3rd Division
ผลการแข่งขัน
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 27 | |||
11/05 - 19:00 | SfB-Oure | 2 : 1 | Holstebro |
11/05 - 19:00 | ยัง บอยส์ | 4 : 2 | Lyseng |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 27 | |||
11/05 - 18:00 | Ishoj | 3 : 1 | VSK Aarhus |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 27 | |||
11/05 - 18:00 | Vejgaard | 1 : 0 | Vanlose |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 27 | |||
11/05 - 00:00 | BK Frem | 1 : 0 | Holbaek |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 26 | |||
05/05 - 18:00 | Holstebro | 3 : 1 | Vejgaard |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 26 | |||
04/05 - 19:00 | Naesby | 2 : 1 | Ishoj |
04/05 - 18:30 | VSK Aarhus | 1 : 1 | BK Frem |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 26 | |||
04/05 - 18:00 | Lyseng | 5 : 0 | SfB-Oure |
04/05 - 18:00 | Vanlose | 2 : 0 | ยัง บอยส์ |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 26 | |||
04/05 - 00:00 | Holbaek | 1 : 1 | Avarta |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 25 | |||
27/04 - 19:00 | Holstebro | 4 : 1 | Vanlose |
27/04 - 19:00 | SfB-Oure | 0 : 2 | ยัง บอยส์ |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 25 | |||
27/04 - 18:00 | Holbaek | 3 : 2 | Naesby |
27/04 - 18:00 | Ishoj | 1 : 1 | BK Frem |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 25 | |||
27/04 - 18:00 | Vejgaard | 5 : 5 | Lyseng |
โปรแกรมการแข่งขัน
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 27 | |||
12/05 - 18:00 | Avarta | VS | Naesby |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 28 | |||
18/05 - 18:00 | Lyseng | VS | Vejgaard |
18/05 - 18:00 | Vanlose | VS | Holstebro |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 28 | |||
18/05 - 18:30 | VSK Aarhus | VS | Avarta |
18/05 - 19:00 | BK Frem | VS | Ishoj |
18/05 - 19:00 | Naesby | VS | Holbaek |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 28 | |||
18/05 - 19:00 | ยัง บอยส์ | VS | SfB-Oure |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 29 | |||
25/05 - 00:00 | Holbaek | VS | BK Frem |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 29 | |||
25/05 - 00:00 | Holstebro | VS | ยัง บอยส์ |
25/05 - 18:00 | Vanlose | VS | Lyseng |
25/05 - 18:00 | Vejgaard | VS | SfB-Oure |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 29 | |||
25/05 - 18:30 | VSK Aarhus | VS | Ishoj |
25/05 - 19:00 | Naesby | VS | Avarta |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 30 | |||
01/06 - 18:00 | Lyseng | VS | Holstebro |
DENMARK: 3rd Division - Championship Group | |||
Round 30 | |||
01/06 - 19:00 | BK Frem | VS | VSK Aarhus |
DENMARK: 3rd Division - Relegation Group | |||
Round 30 | |||
01/06 - 19:00 | SfB-Oure | VS | Vanlose |
01/06 - 19:00 | ยัง บอยส์ | VS | Vejgaard |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - 2nd Division | BK Frem | 26 | 15 | 6 | 5 | 42 | 24 | 18 | 51 | |
2. Promotion - 2nd Division | Ishoj | 26 | 11 | 8 | 7 | 46 | 34 | 12 | 41 | |
3. | VSK Aarhus | 26 | 11 | 6 | 9 | 41 | 31 | 10 | 39 | |
4. | Naesby | 26 | 9 | 8 | 9 | 40 | 40 | 0 | 35 | |
5. | Holbaek | 26 | 9 | 8 | 9 | 28 | 29 | -1 | 35 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Faester A. | Lyseng | 17 | 0 |
2. | Skjellerup M. | VSK Aarhus | 16 | 0 |
3. | Bagou D. | Ishoj | 13 | 0 |
4. | Rye Ch. | Vejgaard | 11 | 0 |
4. | Zekiri E. | BK Frem | 11 | 0 |
6. | Host K. | Naesby | 9 | 0 |
6. | Iversen N. | Holstebro | 9 | 0 |
6. | Rasmussen M. | VSK Aarhus | 9 | 0 |
6. | Yderholm J. | ยัง บอยส์ | 9 | 0 |
10. | Azaquoun M. | Ishoj | 8 | 0 |
10. | Drammeh S. | BK Frem | 8 | 0 |
10. | Knaack A. | Holbaek | 8 | 0 |
10. | Nissen R. | Naesby | 8 | 0 |
10. | Seeger-Hansen S. | BK Frem | 8 | 0 |
10. | Stoustrup P. | Naesby | 8 | 0 |
10. | Tonnesen M. | Holstebro | 8 | 0 |
17. | Schou M. | SfB-Oure | 7 | 0 |