLAND: Premiership - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Aberdeen | 1 - 0 | Motherwell | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Livingston | 2 - 0 | Ross County | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | St Johnstone | 1 - 3 | Hibernian | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SCOTLAND: Championship | ||||||
27/04 - 21:00 | Arbroath | 0 - 5 | Queen's Park | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Dunfermline | 1 - 1 | Inverness | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Morton | 0 - 0 | Raith | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Partick Thistle | 0 - 0 | Ayr | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SCOTLAND: League One | ||||||
27/04 - 21:00 | Alloa | 0 - 1 | Hamilton | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 21:00 | Annan | 3 - 3 | Falkirk | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 21:00 | Edinburgh City | 1 - 3 | Stirling | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 21:00 | Kelty Hearts | 0 - 2 | Montrose | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Queen of South | 2 - 0 | Cove Rangers | 0 - 0 | 0.5 | |
SCOTLAND: League Two | ||||||
27/04 - 21:00 | Clyde | 1 - 0 | East Fife | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 21:00 | Dumbarton | 2 - 2 | Elgin City | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Forfar Athletic | 2 - 0 | Stranraer | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Spartans | 2 - 2 | Peterhead | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Stenhousemuir | 1 - 1 | Bonnyrigg Rose | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SCOTLAND: League Two - Relegation | ||||||
27/04 - 21:00 | East Kilbride | 0 - 0 | Buckie Thistle | 0 - 0 | 0 | |
SCOTLAND: Highland League | ||||||
27/04 - 21:00 | Brora Rangers | 4 - 2 | Turriff Utd | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Keith | 0 - 4 | Wick Academy | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SCOTLAND: Lowland League | ||||||
27/04 - 21:00 | Tranent | 1 - 0 | Celtic B | 0 - 0 | 0 | |
SCOTLAND: SWPL 1 Women - Relegation Group | ||||||
27/04 - 20:00 | Dundee Utd W | 2 - 1 | Hamilton W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SCOTLAND: Scottish Cup Women | ||||||
27/04 - 18:15 | Rangers W | 2 - 0 | Celtic W | 0 - 0 | 0 | |
SERBIA: Super Liga - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Radnik | 1 - 4 | Novi Pazar | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | Javor | 1 - 1 | IMT Novi Beograd | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Zeleznicar Pancevo | 1 - 1 | Radnicki Nis | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SERBIA: Prva Liga - Championship Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Graficar Beograd | 2 - 1 | Smederevo | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Jedinstvo U. | 1 - 2 | FK Indjija | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Radnicki S. Mitrovica | 1 - 0 | Macva | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Tekstilac Odzaci | 1 - 2 | OFK Beograd | 0 - 0 | 0 | |
SERBIA: Srpska Liga - Belgrade | ||||||
27/04 - 15:00 | Sindjelic Beograd | 0 - 2 | Zemun | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 16:00 | Polet Dorcol | 0 - 2 | BASK | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 16:00 | Teleoptik | 2 - 0 | Padinska Skela | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 17:00 | Brodarac | 3 - 0 | Usce | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Rad Beograd | 1 - 3 | Prva Iskra | 0 - 0 | 0 | |
SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina | ||||||
27/04 - 21:30 | 1. Maj Ruma | 0 - 3 | Jedinstvo SP | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Backa | 0 - 0 | Naftagas | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Radnicki Zrenjanin | 1 - 0 | Hajduk 1912 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Zeleznicar Indjija | 3 - 2 | Becej | 0 - 0 | 0 | |
SERBIA: Srpska Liga - East | ||||||
27/04 - 21:30 | Djerdap | 0 - 0 | Mesevo | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Dunav Prahovo | 0 - 2 | Vlasina | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Jagodina | 3 - 0 | Radnicki Pirot | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Pcinja | 4 - 0 | Timocanin | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Radnicki Svilajnac | 0 - 1 | Jedinstvo Krusevac | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Sindjelic | 1 - 2 | Trayal Krusevac | 0 - 0 | 0 | |
SERBIA: Srpska Liga - West | ||||||
27/04 - 21:00 | Buducnost Krusik | 1 - 1 | Borac 1926 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Josanica | 2 - 2 | Loznica | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Mladi Radnik | 4 - 2 | Omladinac Zablace | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Sloga Pozega | 3 - 0 | Takovo | 0 - 0 | 0 | |
SIERRA LEONE: Premier League | ||||||
27/04 - 23:15 | Bai Bureh Warriors | 0 - 0 | East End Lions | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:15 | Bo Rangers | 0 - 0 | Old Edwardians | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:15 | Mighty Blackpool | 0 - 0 | Diamond Stars | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:15 | SLIFA | 0 - 0 | Ports Authority | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:30 | East End Lions | 1 - 1 | Ports Authority | 0 - 0 | 0 | |
SLOVAKIA: Nike liga - Championship Group | ||||||
27/04 - 20:30 | Zilina | 2 - 0 | สปาตัค เทอร์นาวา | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Ruzomberok | 3 - 2 | Podbrezova | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SLOVAKIA: Nike liga - Relegation Group | ||||||
27/04 - 23:00 | Kosice | 0 - 2 | Z. Moravce-Vrable | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 23:00 | Skalica | 0 - 4 | เทรนซิน | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SLOVAKIA: 2. liga | ||||||
27/04 - 21:30 | Komarno | 7 - 1 | Puchov | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 21:30 | Presov | 3 - 2 | Trebisov | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 21:30 | Spisska Nova Ves | 1 - 1 | D. Kubin | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Pohronie | 2 - 0 | Samorin | 0 - 0 | 0 | |
