Super Liga
ผลการแข่งขัน
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | |||
Round 10 | |||
08/05 - 21:00 | Drochia | 1 : 2 | Sparta Selemet |
08/05 - 21:00 | Floresti | 2 : 2 | Saxan Gagauz Yeri |
08/05 - 21:00 | Victoria | 4 : 1 | Univer Comrat |
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | |||
Round 8 | |||
05/05 - 00:00 | Balti | 2 : 1 | Zimbru Chisinau |
04/05 - 22:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 2 : 1 | Milsami |
04/05 - 20:00 | Petrocub | 7 : 0 | Dacia Buiucani |
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | |||
Round 9 | |||
04/05 - 20:00 | Saxan Gagauz Yeri | 0 : 1 | Victoria |
03/05 - 20:00 | Sparta Selemet | 1 : 2 | Floresti |
03/05 - 20:00 | Univer Comrat | 7 : 0 | Drochia |
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | |||
Round 7 | |||
28/04 - 22:00 | Petrocub | 2 : 1 | เชอร์ริฟ ติราสโพล |
28/04 - 00:00 | Zimbru Chisinau | 2 : 0 | Dacia Buiucani |
27/04 - 22:00 | Milsami | 3 : 0 | Balti |
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | |||
Round 8 | |||
27/04 - 20:00 | Floresti | 1 : 1 | Univer Comrat |
27/04 - 20:00 | Saxan Gagauz Yeri | 1 : 3 | Sparta Selemet |
27/04 - 20:00 | Victoria | 5 : 1 | Drochia |
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | |||
Round 6 | |||
21/04 - 22:00 | Zimbru Chisinau | 3 : 1 | Milsami |
21/04 - 19:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 3 : 0 | Dacia Buiucani |
โปรแกรมการแข่งขัน
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | |||
Round 9 | |||
11/05 - 20:00 | Balti | VS | Dacia Buiucani |
MOLDOVA: Super Liga - Relegation - Play Offs | |||
Quarter-finals | |||
11/05 - 20:00 | Saxan Gagauz Yeri | VS | Olimp Comrat |
11/05 - 20:00 | Sparta Selemet | VS | Iskra Ribnita |
11/05 - 20:00 | Univer Comrat | VS | Drochia |
11/05 - 20:00 | Victoria | VS | Speranis |
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | |||
Round 9 | |||
11/05 - 22:00 | Milsami | VS | Petrocub |
12/05 - 00:00 | Zimbru Chisinau | VS | เชอร์ริฟ ติราสโพล |
Round 10 | |||
19/05 - 00:00 | Petrocub | VS | Zimbru Chisinau |
19/05 - 00:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | VS | Balti |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Champions League (Qualification: ) | Petrocub | 8 | 6 | 2 | 0 | 25 | 3 | 22 | 20 | |
2. Promotion - Europa League (Qualification: ) | Sheriff Tiraspol | 8 | 4 | 3 | 1 | 14 | 6 | 8 | 15 | |
3. Promotion - Europa Conference League (Qualification: ) | Zimbru Chisinau | 8 | 4 | 2 | 2 | 13 | 8 | 5 | 14 | |
4. Promotion - Europa Conference League (Qualification: ) | Milsami | 8 | 2 | 2 | 4 | 9 | 10 | -1 | 8 | |
5. | Balti | 8 | 2 | 1 | 5 | 4 | 18 | -14 | 7 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Ginsari R. | Milsami | 11 | 0 |
2. | Ambros V. | Petrocub | 10 | 0 |
2. | Platica M. | Petrocub | 10 | 0 |
4. | Talal A. | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 8 | 0 |
5. | Henrique L. | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 7 | 0 |
5. | Paulino J. | Zimbru Chisinau | 7 | 0 |
5. | Solodovnicov N. | Floresti | 7 | 0 |
8. | da Silva A. | Balti | 6 | 0 |
9. | Alaribe E. | Zimbru Chisinau | 5 | 0 |
9. | Ankeye D. | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 5 | 0 |
9. | Badolo C. | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 5 | 0 |
9. | Camara M. H. | Milsami | 5 | 0 |
9. | Caruntu M. | Zimbru Chisinau | 5 | 0 |
9. | Chele S. | Sparta Selemet | 5 | 0 |
9. | Clescenco N. | Petrocub | 5 | 0 |
9. | Molochko S. | Balti | 5 | 0 |
9. | Neagu P. | Balti | 5 | 0 |
9. | Pascaluta C. | Balti | 5 | 0 |
19. | Abagna D. | Petrocub | 4 | 0 |