Division B
ผลการแข่งขัน
CZECH REPUBLIC: Division B | |||
Round 26 | |||
12/05 - 19:00 | Admira Prague B | 3 : 1 | Hvezda Cheb |
12/05 - 15:15 | Meteor Prague | 4 : 0 | Nespeky |
11/05 - 19:00 | Louny | 0 : 0 | Steti |
11/05 - 15:15 | Brandys n. Labem | 1 : 2 | Hrebec |
11/05 - 15:15 | Neratovice | 1 : 1 | Cesky Brod |
11/05 - 15:15 | Olympie Brezova | 2 : 0 | Ujezd Prague |
11/05 - 15:15 | SK Kladno | 3 : 0 | Ostrov |
10/05 - 23:00 | Slany | 2 : 1 | Chomutov |
Round 25 | |||
04/05 - 22:00 | Nespeky | 0 : 0 | Olympie Brezova |
04/05 - 22:00 | Ostrov | 4 : 1 | Louny |
04/05 - 21:00 | Hvezda Cheb | 0 : 2 | Meteor Prague |
04/05 - 15:15 | Hrebec | 2 : 1 | Slany |
04/05 - 15:15 | Steti | 1 : 1 | Admira Prague B |
04/05 - 15:15 | Ujezd Prague | 1 : 1 | Neratovice |
04/05 - 00:00 | Chomutov | 2 : 1 | SK Kladno |
Round 24 | |||
28/04 - 19:00 | Admira Prague B | 1 : 0 | Ostrov |
28/04 - 15:15 | Meteor Prague | 2 : 1 | Steti |
โปรแกรมการแข่งขัน
CZECH REPUBLIC: Division B | |||
Round 27 | |||
18/05 - 15:15 | Chomutov | VS | Hrebec |
18/05 - 15:15 | Neratovice | VS | Brandys n. Labem |
18/05 - 15:15 | Steti | VS | SK Kladno |
18/05 - 15:15 | Ujezd Prague | VS | Meteor Prague |
18/05 - 21:00 | Hvezda Cheb | VS | Louny |
18/05 - 22:00 | Cesky Brod | VS | Olympie Brezova |
18/05 - 22:00 | Nespeky | VS | Admira Prague B |
18/05 - 22:00 | Ostrov | VS | Slany |
Round 28 | |||
25/05 - 15:15 | Brandys n. Labem | VS | Chomutov |
25/05 - 15:15 | Hrebec | VS | Ostrov |
25/05 - 15:15 | Olympie Brezova | VS | Neratovice |
25/05 - 22:00 | Slany | VS | Steti |
26/05 - 15:15 | Meteor Prague | VS | Cesky Brod |
26/05 - 19:00 | Admira Prague B | VS | Ujezd Prague |
26/05 - 22:00 | Louny | VS | Nespeky |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion | Chomutov | 25 | 18 | 4 | 3 | 61 | 24 | 37 | 58 | |
2. | SK Kladno | 25 | 16 | 4 | 5 | 68 | 22 | 46 | 52 | |
3. | Neratovice | 25 | 14 | 4 | 7 | 44 | 25 | 19 | 46 | |
4. | Meteor Prague | 25 | 14 | 3 | 8 | 52 | 39 | 13 | 45 | |
5. | Olympie Brezova | 25 | 12 | 6 | 7 | 45 | 36 | 9 | 42 | |
6. | Slany | 25 | 12 | 6 | 7 | 35 | 26 | 9 | 42 | |
7. | Ujezd Prague | 25 | 11 | 6 | 8 | 43 | 34 | 9 | 39 | |
8. | Brandys n. Labem | 25 | 10 | 6 | 9 | 42 | 44 | -2 | 36 | |
9. | Ostrov | 25 | 11 | 3 | 11 | 39 | 43 | -4 | 36 | |
10. | Hrebec | 25 | 9 | 6 | 10 | 47 | 49 | -2 | 33 | |
11. | Cesky Brod | 25 | 8 | 8 | 9 | 41 | 42 | -1 | 32 | |
12. | Admira Prague B | 25 | 8 | 5 | 12 | 26 | 36 | -10 | 29 | |
13. | Steti | 25 | 7 | 5 | 13 | 27 | 33 | -6 | 26 | |
14. Relegation | Nespeky | 25 | 5 | 5 | 15 | 27 | 59 | -32 | 20 | |
15. Relegation | Louny | 25 | 4 | 3 | 18 | 21 | 52 | -31 | 15 |