SLOVAKIA: 3. Liga - East | ||||||
27/04 - 21:30 | Lipany | 1 - 0 | Bardejov | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Lubovna | 4 - 0 | 1.FK Svidnik | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | MSK Lucenec | 3 - 0 | Kalinovo | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Oravske Vesele | 2 - 3 | Slavia TU Kosice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Vranov | 2 - 3 | Stropkov | 0 - 0 | 0 | |
SLOVAKIA: 3. Liga - West | ||||||
27/04 - 21:30 | Dubnica | 0 - 2 | HA Banska Bystrica | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Galanta | 3 - 1 | Podkonice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Lehota p. V. | 0 - 1 | MSK Martin | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:30 | Malacky | 3 - 2 | Castkovce | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Zvolen | 1 - 1 | Jednota Banova | 0 - 0 | 1/1.5 | |
SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava | ||||||
27/04 - 19:00 | NSK 1922 Bratislava | 0 - 1 | Slovan Most | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Bernolakovo | 1 - 1 | D. Luzna | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | I. Bratislava | 4 - 1 | MSK Senec | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Modra | 3 - 0 | Domino | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Pezinok | 0 - 3 | Ivanka pri Dunaji | 0 - 0 | 0 | |
SLOVAKIA: 4. liga - Central | ||||||
27/04 - 21:00 | K. Nove Mesto | 2 - 0 | Cadca | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | SK Javornik Makov | 0 - 9 | Banik Stranavy | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Slavia Staskov | 1 - 0 | Badin | 0 - 0 | 0 | |
SLOVAKIA: 4. liga - East | ||||||
27/04 - 21:00 | Rudnany | 4 - 2 | Raslavice | 0 - 0 | 0 | |
SLOVAKIA: 4. liga - West | ||||||
27/04 - 21:00 | Hurbanovo | 0 - 1 | Stankovce | 0 - 0 | 0 | |
SLOVAKIA: 1. Liga Women - Championship Group | ||||||
27/04 - 17:00 | Trnava W | 8 - 2 | B. Bystrica W | 0 - 0 | 2.5/3 | |
SLOVAKIA: 1. Liga Women - Relegation Group | ||||||
27/04 - 20:00 | Topolcany GFC W | 0 - 3 | Petrzalka W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Trencin W | 1 - 1 | Zilina W | 0 - 0 | 0 | |
SLOVENIA: Prva liga | ||||||
27/04 - 22:30 | Bravo | 1 - 1 | Radomlje | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:15 | Domzale | 1 - 1 | มาริบอร์ | 0 - 0 | 1 | |
SLOVENIA: 2. SNL | ||||||
27/04 - 22:00 | Dravinja | 0 - 4 | Grosuplje | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | Fuzinar | 0 - 2 | Triglav | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 23:00 | Nafta | 0 - 0 | Rudar | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 23:00 | NK Krka | 2 - 2 | Tolmin | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SLOVENIA: 3. SNL - East | ||||||
27/04 - 22:00 | Drava | 5 - 3 | Krsko | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | Korotan | 2 - 0 | Podvinci | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Ljutomer | 5 - 2 | Dravograd | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Race | 2 - 0 | Brezice | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Sampion Celje | 3 - 0 | Dobrovce | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Zavrc | 4 - 3 | Hajdina | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SLOVENIA: 3. SNL - West | ||||||
27/04 - 19:00 | Sencur | 4 - 1 | Brda | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Izola | 1 - 0 | Slovan Ljubljana | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Kocevje | 2 - 3 | Dren Vrhnika | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Ljubljana Svoboda | 4 - 3 | Sobec Lesce | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | NK Adria | 1 - 2 | Dob | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Ziri | 0 - 0 | NK Jesenice | 0 - 0 | 0 | |
SOMALIA: National league | ||||||
27/04 - 19:30 | Gaadiidka | 0 - 2 | Raadsan | 0 - 0 | 0 | |
SOUTH AFRICA: Premier League | ||||||
27/04 - 20:00 | AmaZulu | 2 - 1 | Chippa Utd. | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:30 | Kaizer Chiefs | 2 - 1 | Supersport Utd | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:00 | Stellenbosch | 5 - 0 | Polokwane | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SOUTH AFRICA: Motsepe Foundation Championship | ||||||
27/04 - 20:00 | Hungry Lions | 1 - 2 | Baroka | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | Magesi | 0 - 2 | Maritzburg Utd | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | Milford FC | 0 - 0 | NB La Masia | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | Venda | 0 - 0 | Pretoria U. | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SOUTH AFRICA: Diski Challenge | ||||||
27/04 - 15:00 | Amazulu U23 | 3 - 3 | Polokwane U23 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 15:00 | Chippa Utd. U23 | 4 - 1 | Swallows U23 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 15:00 | Mamelodi Sundowns U23 | 3 - 0 | Royal AM U23 | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 15:00 | Orlando Pirates U23 | 4 - 2 | Richards Bay U23 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 16:00 | TS Galaxy U23 | 2 - 1 | Golden Arrows U23 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 17:00 | Sekhukhune U23 | 5 - 0 | Supersport Utd U23 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SOUTH KOREA: K League 1 | ||||||
27/04 - 12:00 | Daejeon | 3 - 1 | เอฟซี โซล | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 14:30 | Gimcheon Sangmu | 1 - 0 | Gangwon | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 14:30 | Gwangju FC | 1 - 2 | Suwon FC | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 12:00 | ช็อนบุก | 2 - 2 | Daegu | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 12:00 | Pohang | 0 - 0 | Incheon | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SOUTH KOREA: K League 2 | ||||||
27/04 - 12:00 | Seoul E-Land | 5 - 0 | Asan | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 14:30 | Busan | 2 - 1 | Ansan Greeners | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 14:30 | Cheonan City | 1 - 2 | Gimpo FC | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 12:00 | Jeonnam | 1 - 2 | Anyang | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 12:00 | ซูวอน ซัมซุง | 1 - 1 | Gyeongnam | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SOUTH KOREA: K3 League | ||||||
