FNL 2 - Division B - Group 3
ผลการแข่งขัน
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 3 | |||
Round 6 | |||
12/05 - 10:00 | Dynamo Vladivostok | 0 : 0 | Khimki 2 |
12/05 - 10:00 | SKA Khabarovsk 2 | 0 : 0 | Penza |
Round 5 | |||
05/05 - 18:00 | Arsenal Tula 2 | 4 : 1 | Salyut-Belgorod |
05/05 - 18:00 | Kompozit | 3 : 2 | Kvant |
05/05 - 18:00 | Penza | 0 : 1 | Oryol |
05/05 - 17:00 | Khimki 2 | 3 : 2 | FK Strogino Moscow |
05/05 - 10:00 | Sakhalin | 0 : 1 | Ryazan |
04/05 - 21:00 | Spartak Tambov | 2 : 1 | SKA Khabarovsk 2 |
Round 4 | |||
28/04 - 19:00 | Oryol | 1 : 0 | Spartak Tambov |
28/04 - 18:00 | Kvant | 0 : 1 | Khimki 2 |
28/04 - 18:00 | Ryazan | 1 : 2 | Arsenal Tula 2 |
28/04 - 10:00 | SKA Khabarovsk 2 | 2 : 3 | Kompozit |
28/04 - 09:00 | Sakhalin | 0 : 2 | Kosmos |
27/04 - 15:00 | Dynamo Vladivostok | 2 : 1 | FK Strogino Moscow |
Round 3 | |||
21/04 - 18:00 | Kompozit | 3 : 2 | Oryol |
21/04 - 18:00 | Penza | 0 : 1 | Ryazan |
21/04 - 17:00 | Khimki 2 | 1 : 0 | SKA Khabarovsk 2 |
21/04 - 17:00 | Spartak Tambov | 3 : 2 | Salyut-Belgorod |
21/04 - 12:00 | Sakhalin | 1 : 0 | Kolomna |
21/04 - 10:00 | Dynamo Vladivostok | 4 : 1 | Kvant |
โปรแกรมการแข่งขัน
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 3 | |||
Round 6 | |||
12/05 - 12:00 | Sakhalin | VS | Salyut-Belgorod |
12/05 - 17:00 | FK Strogino Moscow | VS | Kompozit |
12/05 - 18:00 | Ryazan | VS | Kolomna |
12/05 - 19:00 | Oryol | VS | Arsenal Tula 2 |
12/05 - 20:00 | Kvant | VS | Spartak Tambov |
Round 7 | |||
19/05 - 18:00 | Arsenal Tula 2 | VS | SKA Khabarovsk 2 |
19/05 - 18:00 | Kosmos | VS | Ryazan |
19/05 - 18:00 | Penza | VS | Kvant |
19/05 - 20:00 | Kolomna | VS | Salyut-Belgorod |
19/05 - 21:00 | Kompozit | VS | Dynamo Vladivostok |
19/05 - 21:00 | Spartak Tambov | VS | FK Strogino Moscow |
Round 8 | |||
26/05 - 21:00 | FK Strogino Moscow | VS | Penza |
26/05 - 21:00 | Khimki 2 | VS | Kompozit |
26/05 - 21:00 | Kvant | VS | Arsenal Tula 2 |
26/05 - 21:00 | Oryol | VS | Kolomna |
26/05 - 21:00 | Sakhalin | VS | SKA Khabarovsk 2 |
26/05 - 21:00 | Salyut-Belgorod | VS | Kosmos |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - FNL 2 - Division A Silver (Fall Season: ) | Kompozit | 5 | 5 | 0 | 0 | 13 | 7 | 6 | 15 | |
2. | Khimki 2 | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 3 | 4 | 14 | |
3. | Arsenal Tula 2 | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 4 | 7 | 12 | |
4. | Kosmos | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 5 | 3 | 10 | |
5. | Dynamo Vladivostok | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 5 | 2 | 10 | |
6. | Ryazan | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 5 | 0 | 7 | |
7. | Spartak Tambov | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 7 | 0 | 7 | |
8. | FK Strogino Moscow | 4 | 2 | 0 | 2 | 10 | 6 | 4 | 6 | |
9. | Penza | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 5 | 0 | 6 | |
10. | Oryol | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 6 | -1 | 6 | |
11. | Sakhalin | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 4 | -1 | 6 | |
12. | SKA Khabarovsk 2 | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 8 | -1 | 4 | |
13. | Salyut-Belgorod | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 10 | -6 | 2 | |
14. Relegation | Kolomna | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 9 | -7 | 0 |