National League Women
ผลการแข่งขัน
IRELAND: National League Women | |||
Round 7 | |||
12/05 - 01:30 | Athlone WFC W | 1 : 0 | Wexford W |
12/05 - 01:00 | Sligo Rovers W | 0 : 0 | Bohemians WFC W |
11/05 - 23:00 | Cork City W | 2 : 1 | Shamrock Rovers W |
11/05 - 23:00 | Treaty Utd W | 0 : 1 | Peamount W |
11/05 - 21:00 | DLR Waves W | 0 : 3 | Shelbourne W |
Round 6 | |||
05/05 - 00:00 | Wexford W | 4 : 1 | Sligo Rovers W |
04/05 - 23:00 | Galway United W | 4 : 0 | DLR Waves W |
04/05 - 22:00 | Shamrock Rovers W | 0 : 2 | Peamount W |
04/05 - 20:00 | Shelbourne W | 1 : 0 | Bohemians WFC W |
Round 5 | |||
28/04 - 01:00 | Sligo Rovers W | 0 : 1 | Cork City W |
28/04 - 00:00 | Wexford W | 0 : 1 | Shelbourne W |
27/04 - 23:00 | Peamount W | 0 : 0 | Galway United W |
27/04 - 21:00 | Bohemians WFC W | 2 : 1 | Treaty Utd W |
Round 4 | |||
13/04 - 23:00 | Galway United W | 4 : 0 | Bohemians WFC W |
13/04 - 23:00 | Treaty Utd W | 0 : 0 | Sligo Rovers W |
13/04 - 21:00 | DLR Waves W | 1 : 1 | Cork City W |
13/04 - 20:00 | Shelbourne W | 0 : 0 | Shamrock Rovers W |
โปรแกรมการแข่งขัน
IRELAND: National League Women | |||
Round 8 | |||
25/05 - 20:00 | Shelbourne W | VS | Cork City W |
25/05 - 22:00 | Shamrock Rovers W | VS | Galway United W |
25/05 - 23:00 | Peamount W | VS | DLR Waves W |
26/05 - 00:00 | Wexford W | VS | Treaty Utd W |
26/05 - 01:00 | Sligo Rovers W | VS | Athlone WFC W |
Round 9 | |||
08/06 - 21:00 | DLR Waves W | VS | Sligo Rovers W |
08/06 - 23:00 | Cork City W | VS | Athlone WFC W |
08/06 - 23:00 | Galway United W | VS | Wexford W |
08/06 - 23:00 | Treaty Utd W | VS | Shelbourne W |
Round 10 | |||
15/06 - 21:00 | Bohemians WFC W | VS | Peamount W |
16/06 - 00:00 | Wexford W | VS | DLR Waves W |
16/06 - 01:00 | Sligo Rovers W | VS | Shamrock Rovers W |
16/06 - 01:30 | Athlone WFC W | VS | Treaty Utd W |
Round 11 | |||
29/06 - 22:00 | Shamrock Rovers W | VS | Athlone WFC W |
29/06 - 23:00 | Galway United W | VS | Treaty Utd W |
29/06 - 23:00 | Peamount W | VS | Sligo Rovers W |
30/06 - 00:00 | Wexford W | VS | Cork City W |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Champions League Women (Qualification: ) | Galway United W | 6 | 5 | 1 | 0 | 18 | 2 | 16 | 16 | |
2. | Shelbourne W | 7 | 4 | 3 | 0 | 8 | 1 | 7 | 15 | |
3. | Peamount W | 7 | 4 | 1 | 2 | 7 | 5 | 2 | 13 | |
4. | Athlone WFC W | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 4 | 4 | 10 | |
5. | Cork City W | 7 | 3 | 1 | 3 | 5 | 12 | -7 | 10 | |
6. | Treaty Utd W | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 5 | 3 | 8 | |
7. | Bohemians WFC W | 7 | 2 | 1 | 4 | 4 | 8 | -4 | 7 | |
8. | Wexford W | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 6 | -1 | 4 | |
9. | Shamrock Rovers W | 6 | 0 | 4 | 2 | 5 | 8 | -3 | 4 | |
10. | Sligo Rovers W | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 8 | -5 | 3 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Slattery J. | Galway United W | 6 | 0 |
2. | Lawlee K. | Treaty Utd W | 4 | 0 |
2. | McLaughlin E. | Peamount W | 4 | 0 |
2. | Singleton C. | Athlone WFC W | 4 | 0 |
5. | Rossiter C. | Wexford W | 3 | 0 |
5. | Russel J. | Galway United W | 3 | 0 |
5. | Slattery P. | Shelbourne W | 3 | 0 |
8. | Dolan E. | Peamount W | 2 | 0 |
8. | Erickson J. | Galway United W | 2 | 0 |
8. | Friesen D. | Treaty Utd W | 2 | 0 |
8. | Gibson M. | Athlone WFC W | 2 | 0 |
8. | Howe C. | Athlone WFC W | 2 | 0 |
8. | Kennedy C. | Cork City W | 2 | 0 |
8. | McKey L. | Galway United W | 2 | 0 |
8. | Murray N. | Shelbourne W | 2 | 0 |
8. | O'Gorman A. | Shamrock Rovers W | 2 | 0 |
17. | Beletic I. | Galway United W | 1 | 0 |