27/04 - 12:00 | Busan Kyotong | 0 - 0 | Daejeon Korail | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 12:00 | Daegu 2 | 2 - 4 | Paju Citizen | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 12:00 | Pocheon | 0 - 0 | Gimhae | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 13:00 | Mokpo | 1 - 1 | Gangneung | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 12:00 | Gyeongju KHNP | 1 - 2 | Ulsan Citizen | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 12:00 | Siheung Citizen | 0 - 0 | Chuncheon | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 12:00 | Yangpyeong | 2 - 1 | Hwaseong | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SPAIN: LaLiga2 | ||||||
27/04 - 21:15 | Burgos CF | 2 - 2 | Amorebieta | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:15 | เลกาเนส | 1 - 1 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0 - 0 | 0.5 | |
27/04 - 23:30 | เอลเช่ | 2 - 2 | เอสปันญ่อล | 0 - 0 | 0.5 | |
SPAIN: Primera RFEF - Group 1 | ||||||
27/04 - 21:00 | Osasuna B | 2 - 1 | เรอัล ยูนิโอน | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | พอนเฟร์ราดิน่า | 1 - 3 | Barcelona B | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Unionistas | 4 - 0 | Sabadell | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:30 | Celta Vigo B | 4 - 0 | SD Logrones | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 23:00 | ฟูเอนลาบราดา | 0 - 0 | Teruel | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | ซีดี ลูโก | 3 - 1 | ราโย่ มาจาดาฮอนด้า | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 01:00 | Cornella | 1 - 1 | Sestao | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Primera RFEF - Group 2 | ||||||
27/04 - 23:00 | ยูดี ซานเฟอร์นันโด | 1 - 3 | Real Madrid B | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 1 | ||||||
27/04 - 21:00 | Polvorin | 1 - 1 | Gran Pena | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Barbadas-Bentraces | 2 - 0 | Arzua | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Bergantinos | 3 - 1 | UD Ourense | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Betanzos | 3 - 1 | Atletico Arteixo | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:15 | Silva SD | 0 - 1 | Viveiro | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Estradense | 1 - 0 | ราปิโด เด บัลซัส | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 00:00 | Paiosaco | 1 - 0 | Pontevedra B | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Sarriana | 3 - 2 | Somozas | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 2 | ||||||
27/04 - 22:30 | Luarca | 1 - 2 | Basico Urraca | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Aviles Stadium | 3 - 0 | Lenense | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | L'Entregu | 4 - 0 | Condal | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 23:00 | Union Club Ceares | 3 - 0 | Real Titanico | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 23:30 | Caudal Deportivo | 0 - 0 | Gijon B | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 00:00 | Llanera | 4 - 1 | Gijon Industrial | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Llanes | 0 - 2 | Tuilla | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 3 | ||||||
27/04 - 22:00 | CD Colindres | 0 - 1 | Atletico Albericia | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Escobedo | 0 - 1 | Tropezon | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | Atletico Mineros | 4 - 3 | Velarde | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Laredo | 2 - 0 | Solares | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:15 | Revilla | 1 - 0 | Castro | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Torina | 3 - 2 | Guarnizo | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Bezana | 1 - 2 | Naval Reinosa | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 4 | ||||||
27/04 - 16:30 | San Ignacio | 2 - 0 | CD Vitoria | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Touring KE | 1 - 1 | Pasaia | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Anaitasuna FT | 0 - 2 | SD Deusto | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Aurrera Ondarroa | 1 - 3 | Alaves C | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Basconia | 3 - 0 | Anorga | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Urduliz | 2 - 0 | Padura | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:30 | Beasain | 2 - 0 | Lagun Onak | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:30 | Portugalete | 5 - 1 | Durango | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 5 | ||||||
27/04 - 21:00 | Girona B | 1 - 1 | ยูอี โอลอต | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | FC L'escala | 3 - 0 | Mollerussa | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Pobla Mafumet | 0 - 1 | San Cristobal CP | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | UE Tona | 0 - 0 | Prat | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Vilafranca | 0 - 2 | L Hospitalet | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:30 | Peralada | 1 - 1 | CF Badalona | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Reus FCR | 3 - 1 | Rapitenca | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 6 | ||||||
27/04 - 17:00 | Levante B | 2 - 0 | Castellon B | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | Torrellano | 1 - 1 | Jove | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:30 | Atzeneta | 1 - 1 | Gandia | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:30 | Utiel | 2 - 2 | Acero | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 23:00 | Burriana | 2 - 2 | Soneja | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 7 | ||||||
27/04 - 23:00 | Pozuelo de Alarcon | 1 - 1 | Galapagar | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Tres Cantos | 1 - 1 | Las Rozas | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Canillas | 1 - 1 | Trival Valderas | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 8 | ||||||
