Liga 3 - Seria 3
ผลการแข่งขัน
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Promotion Group | |||
Round 7 | |||
08/05 - 22:00 | Afumati | 5 : 1 | LPS HD Clinceni |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Relegation Group | |||
Round 7 | |||
08/05 - 22:00 | Axiopolis Cernavoda | 3 : 1 | Progresul Fundulea |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Promotion Group | |||
Round 7 | |||
08/05 - 22:00 | Calarasi | 2 : 0 | Agricola Borcea |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Relegation Group | |||
Round 7 | |||
08/05 - 22:00 | Gloria Baneasa | 1 : 2 | Recolta Gh. Doja |
08/05 - 22:00 | Inainte Modelu | 0 : 0 | Voluntari 2 |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Promotion Group | |||
Round 6 | |||
03/05 - 22:00 | LPS HD Clinceni | 1 : 1 | Calarasi |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Relegation Group | |||
Round 6 | |||
03/05 - 22:00 | Progresul Fundulea | 0 : 1 | Gloria Baneasa |
03/05 - 22:00 | Voluntari 2 | 3 : 1 | Recolta Gh. Doja |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Promotion Group | |||
Round 6 | |||
03/05 - 18:00 | Afumati | 3 : 0 | Agricola Borcea |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Relegation Group | |||
Round 5 | |||
27/04 - 21:00 | Axiopolis Cernavoda | 3 : 2 | Voluntari 2 |
27/04 - 21:00 | Progresul Fundulea | 2 : 1 | Recolta Gh. Doja |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Promotion Group | |||
Round 5 | |||
26/04 - 21:00 | Calarasi | 0 : 2 | Afumati |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Relegation Group | |||
Round 5 | |||
26/04 - 21:00 | Inainte Modelu | 1 : 0 | Gloria Baneasa |
โปรแกรมการแข่งขัน
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Promotion Group | |||
Round 8 | |||
11/05 - 22:00 | Afumati | VS | Calarasi |
11/05 - 22:00 | LPS HD Clinceni | VS | Agricola Borcea |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Relegation Group | |||
Round 8 | |||
11/05 - 22:00 | Progresul Fundulea | VS | Inainte Modelu |
11/05 - 22:00 | Recolta Gh. Doja | VS | Axiopolis Cernavoda |
11/05 - 22:00 | Voluntari 2 | VS | Gloria Baneasa |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Promotion Group | |||
Round 9 | |||
18/05 - 22:00 | Agricola Borcea | VS | Afumati |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Relegation Group | |||
Round 9 | |||
18/05 - 22:00 | Axiopolis Cernavoda | VS | Gloria Baneasa |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Promotion Group | |||
Round 9 | |||
18/05 - 22:00 | Calarasi | VS | LPS HD Clinceni |
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Relegation Group | |||
Round 9 | |||
18/05 - 22:00 | Inainte Modelu | VS | Recolta Gh. Doja |
18/05 - 22:00 | Progresul Fundulea | VS | Voluntari 2 |
Round 10 | |||
25/05 - 22:00 | Recolta Gh. Doja | VS | Progresul Fundulea |
25/05 - 22:00 | Voluntari 2 | VS | Axiopolis Cernavoda |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Liga 3 - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs: ) | Afumati | 7 | 6 | 1 | 0 | 24 | 5 | 19 | 64 | |
2. Promotion - Liga 3 - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs: ) | Calarasi | 7 | 2 | 2 | 3 | 7 | 8 | -1 | 49 | |
3. | Agricola Borcea | 7 | 2 | 1 | 4 | 7 | 15 | -8 | 41 |