27/04 - 22:00 | Becerril | 1 - 2 | Mirandes B | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | Bembibre | 2 - 0 | Santa Marta Tormes | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Leonesa B | 3 - 0 | Palencia CF | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Palencia CA | 3 - 0 | Burgos CF B | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Real Avila | 2 - 1 | Ponferradina B | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:30 | Villaralbo | 0 - 0 | Colegios Diocesanos | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Salamanca | 2 - 0 | Atl. Astorga | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:45 | Almazan | 1 - 0 | Atl. Tordesillas | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 9 | ||||||
27/04 - 17:00 | Atletico Melilla | 2 - 4 | Torre del Mar | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Jaen | 2 - 0 | CP Almeria | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Huetor Tajar | 0 - 0 | Maracena | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Huetor Vega | 1 - 2 | El Ejido | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 01:00 | Arenas Armilla | 1 - 2 | Rincon | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 10 | ||||||
27/04 - 17:00 | Xerez CD | 1 - 1 | Ayamonte | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 17:30 | Sevilla FC C | 0 - 0 | Pozoblanco | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:30 | Ceuta B | 5 - 0 | Coria C.F. | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Cabecense | 2 - 1 | La Palma | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:30 | Atletico Espeleno | 1 - 3 | CD Gerena | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:30 | Cartaya | 1 - 0 | Xerez D.F.C. | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 01:00 | Conil | 1 - 1 | Bollullos | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 11 | ||||||
27/04 - 21:15 | Mercadal | 1 - 3 | Llosetense | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Binissalem | 2 - 1 | Soller | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Constancia | 1 - 0 | Alaior | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Poblense | 3 - 0 | Portmany | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:30 | Arenal | 1 - 2 | Santanyi | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:30 | Collerense | 0 - 1 | Manacor | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:30 | Felanitx | 0 - 0 | Platges de Calvia | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:30 | Inter Manacor | 1 - 7 | Alcudia | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 12 | ||||||
27/04 - 18:30 | CD Buzanada | 0 - 1 | Lanzarote | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:30 | Tamaraceite | 1 - 3 | Ibarra | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:30 | Teror | 0 - 0 | San Bartolome | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:15 | Santa Ursula | 0 - 0 | Las Palmas B | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Herbania | 1 - 2 | Tenerife B | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:30 | Yaiza | 2 - 0 | Atl. Victoria | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 13 | ||||||
27/04 - 21:30 | Montecasillas | 1 - 7 | ลอร์ก้า | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Ciudad Cieza | 0 - 0 | CD Algar | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Racing Murcia | 2 - 4 | Molinense | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:30 | Deportiva Minera | 1 - 1 | CAP Ciudad de Murcia | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:30 | Alcantarilla | 0 - 3 | Plus Ultra | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 14 | ||||||
27/04 - 23:30 | Fuente de Cantos | 0 - 0 | CD Coria | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 15 | ||||||
27/04 - 21:00 | Beti Kozkor | 2 - 0 | Lerines | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Burlades | 1 - 2 | Bidezarra | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:30 | Beti Onak | 1 - 2 | CD Cantolagua | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Ezcabarte | 2 - 1 | Cirbonero | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:30 | เปน่า สปอร์ต | 1 - 0 | Huarte | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:30 | Pamplona | 1 - 1 | Lagunak | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 23:30 | Subiza | 0 - 2 | Txantrea | 0 - 0 | 1.5/2 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 16 | ||||||
27/04 - 17:00 | Calahorra B | 6 - 0 | Tedeon | 0 - 0 | 2 | |
27/04 - 20:45 | River Ebro | 0 - 2 | Pena Balsamaiso | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | CDFC Calzada | 1 - 2 | Arnedo | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Berceo | 5 - 2 | Racing Rioja | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Comillas | 0 - 3 | Varea | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 22:00 | Oyonesa | 4 - 1 | Haro Deportivo | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 23:00 | Casalarreina | 2 - 1 | Vianes | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 17 | ||||||
27/04 - 21:30 | Belchite 97 | 1 - 1 | Tamarite | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:30 | Caspe | 3 - 1 | Almudevar | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:30 | Fraga | 1 - 1 | Ebro | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:00 | Epila | 1 - 2 | Atletico Monzon | 0 - 0 | 0 | |
SPAIN: Tercera RFEF - Group 18 | ||||||
27/04 - 22:00 | Villacanas | 0 - 1 | Puertollano C.F. | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Albacete B | 1 - 0 | Socuellamos | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Huracan de Balazote | 1 - 2 | Torrijos | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Marchamalo | 0 - 1 | Tomelloso | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | โตเลโด | 3 - 0 | Quintanar del Rey | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 23:30 | Cazalegas | 2 - 0 | Azuqueca | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:30 | San Clemente | 1 - 3 | La Solana | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Conquense | 3 - 0 | Tarancon | 0 - 0 | 1 | |
28/04 - 00:30 | Villarrubia | 1 - 0 | Villarrobledo | 0 - 0 | 1 | |
SPAIN: Liga F Women | ||||||
27/04 - 17:00 | Costa Adeje Tenerife W | 1 - 0 | Valencia W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 17:00 | Villarreal W | 1 - 2 | Granada CF W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Betis W | 3 - 1 | Huelva W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Sevilla FC W | 1 - 3 | Levante W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SPAIN: Primera Federacion Women | ||||||
28/04 - 00:30 | Albacete W | 2 - 2 | Dep. La Coruna W | 0 - 0 | 1 | |
28/04 - 00:30 | Alhama W | 2 - 1 | Alaves W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 00:30 | Athletic Bilbao B W | 0 - 2 | Barcelona B W | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:30 | Cacereno W | 0 - 0 | Madrid C. B W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/04 - 00:30 | CE Europa W | 0 - 3 | CA Osasuna W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/04 - 00:30 | DUX Logrono W | 0 - 0 | SE AEM W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 00:30 | Espanyol W | 0 - 2 | Atl. Madrid B W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SURINAME: SML | ||||||
28/04 - 03:30 | SV Transvaal | 2 - 1 | PVV | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 06:00 | Robinhood | 1 - 1 | Notch | 0 - 0 | 0 | |
SWEDEN: Superettan | ||||||
27/04 - 20:00 | Gefle | 2 - 2 | Sandviken | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Landskrona | 1 - 0 | Utsikten | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | Sundsvall | 1 - 1 | Varberg | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Orgryte | 2 - 2 | Oster | 0 - 0 | 0.5 | |
SWEDEN: Division 1 - Norra | ||||||
27/04 - 21:00 | FBK Karlstad | 0 - 3 | Karlbergs | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Hammarby TFF | 3 - 0 | Friska Viljor | 0 - 0 | 2/2.5 | |
27/04 - 21:00 | Vasalund | 0 - 1 | Karlstad | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 22:00 | United Nordic | 4 - 1 | Stocksund | 0 - 0 | 1/1.5 | |
SWEDEN: Division 1 - Södra | ||||||
27/04 - 18:00 | Onsala | 2 - 2 | Falkenberg | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 18:00 | Torns | 2 - 1 | Tvaaker | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Ariana | 1 - 1 | Oskarshamn | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 21:00 | Jonkoping | 1 - 3 | Rosengard | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Olympic | 0 - 3 | Norrby | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SWEDEN: Division 2 - Norrland | ||||||
27/04 - 18:00 | IFK Lulea | 2 - 3 | Bergnasets | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:00 | Umea FC | 2 - 3 | Skelleftea | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 19:00 | Taftea IK | 3 - 1 | Algarna-Harnosand | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:30 | Gottne | 1 - 0 | IFK Ostersund | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland | ||||||
27/04 - 18:00 | Forward | 0 - 2 | Vanersborgs FK | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Ahlafors IF | 6 - 0 | Motala | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Grebbestad | 2 - 0 | Stenungsunds | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SWEDEN: Division 2 - Norra Svealand | ||||||
27/04 - 17:30 | Hudiksvall | 1 - 1 | Gute | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | Falu | 1 - 3 | Arlanda | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 21:00 | Kungsangen | 0 - 1 | Jarfalla | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SWEDEN: Division 2 - Södra Götaland | ||||||
27/04 - 18:00 | Hogaborgs | 0 - 2 | IFK Karlshamn | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:00 | Karlskrona | 3 - 1 | Balkan | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 19:00 | Hassleholms IF | 4 - 0 | Simrishamn | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 19:00 | Lodde | 1 - 1 | Rappe GOIF | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SWEDEN: Division 2 - Södra Svealand | ||||||
27/04 - 18:00 | Syrianska | 0 - 0 | Sylvia | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Arameisk-Syrianska | 4 - 3 | Atvidaberg | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Mjolby AI FF | 2 - 0 | BK Ljungsbro | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Smedby | 2 - 1 | Enskede | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Haninge | 1 - 1 | Huddinge | 0 - 0 | 0 | |
SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland | ||||||
27/04 - 19:00 | Astrio | 0 - 1 | Varbergs GIF | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | Laholms | 2 - 3 | Lindome | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Ockero | 1 - 4 | Tord | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Qviding | 3 - 3 | Jonsereds | 0 - 0 | 1.5 | |
SWEDEN: Allsvenskan Women | ||||||
27/04 - 18:00 | IF Brommapojkarna W | 4 - 0 | Vittsjo W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Djurgarden W | 2 - 0 | Orebro W | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 20:00 | Hacken W | 3 - 1 | Pitea W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 20:00 | Kristianstad W | 0 - 2 | Hammarby W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 20:00 | Norrkoping W | 1 - 0 | Trelleborg W | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 20:00 | Rosengard W | 3 - 0 | AIK W | 0 - 0 | 3 | |
27/04 - 20:00 | Vaxjo DFF W | 2 - 1 | Linkoping W | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SWEDEN: Elitettan Women | ||||||
27/04 - 18:00 | Eskilstuna Utd W | 1 - 0 | Gamla Upsala W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | Umea W | 2 - 1 | Orebro W | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 21:00 | Uppsala W | 5 - 0 | Kalmar W | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 22:00 | Mallbacken W | 1 - 2 | Alingsas W | 0 - 0 | 0 | |
SWITZERLAND: Challenge League | ||||||
27/04 - 23:00 | Stade Nyonnais | 0 - 0 | Thun | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 23:00 | Vaduz | 6 - 0 | Baden | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 23:00 | Wil | 0 - 1 | Schaffhausen | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SWITZERLAND: Promotion League | ||||||
27/04 - 20:00 | Cham | 2 - 2 | Zurich II | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Bavois | 7 - 2 | Young Boys II | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Bruhl | 1 - 6 | Biel | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Bulle | 0 - 1 | Rapperswil | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Paradiso | 0 - 2 | St. Gallen II | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 22:00 | Etoile-Carouge | 2 - 2 | Luzern II | 0 - 0 | 2 | |
27/04 - 22:30 | Kriens | 0 - 1 | Lugano II | 0 - 0 | 0.5/1 | |
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 1 | ||||||
27/04 - 21:00 | Terre Sainte | 4 - 6 | Echallens | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Grand-Saconnex | 1 - 2 | Lausanne II | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Meyrin | 1 - 0 | Yverdon II | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:30 | Chenois | 2 - 1 | Oberwallis Naters | 0 - 0 | 0 | |
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2 | ||||||
27/04 - 20:00 | Black Stars | 3 - 2 | Dietikon | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Muttenz | 3 - 1 | Schotz | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Rotkreuz | 1 - 0 | Wohlen | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Concordia | 6 - 1 | Bassecourt | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Muri | 0 - 3 | Solothurn | 0 - 0 | 0 | |
SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3 | ||||||
27/04 - 21:00 | Eschen | 1 - 1 | Freienbach | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Kreuzlingen | 2 - 0 | Balzers | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Tuggen | 4 - 1 | Grasshopper II | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Uzwil | 5 - 0 | Hongg | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Wettswil-Bonstetten | 3 - 2 | Gossau | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | YF Juventus | 2 - 1 | Kosova | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:30 | Taverne | 1 - 0 | Winterthur II | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Mendrisio | 1 - 1 | Linth | 0 - 0 | 0 | |
SWITZERLAND: Swiss Cup | ||||||
28/04 - 01:30 | เอฟซี ซิยง | 0 - 2 | ลูกาโน | 0 - 0 | 0/0.5 | |
SWITZERLAND: Super League Women - Play Offs | ||||||
27/04 - 21:00 | Luzern W | 0 - 2 | Zurich W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:00 | Aarau W | 0 - 4 | Servette Geneve FC W | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 00:00 | Grasshopper W | 1 - 1 | Young Boys W | 0 - 0 | 0 | |
SWITZERLAND: Super League Women - Relegation | ||||||
27/04 - 22:30 | Thun W | 2 - 0 | Wil W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | Rapperswil W | 3 - 1 | Sion W | 0 - 0 | 0 | |
SYRIA: Premier League | ||||||
27/04 - 20:00 | Al Jaish | 2 - 3 | Al Taliya | 0 - 0 | 0 | |
TAIWAN: Mulan Football League Women | ||||||
27/04 - 14:00 | Taipei Bravo W | 0 - 0 | Hualien W | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 15:00 | Taichung Blue W | 1 - 1 | Taoyuan Mars W | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 17:00 | Kaohsiung W | 0 - 0 | Hang Yuan W | 0 - 0 | 0 | |
TAJIKISTAN: Vysshaya Liga | ||||||
27/04 - 18:30 | Eskhata | 1 - 1 | Ravshan | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:30 | Khosilot Parkhar | 0 - 1 | Regar-TadAZ | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Vakhsh | 1 - 0 | Panjsher | 0 - 0 | 0 | |
TANZANIA: Ligi Kuu Bara | ||||||
27/04 - 22:00 | Young Africans | 1 - 0 | Coastal Union | 0 - 0 | 0 | |
THAILAND: Thai League 1 | ||||||
27/04 - 18:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เมืองทอง ยูไนเต็ด | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 18:30 | ชลบุรี | 0 - 1 | นครปฐม | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | สุโขทัย | 1 - 3 | อุทัยธานี | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | บีจี ปทุม ยูไนเต็ด | 1 - 3 | การท่าเรือ เอฟซี | 0 - 0 | 0/0.5 | |
THAILAND: Thai League 2 | ||||||
27/04 - 18:00 | อยุธยา ยูไนเต็ด | 3 - 2 | สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | ชัยนาท | 3 - 1 | Krabi | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | Chanthaburi | 1 - 1 | นครราชสีมา มาสด้า | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | เกษตรศาสตร์ | 1 - 1 | เชียงใหม่ เอฟซี | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | ลำปาง | 1 - 1 | ระยอง เอฟซี | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 18:00 | หนองบัวพิชญ | 5 - 1 | Nakhon Si | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | สมุทรปราการ | 1 - 2 | พัทยายูไนเต็ด | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | สุพรรณบุรี | 0 - 0 | แพร่ | 0 - 0 | 0 | |
TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Championship Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Stade Tunisien | 0 - 0 | Monastir | 0 - 0 | 0/0.5 | |
TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Relegation Group | ||||||
27/04 - 21:00 | Ben Guerdane | 1 - 0 | Gafsa | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Metlaoui | 2 - 2 | Bizertin | 0 - 0 | 0/0.5 | |
TUNISIA: Ligue 2 | ||||||
27/04 - 21:00 | Chebba | 1 - 3 | Sidi Bouzid | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | EM Mahdia | 4 - 3 | Moknine | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 21:00 | Gabes | 3 - 0 | Stade Gabesien | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Msaken | 0 - 1 | Rades | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:00 | Zarzis | 1 - 0 | OC Kerkennah | 0 - 0 | 1.5/2 | |
TURKEY: Super Lig | ||||||
27/04 - 20:00 | คาซิมปาซ่า | 1 - 0 | Samsunspor | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 20:00 | ชีวาสสปอร์ | 1 - 0 | คอนยาสปอร์ | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 23:00 | เฟเนร์บาห์เช่ | 2 - 1 | เบซิคตัส | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 23:00 | ฮาเตย์สปอร์ | 1 - 2 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 0 - 0 | 0/0.5 | |
TURKEY: 3. Lig Group 1 | ||||||
27/04 - 19:00 | Aliaga | 6 - 3 | Kirikkale Buyuk Anadolu | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 19:00 | Arguvan | 3 - 4 | Talasgucu | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Ayvalikgucu | 1 - 0 | Edirnespor | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Gumushanespor | 2 - 4 | Kepez Bld. | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Hopaspor | 0 - 1 | 52 Orduspor | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Mardin BB | 4 - 2 | Inegol Kafkas | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Tarsus | 1 - 1 | Karabuk Idmanyurdu | 0 - 0 | 0 | |
TURKEY: 3. Lig Group 2 | ||||||
27/04 - 19:00 | Amasyaspor | 2 - 0 | Silifke | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Bulvarspor | 3 - 2 | Kelkit | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Eynesil | 0 - 0 | Elazigspor | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Hacettepe 1945 | 0 - 1 | Anadolu Universitesi | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | Pazarspor | 1 - 1 | Ergene Velimese | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Sapanca Genclikspor | 0 - 0 | Karsiyaka | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | Turgutluspor | 2 - 3 | Batman Petrolspor | 0 - 0 | 0.5/1 | |
TURKEY: 3. Lig Group 3 | ||||||
27/04 - 19:00 | Bornova 1877 | 2 - 1 | 1922 Konyaspor | 0 - 0 | 1.5/2 | |
27/04 - 19:00 | Darica Genclerbirligi | 2 - 0 | อคิห์ซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | Erbaaspor | 1 - 0 | Kutahyaspor | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Fatsa Bld. | 0 - 1 | Bayburt | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Kusadasispor | 1 - 0 | Agri 1970 | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Sivas Dort Eylulspor | 1 - 1 | Karakopru | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Tepecik | 0 - 1 | Silivrispor | 0 - 0 | 0.5/1 | |
TURKEY: 3. Lig Group 4 | ||||||
27/04 - 19:00 | 23 Elazig FK | 1 - 0 | Sebat Genclikspor | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Bursa | 1 - 0 | Bergama FK | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 19:00 | Catalca | 1 - 2 | Tokat | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 19:00 | Kestel | 1 - 1 | Sultanbeyli | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 19:00 | Musspor | 1 - 1 | Cankaya FK | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 19:00 | Nevsehir | 2 - 1 | Adana | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:00 | Orduspor 1967 | 3 - 1 | Siirt Ozel | 0 - 0 | 1/1.5 | |
UGANDA: Big League | ||||||
27/04 - 20:00 | Mbale Heroes | 2 - 1 | Calvary | 0 - 0 | 0.5/1 | |
UGANDA: Uganda Cup | ||||||
27/04 - 19:00 | Airtel Kitara | 3 - 1 | Pajule Lions | 0 - 0 | 0 | |
UKRAINE: Premier League | ||||||
27/04 - 17:00 | Dnipro-1 | 1 - 2 | ดินาโม เคียฟ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 17:00 | Minaj | 2 - 0 | Ch. Odessa | 0 - 0 | 0/0.5 | |
27/04 - 19:30 | LNZ Cherkasy | 0 - 3 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 0 - 0 | 1.5 | |
27/04 - 22:00 | Rukh Lviv | 3 - 1 | Veres-Rivne | 0 - 0 | 0.5/1 | |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | ||||||
27/04 - 16:30 | SC Poltava | 0 - 1 | Karpaty Lviv | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 17:30 | Livyi Bereg | 1 - 2 | Kudrivka-Nyva | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 18:00 | Inhulets | 4 - 0 | Prykarpattya | 0 - 0 | 1/1.5 | |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | ||||||
27/04 - 16:00 | Bukovyna | 0 - 1 | Dinaz Vyshgorod | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 17:00 | Podillya Khmelnytskyi | 2 - 1 | FC Chernihiv | 0 - 0 | 1 | |
UKRAINE: Druha Liga | ||||||
27/04 - 16:15 | Trostyanets | 1 - 1 | Lokomotyv Kyiv | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 17:45 | Skala 1911 | 0 - 1 | UCSA | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:30 | Druzhba Myrivka | 1 - 1 | Zvyagel | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | Kudrivka | 0 - 0 | MFC Metalurh 2 | 0 - 0 | 0 | |
UKRAINE: U19 League | ||||||
27/04 - 16:00 | Kolos Kovalivka U19 | 1 - 0 | Oleksandriya U19 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 16:00 | Kryvbas 2020 U19 | 3 - 4 | Metalist 1925 U19 | 0 - 0 | 1 | |
27/04 - 18:00 | Zorya U19 | 2 - 1 | Obolon Kiev U19 | 0 - 0 | 1 | |
UNITED ARAB EMIRATES: UAE League | ||||||
27/04 - 21:05 | Ajman | 2 - 2 | Khorfakkan | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 21:05 | Al Sharjah | 2 - 2 | Al Bataeh | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 23:45 | Al Ain | 1 - 2 | Shabab Al-Ahli Dubai | 0 - 0 | 0/0.5 | |
UNITED ARAB EMIRATES: Division 1 | ||||||
27/04 - 20:55 | Al Fujairah | 3 - 3 | Masafi | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:55 | Al-Taawon | 0 - 1 | Gulf Heroes | 0 - 0 | 0.5/1 | |
27/04 - 20:55 | Al Urooba | 2 - 1 | Gulf United | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 21:00 | United FC | 1 - 3 | Al Dhafra | 0 - 0 | 0/0.5 | |
URUGUAY: Primera Division - Apertura | ||||||
27/04 - 22:30 | Rampla Juniors | 1 - 1 | Maldonado | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:00 | Cerro Largo | 2 - 0 | Boston River | 0 - 0 | 0 | |
URUGUAY: Segunda Division - Torneo Competencia | ||||||
27/04 - 20:00 | Uruguay Montevideo | 1 - 2 | Juventud | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:00 | Colon | 0 - 1 | Plaza Colonia | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 01:30 | Sud America | 1 - 0 | La Luz | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 03:30 | Rentistas | 1 - 0 | Cooper | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 06:00 | Montevideo City | 0 - 0 | Cerrito | 0 - 0 | 1 | |
USA: MLS | ||||||
28/04 - 00:45 | Austin FC | 2 - 0 | แอลเอ กาแลกซี่ | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 06:30 | โคลัมบัส ครูว์ | 0 - 0 | CF Montreal | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 06:30 | ดีซี ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 06:30 | ซินซินเนติ | 2 - 1 | โคโลราโด้ ราปิดส์ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 06:30 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 1 - 4 | อินเตอร์ ไมอามี | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 06:30 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 2 - 1 | Charlotte | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 06:30 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 1 - 1 | แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 06:30 | ออร์แลนโด้ ซิตี้ | 1 - 2 | โตรอนโต้ เอฟซี | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/04 - 06:30 | Philadelphia Union | 1 - 2 | รีล ซอลต์ เลค | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 07:30 | ชิคาโก้ ไฟร์ | 0 - 0 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 07:30 | เอฟซี ดัลลัส | 2 - 0 | ฮุสตัน ไดนาโม | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 07:30 | มินเนโซต้า ยูไนเต็ด | 2 - 1 | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 07:30 | แนชวิลล์ เอสซี | 1 - 1 | ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 09:30 | ลอสแอนเจลิส | 3 - 2 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ | 0 - 0 | 1/1.5 | |
USA: USL Championship | ||||||
28/04 - 03:00 | Charleston | 6 - 0 | Las Vegas Lights | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/04 - 06:00 | Indy Eleven | 2 - 1 | North Carolina | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 06:00 | Miami FC | 2 - 1 | San Antonio | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 06:00 | Pittsburgh | 2 - 0 | Detroit | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 06:30 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0 - 3 | Memphis | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 06:30 | Louisville City | 6 - 0 | Hartford Athletic | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/04 - 06:30 | Tampa Bay | 3 - 0 | New Mexico | 0 - 0 | 1 | |
28/04 - 08:00 | El Paso | 0 - 1 | FC Tulsa | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 09:00 | Oakland Roots | 0 - 2 | Colorado Springs | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 09:00 | Orange County SC | 2 - 0 | Monterey Bay | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 09:00 | Sacramento Republic | 3 - 1 | Loudoun | 0 - 0 | 1.5 | |
USA: MLS Next Pro | ||||||
28/04 - 06:00 | Chattanooga | 2 - 0 | Carolina Core | 0 - 0 | 1/1.5 | |
USA: NISA | ||||||
28/04 - 06:00 | Michigan Stars | 3 - 2 | Club de Lyon | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 09:00 | LA Force | 0 - 2 | Capo | 0 - 0 | 0.5/1 | |
USA: USL League One Cup | ||||||
28/04 - 05:00 | Spokane Velocity | 1 - 2 | Central Valley Fuego | 0 - 0 | 0.5/1 | |
28/04 - 06:00 | Greenville | 1 - 2 | Richmond Kickers | 0 - 0 | 1/1.5 | |
28/04 - 06:00 | Tormenta | 1 - 2 | Charlotte Independ. | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 06:30 | Chattanooga Red Wolves | 0 - 1 | One Knoxville | 0 - 0 | 0 | |
USA: NWSL Women | ||||||
28/04 - 06:00 | North Carolina Courage W | 1 - 0 | Reign W | 0 - 0 | 0.5 | |
28/04 - 06:30 | Chicago W | 0 - 2 | Portland Thorns W | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 06:30 | Utah Royals W | 0 - 0 | Houston Dash W | 0 - 0 | 0 | |
28/04 - 09:00 | San Diego Wave W | 2 - 1 | Bay FC W | 0 - 0 | 0.5 | |
VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura - Quadrangular | ||||||
28/04 - 03:00 | La Guaira | 0 - 2 | Universidad Central | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 07:00 | Metropolitanos | 2 - 0 | Inter de Barinas | 0 - 0 | 0.5/1 | |
VENEZUELA: Liga FUTVE 2 - Apertura | ||||||
28/04 - 02:00 | Nueva Esparta | 3 - 0 | Maritimo | 0 - 0 | 0/0.5 | |
28/04 - 02:30 | Frontera | 0 - 0 | Heroes de Falcon | 0 - 0 | 0/0.5 | |
WORLD: Friendly International | ||||||
27/04 - 15:30 | ตุรกี U18 | 2 - 1 | ซาอุดิอาระเบีย U18 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 16:00 | โรมาเนีย U16 | 1 - 1 | เดนมาร์ก U16 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 16:00 | สโลวาเกีย U18 | 2 - 1 | กัวเตมาลา U18 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 18:00 | มาลี U18 | 1 - 0 | จาไมกา U18 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:30 | โมร็อกโก U18 | 1 - 2 | เอกวาดอร์ U18 | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 21:00 | โปแลนด์ U16 | 4 - 1 | จีน U16 | 0 - 0 | 0 | |
WORLD: Club Friendly | ||||||
27/04 - 16:30 | Perak (Mys) | 1 - 0 | Kedah (Mys) | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | PDRM FC (Mys) | 2 - 2 | Kuala Lumpur City (Mys) | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 22:30 | SKA Rostov (Rus) | 0 - 1 | Rodina Media (Rus) | 0 - 0 | 0 | |
WORLD: Friendly International Women | ||||||
27/04 - 22:00 | Jordan U20 W | 0 - 1 | Lebanon U20 W | 0 - 0 | 0 | |
ZAMBIA: Super League | ||||||
27/04 - 20:00 | Forest Rangers | 0 - 0 | Konkola | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Green Buffaloes | 0 - 0 | Nkana | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Green Eagles | 0 - 0 | Zanaco | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Kabwe | 0 - 0 | Red Arrows | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Kansanshi | 0 - 0 | Mutondo Stars | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Konkola | 0 - 0 | Trident | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | NAPSA Stars | 1 - 0 | Green Eagles | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Nkana | 0 - 0 | ZESCO | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Nkwazi | 0 - 0 | Mufulira | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Power Dynamos | 0 - 0 | Forest Rangers | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Prison Leopards | 0 - 0 | NAPSA Stars | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Red Arrows | 1 - 0 | Kansanshi | 0 - 0 | 1/1.5 | |
27/04 - 20:00 | ZESCO | 0 - 0 | MUZA | 0 - 0 | 0 | |
ZIMBABWE: Premier Soccer League | ||||||
27/04 - 20:00 | Simba Bhora | 1 - 1 | TelOne | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | Yadah | 2 - 1 | Chicken Inn | 0 - 0 | 0 | |
27/04 - 20:00 | ZPC Kariba | 0 - 0 | Bikita Minerals | 0 - 0 | 0 |
ผลบอลเมื่อคืนผลบอลย้อนหลัง โดย 7m
แนะนำ หากท่านต้องการที่จะดูผลสกอร์ผลบอลคืนนี้ คะแนนฟุตบอล ที่ท่านได้ดูเมื่อคืน หรือว่า ผลบอลสดเมื่อคืน เราขอเสนอ เว็บไซต์แสดงผล ผลบอลเมื่อคืน เว็บไซต์ 7mscorethai.com รายงานผลบอลย้อนหลังล่าสุดของการแข่งขันฟุตบอลเมื่อคืนที่ผ่านมา ผลบอลเมื่อคืนจากทุกลีคดังทั่วทั้งโลก ไม่ว่าจะเป็น England: Premier League Spain: LIGA BBVA Italy: Serie A Germany: 1. Bundesliga France: Ligue 1 Japan: J. League South Korea: K league Thailand: Premier League เป็นต้น และยังรายงานผลบอลเมื่อคืนนี้ อัพเดทล่าสุดของทุกรายการอีกด้วย เช่น ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลโลก ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลยูโร ผลบอลเมื่อคืนฟุตบอลเอเชี่ยนคัพ ผลบอลเมื่อคืนซูซูกิคัพ จะเห็นได้ว่าครอบคลุมทั่วทั้งโลกและแม่นยำที่สุดจริงๆ 7mscorethai.com ดีที่สุดมาตรฐานอันดับหนึ่งของโลก